enigma 2 - en to gu translation catalogue (203 entries)

en: (%d channels)?
gu: (%d ચેનલો)?

en: (%s files deleted)
gu: (%s ફાઇલો કાઢી નાખી)

en: (you have v{})
gu: (તમારી પાસે v{} છે)

en: - Add missing fields to all entries
gu: - બધી એન્ટ્રીઓમાં ખૂટતા ફીલ્ડ્સ ઉમેરો

en: - Auto token refresh every 9 minutes
gu: - દર 9 મિનિટે ઓટો ટોકન રિફ્રેશ કરો

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
gu: - સેવા સંદર્ભ સાથે સ્વચાલિત Epg જનરેશન

en: - Automatic bouquet generation
gu: - સ્વચાલિત કલગી જનરેશન

en: - Category bouquets
gu: - શ્રેણી bouquets

en: - Clean up the cache file
gu: - કેશ ફાઈલ સાફ કરો

en: - Commercial use is strictly prohibited
gu: - વાણિજ્યિક ઉપયોગ સખત પ્રતિબંધિત છે

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
gu: - સમુદાય: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org ફોરમ

en: - Container bouquets
gu: - કન્ટેનર bouquets

en: - Country bouquets
gu: - દેશ bouquets

en: - Free content only
gu: - માત્ર મફત સામગ્રી

en: - Graphics: @oktus
gu: - ગ્રાફિક્સ: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
gu: - HTTP લાઇવ સ્ટ્રીમિંગ

en: - Integrated proxy system
gu: - સંકલિત પ્રોક્સી સિસ્ટમ

en: - No direct server hosting
gu: - કોઈ ડાયરેક્ટ સર્વર હોસ્ટિંગ નથી

en: - Redistribution must maintain attribution
gu: - પુનઃવિતરણ એ એટ્રિબ્યુશન જાળવી રાખવું જોઈએ

en: - Remove duplicate entries
gu: - ડુપ્લિકેટ એન્ટ્રીઓ દૂર કરો

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
gu: - સેવા સંદર્ભો: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
gu: - જાહેર સ્ત્રોતોમાંથી સ્ટ્રીમ્સ

en: - TS/M3U8 formats
gu: - TS/M3U8 ફોર્મેટ

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
gu: - ટેકનિકલ સપોર્ટ: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
gu: - {} ડુપ્લિકેટ એન્ટ્રીઓ દૂર કરી

en: - {} entries updated
gu: - {} એન્ટ્રી અપડેટ કરી

en: ? Proxy Unknown
gu: ? પ્રોક્સી અજ્ઞાત

en: All countries (%d)
gu: બધા દેશો (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
gu: બીજા દેશ માટે નિકાસ પહેલેથી જ ચાલુ છે. મહેરબાની કરીને રાહ જુઓ.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
gu: નિકાસ ચાલુ છે. કેશ ફિક્સ કરતા પહેલા કૃપા કરીને રાહ જુઓ.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
gu: અનામી સ્ટાર્ટઅપ/હાર્ટબીટ પિંગ માત્ર (સત્ર આઈડી, સંસ્કરણ, ટાઈમસ્ટેમ્પ - કોઈ વ્યક્તિગત ડેટા નથી). નાપસંદ કરવા માટે અક્ષમ કરો.

en: At an interval hours or fixed time
gu: અંતરાલ કલાકો અથવા નિયત સમયે

en: Author:
gu: લેખક:

en: Auto-update EPG
gu: ઑટો-અપડેટ EPG

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
gu: દરેક નિકાસ પછી EPGImportમાં Vavoo EPG સ્ત્રોત(ઓ) ને આપમેળે સક્ષમ કરો, જેથી તમારે તેમને ત્યાં જાતે સક્ષમ કરવાની જરૂર નથી.

en: Back
gu: પાછળ

en: Backspace
gu: બેકસ્પેસ

en: Bottom
gu: તળિયે

en: Bouquet Position in List
gu: યાદીમાં કલગીની સ્થિતિ

en: Bouquet creation error: {}
gu: કલગી બનાવવાની ભૂલ: {}

en: Bouquet ready with {} channels
gu: {} ચેનલો સાથે કલગી તૈયાર

en: Bouquets reload scheduled.
gu: Bouquets ફરીથી લોડ શેડ્યૂલ.

en: Bouquets reorganized successfully!
gu: Bouquets સફળતાપૂર્વક પુનઃસંગઠિત!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
gu: CH±=બદલો | OK=ટૉગલ કરો | INFO=IMDb | STOP=બહાર નીકળો

en: Cache format fix completed:
gu: કેશ ફોર્મેટ ફિક્સ પૂર્ણ થયું:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
gu: કૅશ પહેલેથી જ યોગ્ય ફોર્મેટમાં છે. કોઈ ફેરફારોની જરૂર નથી.

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Cancel execution?
gu: અમલ રદ કરીએ?

en: Case: {}
gu: કેસ: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
gu: ચેન્જલોગ: ({}/{}, ઉપર/નીચે ઉપયોગ કરો)

en: Channels
gu: ચેનલો

en: Channels: %d
gu: ચેનલ્સ: %d

en: Checking proxy...
gu: પ્રોક્સી તપાસી રહ્યું છે...

en: Clear All
gu: બધા સાફ કરો

en: Configuration saved successfully!
gu: રૂપરેખાંકન સફળતાપૂર્વક સાચવ્યું!

en: Configure Main Background Image.
gu: મુખ્ય પૃષ્ઠભૂમિ છબી ગોઠવો.

en: Configure at a fixed time
gu: નિશ્ચિત સમયે રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
gu: સેવા સંદર્ભ Iptv-Gstreamer-Exteplayer3 ગોઠવો

en: Console
gu: કન્સોલ

en: Continuing, proxy still syncing...
gu: ચાલુ રાખી રહ્યાં છીએ, પ્રોક્સી હજુ પણ સમન્વયિત થઈ રહ્યું છે...

en: Could not save the installer script.
gu: ઇન્સ્ટોલર સ્ક્રિપ્ટ સાચવી શકાઈ નથી.

en: Countries
gu: દેશો

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
gu: દેશો: %(જનરેટ)d/%(કુલ)d

en: Country: %s
gu: દેશ: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
gu: Vavoo પ્રોગ્રામ ડેટા સાથે EPGImport માટે EPG સ્ત્રોત બનાવો

en: Credits:
gu: ક્રેડિટ્સ:

en: Debug logging
gu: ડીબગ લોગીંગ

en: Default View
gu: ડિફૉલ્ટ વ્યૂ

en: Default view when opening the plugin
gu: પ્લગઇન ખોલતી વખતે ડિફૉલ્ટ દૃશ્ય

en: Do you want to export this bouquet?
gu: શું તમે આ કલગીની નિકાસ કરવા માંગો છો?

en: Do you want to fix the cache format?
gu: શું તમે કેશ ફોર્મેટને ઠીક કરવા માંગો છો?

en: EPG Similarity Threshold (%)
gu: EPG સમાનતા થ્રેશોલ્ડ (%)

en: EPG import started
gu: EPG આયાત શરૂ થઈ

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
gu: EPG અક્ષમ છે. કૃપા કરીને તેને પહેલા Vavoo સેટિંગ્સમાં સક્ષમ કરો.

en: EPG processing completed (no matches)
gu: EPG પ્રક્રિયા પૂર્ણ થઈ (કોઈ મેચ નથી)

en: EPG processing completed for {} channels
gu: {} ચેનલો માટે EPG પ્રક્રિયા પૂર્ણ થઈ

en: EPGImport plugin not found: {}
gu: EPGImport પ્લગઇન મળ્યું નથી: {}

en: Enable Vavoo EPG
gu: Vavoo EPG સક્ષમ કરો

en: Enable or disable proxy.
gu: પ્રોક્સીને સક્ષમ અથવા અક્ષમ કરો.

en: Enter text to search...
gu: શોધવા માટે ટેક્સ્ટ દાખલ કરો...

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error fixing cache: {}
gu: કેશ સુધારવામાં ભૂલ: {}

en: Error parsing data
gu: ડેટા પાર્સિંગમાં ભૂલ

en: Error starting EPG update: {}
gu: EPG અપડેટ શરૂ કરવામાં ભૂલ: {}

en: Error starting channel
gu: ચેનલ શરૂ કરવામાં ભૂલ

en: Error: %s
gu: ભૂલ: %s

en: Exit
gu: બહાર નીકળો

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
gu: નવી પૃષ્ઠભૂમિ જોવા માટે પ્લગઇનમાંથી બહાર નીકળો અને ફરીથી ખોલો.

en: Export
gu: નિકાસ કરો

en: Export failed: {}
gu: નિકાસ નિષ્ફળ: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
gu: નિકાસ શરૂ થઈ. કલગી ટૂંક સમયમાં ઉપલબ્ધ થશે.

en: Failed to refresh proxy token
gu: પ્રોક્સી ટોકન રિફ્રેશ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to refresh proxy:
gu: પ્રોક્સીને રિફ્રેશ કરવામાં નિષ્ફળ:

en: Failed: %(failed)d
gu: નિષ્ફળ: %(નિષ્ફળ)d

en: Fix Cache
gu: કેશ ઠીક કરો

en: Fixing cache format...
gu: કેશ ફોર્મેટ ઠીક કરી રહ્યું છે...

en: Force proxy refresh?
gu: પ્રોક્સી રિફ્રેશ કરવાની ફરજ પાડીએ?

en: Found: {} channels
gu: મળી: {} ચેનલો

en: Generate .m3u file for:
gu: આ માટે .m3u ફાઇલ જનરેટ કરો:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
gu: .m3u ફાઇલો જનરેટ કરો (Exec માટે ઓકે)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
gu: .m3u ફાઇલો બનાવો અને ઉપકરણ %s પર સાચવો.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
gu: .m3u ફાઇલો જનરેટ કરીને ઉપકરણ %s પર સાચવીએ?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
gu: બધા %d દેશો માટે .m3u ફાઇલો જનરેટ કરીએ?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
gu: EPG ને કેટલી વાર ફરીથી મેચ કરવી અને બુકેટ રિફ્રેશ કરવા, હવેથી ગણતરી.

en: Important Notes:
gu: મહત્વપૂર્ણ નોંધો:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
gu: જો VPN અથવા ધીમા કનેક્શનને કારણે પ્રોક્સી લાંબો સમય લે તો વધારો.

en: Keyboard
gu: કીબોર્ડ

en: Last channel update: %s
gu: છેલ્લું ચૅનલ અપડેટ: %s

en: License:
gu: લાઇસન્સ:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
gu: લાઇસન્સ: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
gu: મુખ્ય મેનુમાં લિંક

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
gu: માત્ર સ્થાનિક (127.0.0.1) - માત્ર આ ઉપકરણ

en: Lower = less interruption but more refreshes
gu: લોઅર = ઓછો વિક્ષેપ પરંતુ વધુ તાજગી

en: M3U file generated successfully!
gu: M3U ફાઇલ સફળતાપૂર્વક જનરેટ થઈ!

en: M3U generation completed!
gu: M3U જનરેશન પૂર્ણ થયું!

en: M3U generation error: %s
gu: M3U જનરેશન ભૂલ: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
gu: મેળ ખાતી ચેનલો માટે ન્યૂનતમ સમાનતા (ઉચ્ચ = કડક).

en: Movie Services Reference
gu: મૂવી સેવાઓ સંદર્ભ

en: Network (%s) - other devices on the LAN
gu: નેટવર્ક (%s) - LAN પરના અન્ય ઉપકરણો

en: No IMDb/TMDB plugin found
gu: કોઈ IMDb/TMDB પ્લગઇન મળ્યું નથી

en: No Internet connection detected. Please check your network.
gu: કોઈ ઇન્ટરનેટ કનેક્શન મળ્યું નથી. કૃપા કરીને તમારું નેટવર્ક તપાસો.

en: No channels found
gu: કોઈ ચેનલો મળી નથી

en: No channels found for: %s
gu: આ માટે કોઈ ચેનલ્સ મળી નથી: %s

en: No items available
gu: કોઈ આઇટમ ઉપલબ્ધ નથી

en: No programme info available
gu: કોઈ પ્રોગ્રામ માહિતી ઉપલબ્ધ નથી

en: No selection
gu: કોઈ પસંદગી નથી

en: No valid channels for: %s
gu: આ માટે કોઈ માન્ય ચેનલ્સ નથી: %s

en: Nothing to remove for: {}
gu: આના માટે દૂર કરવા માટે કંઈ નથી: {}

en: Now %s
gu: હવે %s

en: Only one specific country
gu: માત્ર એક ચોક્કસ દેશ

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
gu: સમયાંતરે EPG ને ફરીથી મેચ કરો અને પૃષ્ઠભૂમિમાં તમારા મનપસંદ દેશો માટે પુષ્પગુચ્છને તાજું કરો.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
gu: મુખ્ય યાદીમાં વાવુ બુકેટ્સનું સ્થાન

en: Proxy Disabled
gu: પ્રોક્સી અક્ષમ

en: Proxy Enabled
gu: પ્રોક્સી સક્ષમ

en: Proxy disabled
gu: પ્રોક્સી અક્ષમ છે

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
gu: પ્રોક્સી અક્ષમ છે. કૃપા કરીને પહેલા પ્રોક્સી ચાલુ કરો. -- મેનુ રૂપરેખા --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
gu: પ્રોક્સી અક્ષમ છે. કૃપા કરીને તેને રૂપરેખાંકનમાં સક્ષમ કરો.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
gu: પ્રોક્સી ચાલી રહી નથી. કૃપા કરીને પહેલા પ્રોક્સી શરૂ કરો.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
gu: પ્રોક્સી સક્રિય નથી. M3U ફાઇલ જનરેટ કરવામાં અસમર્થ.

en: Proxy online - {} channels  ✓
gu: પ્રોક્સી ઓનલાઇન - {} ચેનલો ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
gu: પ્રોક્સી સ્ટાર્ટઅપ સમયસમાપ્તિ (સેકંડ)

en: Proxy token refreshed successfully
gu: પ્રોક્સી ટોકન સફળતાપૂર્વક રિફ્રેશ થયું

en: Really close without saving settings?
gu: સેટિંગ્સ સાચવ્યા વિના ખરેખર બંધ કરીએ?

en: Recommended: 5-8 minutes
gu: ભલામણ કરેલ: 5-8 મિનિટ

en: Refresh stream (minutes):
gu: સ્ટ્રીમ રિફ્રેશ કરો (મિનિટ):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
gu: દર X મિનિટે સ્ટ્રીમ રિફ્રેશ કરો (1-15)

en: Reload Bouqet
gu: કલગી ફરીથી લોડ કરો

en: Reload bouquets and service list?
gu: કલગી અને સેવા સૂચિ ફરીથી લોડ કરીએ?

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
gu: બધા વાવુ કલગી દૂર કરીએ?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
gu: આ દેશ/શ્રેણી માટે નિકાસ કરાયેલ કલગી દૂર કરીએ?

en: Removed exported bouquet: {}
gu: નિકાસ કરેલો કલગી દૂર કર્યો: {}

en: Restarting...
gu: પુનઃપ્રારંભ કરી રહ્યું છે...

en: Returning to channel list.
gu: ચૅનલ સૂચિ પર પાછા ફરી રહ્યાં છીએ.

en: SELECT YOUR CHOICE
gu: તમારી પસંદગી પસંદ કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: Saved in: %(path)s
gu: આમાં સાચવેલ: %(પાથ)s

en: Saved in: %s
gu: આમાં સાચવેલ: %s

en: Schedule type:
gu: શેડ્યૂલ પ્રકાર:

en: Search
gu: શોધો

en: Search Channels:
gu: ચેનલો શોધો:

en: Search...
gu: શોધો...

en: Search:
gu: શોધો:

en: Select Background
gu: પૃષ્ઠભૂમિ પસંદ કરો

en: Select M3U export mode:
gu: M3U નિકાસ મોડ પસંદ કરો:

en: Select country to export M3U:
gu: M3U નિકાસ કરવા માટે દેશ પસંદ કરો:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
gu: M3U લિંક્સમાં વાપરવા માટે IP સરનામું પસંદ કરો:

en: Send Anonymous Statistics
gu: અનામી આંકડા મોકલો

en: Server for Player Used
gu: પ્લેયર માટે સર્વર વપરાયેલ

en: Server for player.
gu: પ્લેયર માટે સર્વર.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
gu: vavoo.log માં વર્બોઝ ડીબગ-લેવલ સંદેશાઓ બતાવો (UI જીવનચક્ર, પ્રતિ-વિનંતી વિગતો). તરત જ અસર થાય છે - મુશ્કેલીનિવારણ સિવાય છોડી દો.

en: Showing all channels: {}
gu: બધી ચેનલો બતાવી રહ્યું છે: {}

en: Space
gu: અવકાશ

en: Start EPG update now?
gu: EPG અપડેટ હવે શરૂ કરીએ?

en: Stream ended. Too many connection issues.
gu: સ્ટ્રીમ સમાપ્ત. ઘણી બધી કનેક્શન સમસ્યાઓ.

en: Technical Features:
gu: તકનીકી સુવિધાઓ:

en: This will refresh the authentication token.
gu: આ પ્રમાણીકરણ ટોકનને તાજું કરશે.

en: This will remove:
gu: આ દૂર કરશે:

en: This will:
gu: આ કરશે:

en: Top
gu: ટોચ

en: Total channels: %(total_channels)d
gu: કુલ ચેનલ્સ: %(કુલ_ચેનલ્સ)d

en: UPPERCASE
gu: અપરકેસ

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
gu: Vavoo EPG સ્ત્રોત EPGImport માં સક્ષમ નથી. કૃપા કરીને તેને EPGImport સેટિંગ્સમાં સક્ષમ કરો.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
gu: Vavoo EPG સ્ત્રોત મળ્યો નથી. કૃપા કરીને પહેલા ઓછામાં ઓછો એક કલગી નિકાસ કરો.

en: Vavoo Stream Live
gu: વાવુ સ્ટ્રીમ લાઈવ

en: Vavoo Stream Live - Information
gu: વાવુ સ્ટ્રીમ લાઈવ - માહિતી

en: Vavoo Stream Live Plugin
gu: વાવુ સ્ટ્રીમ લાઈવ પ્લગઈન

en: Vavoo bouquets removed successfully!
gu: Vavoo bouquets સફળતાપૂર્વક દૂર!

en: Vavoo is already running.
gu: વાવુ પહેલેથી જ ચાલી રહ્યું છે.

en: Version:
gu: સંસ્કરણ:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
gu: EPG સપોર્ટ સાથે Vavoo Proxy માં આપનું સ્વાગત છે

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
gu: તમે તેને મેનુમાંથી અથવા TEXT બટન દબાવીને શરૂ કરી શકો છો.

en: fixed time
gu: નિશ્ચિત સમય

en: interval
gu: અંતરાલ

en: lowercase
gu: લોઅરકેસ

en: ✓ Proxy ({0}s)
gu: ✓ પ્રોક્સી ({0}ઓ)

en: ✓ Proxy OK
gu: ✓ પ્રોક્સી ઓકે

en: ✓ Restarted
gu: ✓ પુનઃપ્રારંભ

en: ✗ Error
gu: ✗ ભૂલ

en: ✗ Proxy Error
gu: ✗ પ્રોક્સી ભૂલ

en: ✗ Proxy Expired
gu: ✗ પ્રોક્સીની સમયસીમા સમાપ્ત

en: ✗ Proxy Offline
gu: ✗ પ્રોક્સી ઑફલાઇન

en: ✗ Restart Failed
gu: ✗ પુનઃપ્રારંભ નિષ્ફળ
