enigma 2 - en to is translation catalogue (202 entries)

en: (%d channels)?
is: (%d rásir)?

en: (%s files deleted)
is: (%s skrám eytt)

en: (you have v{})
is: (þú ert með v{})

en: - Add missing fields to all entries
is: - Bættu reitum sem vantar við allar færslur

en: - Auto token refresh every 9 minutes
is: - Sjálfvirk tákn endurnýjun á 9 mínútna fresti

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
is: - Sjálfvirk EPG kynslóð með þjónustuviðmiðun

en: - Automatic bouquet generation
is: - Sjálfvirk vönd kynslóð

en: - Category bouquets
is: - Flokkur kransa

en: - Clean up the cache file
is: - Hreinsaðu upp skyndiminni skrána

en: - Commercial use is strictly prohibited
is: - Notkun í atvinnuskyni er stranglega bönnuð

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
is: - Samfélag: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum

en: - Container bouquets
is: - Gámavöndlar

en: - Country bouquets
is: - Sveitavöndur

en: - Free content only
is: - Aðeins ókeypis efni

en: - Graphics: @oktus
is: - Grafík: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
is: - HTTP streymi í beinni

en: - Integrated proxy system
is: - Innbyggt umboðskerfi

en: - No direct server hosting
is: - Engin bein netþjónshýsing

en: - Redistribution must maintain attribution
is: - Endurdreifing verður að viðhalda úthlutun

en: - Remove duplicate entries
is: - Fjarlægðu tvíteknar færslur

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
is: - Þjónustutilvísanir: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
is: - Straumar frá opinberum aðilum

en: - TS/M3U8 formats
is: - TS/M3U8 snið

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
is: - Tæknileg aðstoð: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
is: - {} tvíteknar færslur fjarlægðar

en: - {} entries updated
is: - {} færslur uppfærðar

en: ? Proxy Unknown
is: ? Umboð óþekkt

en: All countries (%d)
is: Öll lönd (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
is: Útflutningur til annars lands er þegar í gangi. Vinsamlegast bíddu.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
is: Útflutningur stendur yfir. Vinsamlegast bíddu áður en þú lagar skyndiminni.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
is: Nafnlaus gangsetning/hjartsláttarping eingöngu (lotuauðkenni, útgáfa, tímastimpill - engin persónuleg gögn). Slökktu til að afþakka.

en: At an interval hours or fixed time
is: Á klukkutíma millibili eða föstum tíma

en: Author:
is: Höfundur:

en: Auto-update EPG
is: Sjálfvirk uppfærsla EPG

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
is: Virkjaðu sjálfkrafa Vavoo EPG heimildina í EPGImport eftir hvern útflutning, svo þú þarft ekki að virkja þær þar sjálfur.

en: Back
is: Til baka

en: Bottom
is: Neðst

en: Bouquet Position in List
is: Vönd Staða í lista

en: Bouquet creation error: {}
is: Villa við að búa til vönd: {}

en: Bouquet ready with {} channels
is: Vöndur tilbúinn með {} rásum

en: Bouquets reload scheduled.
is: Áætlað er að endurhlaða kransa.

en: Bouquets reorganized successfully!
is: Vöndum endurskipulagðir með góðum árangri!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
is: CH±=Breyta | OK=Skipta | INFO=IMDb | STOP=Hættu

en: Cache format fix completed:
is: Lagfæring á skyndiminnisniði lokið:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
is: Skyndiminni er þegar á réttu sniði. Engar breytingar þörf.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cancel execution?
is: Hætta við framkvæmd?

en: Case: {}
is: Mál: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
is: Breytingaskrá: ({}/{}, notaðu upp/niður)

en: Channels
is: Rásir

en: Channels: %d
is: Rásir: %d

en: Checking proxy...
is: Athugar proxy...

en: Clear All
is: Hreinsa allt

en: Configuration saved successfully!
is: Stilling vistuð!

en: Configure Main Background Image.
is: Stilla aðalbakgrunnsmynd.

en: Configure at a fixed time
is: Stilla á ákveðnum tíma

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
is: Stilla þjónustu Tilvísun Iptv-Gstreamer-Exteplayer3

en: Console
is: Stjórnborð

en: Continuing, proxy still syncing...
is: Heldur áfram, proxy er enn að samstilla...

en: Could not save the installer script.
is: Gat ekki vistað uppsetningarforskriftina.

en: Countries
is: Lönd

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
is: Lönd: %(mynduð)d/%(total)d

en: Country: %s
is: Land: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
is: Búðu til EPG uppsprettu fyrir EPGImport með Vavoo forritagögnum

en: Credits:
is: Inneign:

en: Debug logging
is: Villuleita skráningu

en: Default View
is: Sjálfgefin útsýni

en: Default view when opening the plugin
is: Sjálfgefið útsýni þegar viðbótin er opnuð

en: Do you want to export this bouquet?
is: Viltu flytja þennan blómvönd út?

en: Do you want to fix the cache format?
is: Viltu laga skyndiminni sniðið?

en: EPG Similarity Threshold (%)
is: EPG líkt þröskuldur (%)

en: EPG import started
is: EPG innflutningur hafinn

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
is: EPG er óvirkt. Vinsamlegast virkjaðu það í Vavoo stillingum fyrst.

en: EPG processing completed (no matches)
is: EPG vinnslu lokið (engar samsvörun)

en: EPG processing completed for {} channels
is: EPG-vinnslu lokið fyrir {} rásir

en: EPGImport plugin not found: {}
is: EPGImport viðbót fannst ekki: {}

en: Enable Vavoo EPG
is: Virkjaðu Vavoo EPG

en: Enable or disable proxy.
is: Virkja eða slökkva á proxy.

en: Enter text to search...
is: Sláðu inn texta til að leita...

en: Error
is: Villa

en: Error fixing cache: {}
is: Villa við að laga skyndiminni: {}

en: Error parsing data
is: Villa við þáttun gagna

en: Error starting EPG update: {}
is: Villa við að hefja EPG uppfærslu: {}

en: Error starting channel
is: Villa við að ræsa rás

en: Error: %s
is: Villa: %s

en: Exit
is: Hætta

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
is: Lokaðu og opnaðu viðbótina aftur til að sjá nýja bakgrunninn.

en: Export
is: Útflutningur

en: Export failed: {}
is: Útflutningur mistókst: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
is: Útflutningur hafinn. Vöndur verður fáanlegur innan skamms.

en: Failed to refresh proxy token
is: Mistókst að endurnýja proxy-lykilinn

en: Failed to refresh proxy:
is: Mistókst að endurnýja umboð:

en: Failed: %(failed)d
is: Mistókst: %(mistókst)d

en: Fix Cache
is: Lagaðu skyndiminni

en: Fixing cache format...
is: Lagar skyndiminnissnið...

en: Force proxy refresh?
is: Þvinga proxy-endurnýjun?

en: Found: {} channels
is: Fann: {} rásir

en: Generate .m3u file for:
is: Búðu til .m3u skrá fyrir:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
is: Búðu til .m3u skrár (Í lagi fyrir Exec)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
is: Búðu til .m3u skrár og vistaðu í tæki %s.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
is: Búa til .m3u skrár og vista í tæki %s?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
is: Búa til .m3u skrár fyrir ÖLL %d lönd?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
is: Hversu oft á að jafna EPG aftur og hressa upp á kransa, talið frá núna.

en: Important Notes:
is: Mikilvægar athugasemdir:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
is: Auka ef proxy tekur langan tíma vegna VPN eða hægrar tengingar.

en: Keyboard
is: Lyklaborð

en: Last channel update: %s
is: Síðasta uppfærsla á rás: %s

en: License:
is: Leyfi:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
is: Leyfi: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
is: Tengill í aðalvalmynd

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
is: Aðeins staðbundið (127.0.0.1) - aðeins þetta tæki

en: Lower = less interruption but more refreshes
is: Lægri = minni truflun en meira hressandi

en: M3U file generated successfully!
is: M3U skrá búin til!

en: M3U generation completed!
is: M3U kynslóð lokið!

en: M3U generation error: %s
is: M3U kynslóðarvilla: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
is: Lágmarkslíkindi fyrir samsvarandi rásir (hærra = strangara).

en: Movie Services Reference
is: Tilvísun í kvikmyndaþjónustu

en: Network (%s) - other devices on the LAN
is: Net (%s) - önnur tæki á staðarnetinu

en: No IMDb/TMDB plugin found
is: Engin IMDb/TMDB viðbót fannst

en: No Internet connection detected. Please check your network.
is: Engin internettenging fannst. Vinsamlegast athugaðu netið þitt.

en: No channels found
is: Engar rásir fundust

en: No channels found for: %s
is: Engar rásir fundust fyrir: %s

en: No items available
is: Engir hlutir í boði

en: No programme info available
is: Engar dagskrárupplýsingar tiltækar

en: No selection
is: Ekkert úrval

en: No valid channels for: %s
is: Engar gildar rásir fyrir: %s

en: Nothing to remove for: {}
is: Ekkert til að fjarlægja fyrir: {}

en: Now %s
is: Nú %s

en: Only one specific country
is: Aðeins eitt ákveðið land

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
is: Passaðu EPG reglulega saman og endurnærðu kransa fyrir uppáhaldslöndin þín í bakgrunni.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
is: Staða Vavoo kransa á aðallistanum

en: Proxy Disabled
is: Umboð óvirkt

en: Proxy Enabled
is: Proxy virkt

en: Proxy disabled
is: Umboð óvirkt

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
is: Umboð er óvirkt. Vinsamlegast stilltu proxy á fyrst. -- Valmyndarstillingar --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
is: Umboð er óvirkt. Vinsamlegast virkjaðu það í uppsetningunni.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
is: Proxy er ekki í gangi. Vinsamlegast ræstu umboðið fyrst.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
is: Umboð ekki virkt. Ekki tókst að búa til M3U skrá.

en: Proxy online - {} channels  ✓
is: Umboð á netinu - {} rásir ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
is: Tímamörk ræsingar proxy (sekúndur)

en: Proxy token refreshed successfully
is: Umboðslykill endurnýjaður

en: Really close without saving settings?
is: Virkilega loka án þess að vista stillingar?

en: Recommended: 5-8 minutes
is: Ráðlagt: 5-8 mínútur

en: Refresh stream (minutes):
is: Endurnýja straum (mínútur):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
is: Endurnýjaðu straum á X mínútna fresti (1-15)

en: Reload Bouqet
is: Endurhlaða Bouqet

en: Reload bouquets and service list?
is: Endurhlaða kransa og þjónustulista?

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
is: Fjarlægja ALLA Vavoo kransa?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
is: Fjarlægja útflutta vöndinn fyrir þetta land/flokk?

en: Removed exported bouquet: {}
is: Fjarlægður útfluttur vöndur: {}

en: Restarting...
is: Endurræsir...

en: Returning to channel list.
is: Farið aftur í ráslista.

en: SELECT YOUR CHOICE
is: VELDU ÞITT VAL

en: Save
is: Vista

en: Saved in: %(path)s
is: Vistað í: %(path)s

en: Saved in: %s
is: Vistað í: %s

en: Schedule type:
is: Dagskrá gerð:

en: Search
is: Leita

en: Search Channels:
is: Leita að rásum:

en: Search...
is: Leita...

en: Search:
is: Leita:

en: Select Background
is: Veldu Bakgrunnur

en: Select M3U export mode:
is: Veldu M3U útflutningsham:

en: Select country to export M3U:
is: Veldu land til að flytja út M3U:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
is: Veldu IP-tölu sem á að nota í M3U-tenglunum:

en: Send Anonymous Statistics
is: Sendu nafnlausa tölfræði

en: Server for Player Used
is: Miðlari fyrir spilara notaður

en: Server for player.
is: Server fyrir spilara.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
is: Sýna margslungin skilaboð á DEBUG-stigi í vavoo.log (lífsferill HÍ, smáatriði fyrir hverja beiðni). Tekur strax gildi - slepptu nema bilanaleit.

en: Showing all channels: {}
is: Sýnir allar rásir: {}

en: Space
is: Rými

en: Start EPG update now?
is: Byrja EPG uppfærslu núna?

en: Stream ended. Too many connection issues.
is: Straumi lauk. Of mörg tengivandamál.

en: Technical Features:
is: Tæknilegir eiginleikar:

en: This will refresh the authentication token.
is: Þetta mun endurnýja auðkenningartáknið.

en: This will remove:
is: Þetta mun fjarlægja:

en: This will:
is: Þetta mun:

en: Top
is: Efst

en: Total channels: %(total_channels)d
is: Heildarrásir: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
is: Hástafir

en: Updating Vavoo Stream Live...
is: Uppfærir Vavoo Stream Live...

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
is: Vavoo EPG uppspretta er ekki virkjuð í EPGImport. Vinsamlegast virkjaðu það í stillingum EPGImport.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
is: Vavoo EPG uppspretta fannst ekki. Vinsamlega flytjið út að minnsta kosti einn blómvönd fyrst.

en: Vavoo Stream Live
is: Vavoo streymi í beinni

en: Vavoo Stream Live - Information
is: Vavoo Stream Live - Upplýsingar

en: Vavoo bouquets removed successfully!
is: Vavoo kransar voru fjarlægðir með góðum árangri!

en: Vavoo is already running.
is: Vavoo er þegar í gangi.

en: Version:
is: Útgáfa:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
is: Velkomin í Vavoo Proxy með EPG stuðningi

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
is: Þú getur ræst það úr valmyndinni eða með því að ýta á TEXT hnappinn.

en: fixed time
is: fastan tíma

en: interval
is: millibili

en: lowercase
is: lágstafir

en: ✓ Proxy ({0}s)
is: ✓ Umboð ({0}s)

en: ✓ Proxy OK
is: ✓ Umboð í lagi

en: ✓ Restarted
is: ✓ Endurræst

en: ✗ Error
is: ✗ Villa

en: ✗ Proxy Error
is: ✗ Umboðsvilla

en: ✗ Proxy Expired
is: ✗ Umboð útrunnið

en: ✗ Proxy Offline
is: ✗ Umboð án nettengingar

en: ✗ Restart Failed
is: ✗ Endurræsa mistókst
