enigma 2 - en to kn translation catalogue (203 entries)

en: (%d channels)?
kn: (%d ಚಾನಲ್‌ಗಳು)?

en: (%s files deleted)
kn: (%s ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: (you have v{})
kn: (ನೀವು ವಿ{})

en: - Add missing fields to all entries
kn: - ಎಲ್ಲಾ ನಮೂದುಗಳಿಗೆ ಕಾಣೆಯಾದ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: - Auto token refresh every 9 minutes
kn: - ಪ್ರತಿ 9 ನಿಮಿಷಗಳಿಗೊಮ್ಮೆ ಸ್ವಯಂ ಟೋಕನ್ ರಿಫ್ರೆಶ್

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
kn: - ಸೇವಾ ಉಲ್ಲೇಖದೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಎಪಿಜಿ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: - Automatic bouquet generation
kn: - ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛ ಉತ್ಪಾದನೆ

en: - Category bouquets
kn: - ವರ್ಗ ಹೂಗುಚ್ಛಗಳು

en: - Clean up the cache file
kn: - ಕ್ಯಾಷ್ ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ

en: - Commercial use is strictly prohibited
kn: - ವಾಣಿಜ್ಯ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾಗಿ ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿದೆ

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
kn: - ಸಮುದಾಯ: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org ಫೋರಮ್

en: - Container bouquets
kn: - ಕಂಟೇನರ್ ಹೂಗುಚ್ಛಗಳು

en: - Country bouquets
kn: - ದೇಶದ ಹೂಗುಚ್ಛಗಳು

en: - Free content only
kn: - ಉಚಿತ ವಿಷಯ ಮಾತ್ರ

en: - Graphics: @oktus
kn: - ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
kn: - HTTP ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್

en: - Integrated proxy system
kn: - ಇಂಟಿಗ್ರೇಟೆಡ್ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಿಸ್ಟಮ್

en: - No direct server hosting
kn: - ನೇರ ಸರ್ವರ್ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಇಲ್ಲ

en: - Redistribution must maintain attribution
kn: - ಪುನರ್ವಿತರಣೆಯು ಗುಣಲಕ್ಷಣವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು

en: - Remove duplicate entries
kn: - ನಕಲಿ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
kn: - ಸೇವಾ ಉಲ್ಲೇಖಗಳು: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
kn: - ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ಗಳು

en: - TS/M3U8 formats
kn: - TS/M3U8 ಸ್ವರೂಪಗಳು

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
kn: - ತಾಂತ್ರಿಕ ಬೆಂಬಲ: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
kn: - {} ನಕಲಿ ನಮೂದುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ

en: - {} entries updated
kn: - {} ನಮೂದುಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: ? Proxy Unknown
kn: ? ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಅಜ್ಞಾತ

en: All countries (%d)
kn: ಎಲ್ಲಾ ದೇಶಗಳು (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
kn: ಮತ್ತೊಂದು ದೇಶಕ್ಕೆ ರಫ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
kn: ರಫ್ತು ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸುವ ಮೊದಲು ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
kn: ಅನಾಮಧೇಯ ಪ್ರಾರಂಭ/ಹೃದಯಾಘಾತ ಪಿಂಗ್ ಮಾತ್ರ (ಸೆಷನ್ ಐಡಿ, ಆವೃತ್ತಿ, ಟೈಮ್‌ಸ್ಟ್ಯಾಂಪ್ - ವೈಯಕ್ತಿಕ ಡೇಟಾ ಇಲ್ಲ). ಆಯ್ಕೆಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿಯಲು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: At an interval hours or fixed time
kn: ಮಧ್ಯಂತರ ಗಂಟೆಗಳು ಅಥವಾ ನಿಗದಿತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ

en: Author:
kn: ಲೇಖಕ:

en: Auto-update EPG
kn: ಸ್ವಯಂ-ನವೀಕರಿಸಿ EPG

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
kn: ಪ್ರತಿ ರಫ್ತು ನಂತರ EPGImport ನಲ್ಲಿ Vavoo EPG ಮೂಲ(ಗಳನ್ನು) ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವೇ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

en: Back
kn: ಹಿಂದೆ

en: Backspace
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಪೇಸ್

en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Bouquet Position in List
kn: ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛ ಸ್ಥಾನ

en: Bouquet creation error: {}
kn: ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛ ರಚನೆ ದೋಷ: {}

en: Bouquet ready with {} channels
kn: {} ಚಾನಲ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ

en: Bouquets reload scheduled.
kn: ಹೂಗುಚ್ಛಗಳನ್ನು ಮರುಲೋಡ್ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Bouquets reorganized successfully!
kn: ಹೂಗುಚ್ಛಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮರುಸಂಘಟಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
kn: CH±=ಬದಲಾವಣೆ | ಸರಿ=ಟಾಗಲ್ | INFO=IMDb | STOP=ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Cache format fix completed:
kn: ಕ್ಯಾಷ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್ ಫಿಕ್ಸ್ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
kn: ಸಂಗ್ರಹವು ಈಗಾಗಲೇ ಸರಿಯಾದ ಸ್ವರೂಪದಲ್ಲಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಮಾಡು

en: Cancel execution?
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುವುದೇ?

en: Case: {}
kn: ಪ್ರಕರಣ: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
kn: ಚೇಂಜ್ಲಾಗ್: ({}/{}, ಮೇಲೆ/ಕೆಳಗೆ ಬಳಸಿ)

en: Channels
kn: ಚಾನೆಲ್‌ಗಳು

en: Channels: %d
kn: ಚಾನಲ್‌ಗಳು: %d

en: Checking proxy...
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Clear All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ

en: Configuration saved successfully!
kn: ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: Configure Main Background Image.
kn: ಮುಖ್ಯ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ.

en: Configure at a fixed time
kn: ನಿಗದಿತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
kn: ಸೇವೆಯ ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ ಮಾಡಿ Iptv-Gstreamer-Exteplayer3

en: Console
kn: ಕನ್ಸೋಲ್

en: Continuing, proxy still syncing...
kn: ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತಿದೆ, ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಇನ್ನೂ ಸಿಂಕ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ...

en: Could not save the installer script.
kn: ಸ್ಥಾಪಕ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Countries
kn: ದೇಶಗಳು

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
kn: ದೇಶಗಳು: %(ಉತ್ಪಾದಿತ)d/%(ಒಟ್ಟು)d

en: Country: %s
kn: ದೇಶ: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
kn: Vavoo ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಡೇಟಾದೊಂದಿಗೆ EPGImport ಗಾಗಿ EPG ಮೂಲವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Credits:
kn: ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳು:

en: Debug logging
kn: ಡೀಬಗ್ ಲಾಗಿಂಗ್

en: Default View
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವೀಕ್ಷಣೆ

en: Default view when opening the plugin
kn: ಪ್ಲಗಿನ್ ತೆರೆಯುವಾಗ ಡೀಫಾಲ್ಟ್ ವೀಕ್ಷಣೆ

en: Do you want to export this bouquet?
kn: ನೀವು ಈ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: Do you want to fix the cache format?
kn: ನೀವು ಸಂಗ್ರಹ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

en: EPG Similarity Threshold (%)
kn: EPG ಹೋಲಿಕೆಯ ಮಿತಿ (%)

en: EPG import started
kn: EPG ಆಮದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿದೆ

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
kn: EPG ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲು ಅದನ್ನು Vavoo ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: EPG processing completed (no matches)
kn: EPG ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ (ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳಿಲ್ಲ)

en: EPG processing completed for {} channels
kn: {} ಚಾನಲ್‌ಗಳಿಗೆ EPG ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: EPGImport plugin not found: {}
kn: EPGImport ಪ್ಲಗಿನ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ: {}

en: Enable Vavoo EPG
kn: Vavoo EPG ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Enable or disable proxy.
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಅಥವಾ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Enter text to search...
kn: ಹುಡುಕಲು ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ...

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error fixing cache: {}
kn: ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: {}

en: Error parsing data
kn: ಡೇಟಾವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error starting EPG update: {}
kn: EPG ನವೀಕರಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: {}

en: Error starting channel
kn: ಚಾನಲ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error: %s
kn: ದೋಷ: %s

en: Exit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
kn: ಹೊಸ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ಪ್ಲಗಿನ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ ಮತ್ತು ಪುನಃ ತೆರೆಯಿರಿ.

en: Export
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಿ

en: Export failed: {}
kn: ರಫ್ತು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
kn: ರಫ್ತು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Failed to refresh proxy token
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಟೋಕನ್ ಅನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to refresh proxy:
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ:

en: Failed: %(failed)d
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ: %(ವಿಫಲವಾಗಿದೆ)d

en: Fix Cache
kn: ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ

en: Fixing cache format...
kn: ಸಂಗ್ರಹ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Force proxy refresh?
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸುವುದೇ?

en: Found: {} channels
kn: ಕಂಡುಬಂದಿದೆ: {} ಚಾನಲ್‌ಗಳು

en: Generate .m3u file for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ .m3u ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
kn: .m3u ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ (Exec ಗೆ ಸರಿ)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
kn: .m3u ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಾಧನ %s ಗೆ ಉಳಿಸಿ.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
kn: .m3u ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಾಧನ %s ಗೆ ಉಳಿಸುವುದೇ?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
kn: ಎಲ್ಲಾ %d ದೇಶಗಳಿಗೆ .m3u ಫೈಲ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವುದೇ?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
kn: ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ EPG ಅನ್ನು ಮರು-ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಮತ್ತು ಹೂಗುಚ್ಛಗಳನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡುವುದು, ಈಗಿನಿಂದ ಎಣಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Important Notes:
kn: ಪ್ರಮುಖ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
kn: VPN ಅಥವಾ ನಿಧಾನಗತಿಯ ಸಂಪರ್ಕದಿಂದಾಗಿ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಿ.

en: Keyboard
kn: ಕೀಬೋರ್ಡ್

en: Last channel update: %s
kn: ಕೊನೆಯ ಚಾನಲ್ ನವೀಕರಣ: %s

en: License:
kn: ಪರವಾನಗಿ:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
kn: ಪರವಾನಗಿ: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
kn: ಮುಖ್ಯ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಲಿಂಕ್

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಮಾತ್ರ (127.0.0.1) - ಈ ಸಾಧನ ಮಾತ್ರ

en: Lower = less interruption but more refreshes
kn: ಕಡಿಮೆ = ಕಡಿಮೆ ಅಡಚಣೆ ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಆಗುತ್ತದೆ

en: M3U file generated successfully!
kn: M3U ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ!

en: M3U generation completed!
kn: M3U ಉತ್ಪಾದನೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ!

en: M3U generation error: %s
kn: M3U ಪೀಳಿಗೆಯ ದೋಷ: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
kn: ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಚಾನಲ್‌ಗಳಿಗೆ ಕನಿಷ್ಠ ಹೋಲಿಕೆ (ಹೆಚ್ಚಿನ = ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ).

en: Movie Services Reference
kn: ಚಲನಚಿತ್ರ ಸೇವೆಗಳ ಉಲ್ಲೇಖ

en: Network (%s) - other devices on the LAN
kn: ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ (%s) - LAN ನಲ್ಲಿನ ಇತರ ಸಾಧನಗಳು

en: No IMDb/TMDB plugin found
kn: ಯಾವುದೇ IMDb/TMDB ಪ್ಲಗಿನ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No Internet connection detected. Please check your network.
kn: ಯಾವುದೇ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

en: No channels found
kn: ಯಾವುದೇ ಚಾನಲ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No channels found for: %s
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಚಾನಲ್‌ಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ: %s

en: No items available
kn: ಯಾವುದೇ ಐಟಂಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No programme info available
kn: ಯಾವುದೇ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮಾಹಿತಿ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No selection
kn: ಆಯ್ಕೆ ಇಲ್ಲ

en: No valid channels for: %s
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಮಾನ್ಯವಾದ ಚಾನಲ್‌ಗಳಿಲ್ಲ: %s

en: Nothing to remove for: {}
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ: {}

en: Now %s
kn: ಈಗ %s

en: Only one specific country
kn: ಒಂದೇ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದೇಶ

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
kn: ನಿಯತಕಾಲಿಕವಾಗಿ EPG ಅನ್ನು ಮರು-ಹೊಂದಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ದೇಶಗಳಿಗೆ ಹೂಗುಚ್ಛಗಳನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಿ.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
kn: ಮುಖ್ಯ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ವಾವೂ ಹೂಗುಚ್ಛಗಳ ಸ್ಥಾನ

en: Proxy Disabled
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Proxy Enabled
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Proxy disabled
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲು ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಆನ್ ಮಾಡಿ. -- ಮೆನು ಕಾನ್ಫಿಗರ್ --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಅದನ್ನು ಕಾನ್ಫಿಗರೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲು ಪ್ರಾಕ್ಸಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ. M3U ಫೈಲ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Proxy online - {} channels  ✓
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ - {} ಚಾನಲ್‌ಗಳು ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಪ್ರಾರಂಭದ ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ (ಸೆಕೆಂಡ್‌ಗಳು)

en: Proxy token refreshed successfully
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಟೋಕನ್ ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Really close without saving settings?
kn: ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸದೆಯೇ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮುಚ್ಚುವುದೇ?

en: Recommended: 5-8 minutes
kn: ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: 5-8 ನಿಮಿಷಗಳು

en: Refresh stream (minutes):
kn: ರಿಫ್ರೆಶ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ (ನಿಮಿಷಗಳು):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
kn: ಪ್ರತಿ X ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ರಿಫ್ರೆಶ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ (1-15)

en: Reload Bouqet
kn: ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛವನ್ನು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Reload bouquets and service list?
kn: ಹೂಗುಚ್ಛಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವಾ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮರುಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದೇ?

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
kn: ಎಲ್ಲಾ Vavoo ಹೂಗುಚ್ಛಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದೇ?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
kn: ಈ ದೇಶ/ವರ್ಗಕ್ಕೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಲಾದ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದೇ?

en: Removed exported bouquet: {}
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಿದ ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ: {}

en: Restarting...
kn: ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Returning to channel list.
kn: ಚಾನಲ್ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: SELECT YOUR CHOICE
kn: ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Saved in: %(path)s
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ: %(ಮಾರ್ಗ)s

en: Saved in: %s
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: Schedule type:
kn: ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಪ್ರಕಾರ:

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Search Channels:
kn: ಹುಡುಕಾಟ ಚಾನಲ್‌ಗಳು:

en: Search...
kn: ಹುಡುಕು...

en: Search:
kn: ಹುಡುಕಾಟ:

en: Select Background
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select M3U export mode:
kn: M3U ರಫ್ತು ಮೋಡ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select country to export M3U:
kn: M3U ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ದೇಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
kn: M3U ಲಿಂಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು IP ವಿಳಾಸವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ:

en: Send Anonymous Statistics
kn: ಅನಾಮಧೇಯ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ

en: Server for Player Used
kn: ಪ್ಲೇಯರ್‌ಗಾಗಿ ಸರ್ವರ್ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ

en: Server for player.
kn: ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಸರ್ವರ್.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
kn: vavoo.log (UI ಜೀವನಚಕ್ರ, ಪ್ರತಿ ವಿನಂತಿಯ ವಿವರ) ನಲ್ಲಿ ಮಾತಿನ ಡೀಬಗ್-ಹಂತದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿ. ತಕ್ಷಣವೇ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ - ದೋಷನಿವಾರಣೆಯ ಹೊರತು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಿ.

en: Showing all channels: {}
kn: ಎಲ್ಲಾ ಚಾನಲ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: {}

en: Space
kn: ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ

en: Start EPG update now?
kn: ಈಗಲೇ EPG ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಆರಂಭಿಸುವುದೇ?

en: Stream ended. Too many connection issues.
kn: ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ. ಹಲವಾರು ಸಂಪರ್ಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು.

en: Technical Features:
kn: ತಾಂತ್ರಿಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು:

en: This will refresh the authentication token.
kn: ಇದು ದೃಢೀಕರಣ ಟೋಕನ್ ಅನ್ನು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: This will remove:
kn: ಇದು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ:

en: This will:
kn: ಇದು:

en: Top
kn: ಟಾಪ್

en: Total channels: %(total_channels)d
kn: ಒಟ್ಟು ಚಾನಲ್‌ಗಳು: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
kn: ದೊಡ್ಡ ಅಕ್ಷರ

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
kn: EPGImport ನಲ್ಲಿ Vavoo EPG ಮೂಲವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಅದನ್ನು EPGImport ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
kn: Vavoo EPG ಮೂಲ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲು ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಪುಷ್ಪಗುಚ್ಛವನ್ನಾದರೂ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ.

en: Vavoo Stream Live
kn: ವಾವೂ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಲೈವ್

en: Vavoo Stream Live - Information
kn: Vavoo ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಲೈವ್ - ಮಾಹಿತಿ

en: Vavoo Stream Live Plugin
kn: Vavoo ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಲೈವ್ ಪ್ಲಗಿನ್

en: Vavoo bouquets removed successfully!
kn: Vavoo ಹೂಗುಚ್ಛಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ!

en: Vavoo is already running.
kn: Vavoo ಈಗಾಗಲೇ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: Version:
kn: ಆವೃತ್ತಿ:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
kn: EPG ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ Vavoo ಪ್ರಾಕ್ಸಿಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
kn: ನೀವು ಮೆನುವಿನಿಂದ ಅಥವಾ TEXT ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.

en: fixed time
kn: ನಿಗದಿತ ಸಮಯ

en: interval
kn: ಮಧ್ಯಂತರ

en: lowercase
kn: ಸಣ್ಣ ಅಕ್ಷರ

en: ✓ Proxy ({0}s)
kn: ✓ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ({0}ಗಳು)

en: ✓ Proxy OK
kn: ✓ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸರಿ

en: ✓ Restarted
kn: ✓ ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ

en: ✗ Error
kn: ✗ ದೋಷ

en: ✗ Proxy Error
kn: ✗ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ದೋಷ

en: ✗ Proxy Expired
kn: ✗ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಅವಧಿ ಮೀರಿದೆ

en: ✗ Proxy Offline
kn: ✗ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಆಫ್‌ಲೈನ್

en: ✗ Restart Failed
kn: ✗ ಮರುಪ್ರಾರಂಭ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ
