enigma 2 - en to ml translation catalogue (203 entries)

en: (%d channels)?
ml: (%d ചാനലുകൾ)?

en: (%s files deleted)
ml: (%s ഫയലുകൾ ഇല്ലാതാക്കി)

en: (you have v{})
ml: (നിങ്ങൾക്ക് v{})

en: - Add missing fields to all entries
ml: - എല്ലാ എൻട്രികളിലേക്കും വിട്ടുപോയ ഫീൽഡുകൾ ചേർക്കുക

en: - Auto token refresh every 9 minutes
ml: - ഓരോ 9 മിനിറ്റിലും ഓട്ടോ ടോക്കൺ പുതുക്കുന്നു

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
ml: - സർവ്വീസ് റഫറൻസുള്ള ഓട്ടോമാറ്റിക് എപിജി ജനറേഷൻ

en: - Automatic bouquet generation
ml: - ഓട്ടോമാറ്റിക് പൂച്ചെണ്ട് ജനറേഷൻ

en: - Category bouquets
ml: - വിഭാഗം പൂച്ചെണ്ടുകൾ

en: - Clean up the cache file
ml: - കാഷെ ഫയൽ വൃത്തിയാക്കുക

en: - Commercial use is strictly prohibited
ml: - വാണിജ്യപരമായ ഉപയോഗം കർശനമായി നിരോധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
ml: - കമ്മ്യൂണിറ്റി: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org ഫോറം

en: - Container bouquets
ml: - കണ്ടെയ്നർ പൂച്ചെണ്ടുകൾ

en: - Country bouquets
ml: - രാജ്യ പൂച്ചെണ്ടുകൾ

en: - Free content only
ml: - സൗജന്യ ഉള്ളടക്കം മാത്രം

en: - Graphics: @oktus
ml: - ഗ്രാഫിക്സ്: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
ml: - HTTP ലൈവ് സ്ട്രീമിംഗ്

en: - Integrated proxy system
ml: - സംയോജിത പ്രോക്സി സിസ്റ്റം

en: - No direct server hosting
ml: - നേരിട്ടുള്ള സെർവർ ഹോസ്റ്റിംഗ് ഇല്ല

en: - Redistribution must maintain attribution
ml: - പുനർവിതരണം ആട്രിബ്യൂഷൻ നിലനിർത്തണം

en: - Remove duplicate entries
ml: - തനിപ്പകർപ്പ് എൻട്രികൾ നീക്കം ചെയ്യുക

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
ml: - സേവന റഫറൻസുകൾ: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
ml: - പൊതു ഉറവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള സ്ട്രീമുകൾ

en: - TS/M3U8 formats
ml: - TS/M3U8 ഫോർമാറ്റുകൾ

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
ml: - സാങ്കേതിക പിന്തുണ: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
ml: - {} ഡ്യൂപ്ലിക്കേറ്റ് എൻട്രികൾ നീക്കം ചെയ്തു

en: - {} entries updated
ml: - {} എൻട്രികൾ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തു

en: ? Proxy Unknown
ml: ? പ്രോക്സി അജ്ഞാതം

en: All countries (%d)
ml: എല്ലാ രാജ്യങ്ങളും (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
ml: മറ്റൊരു രാജ്യത്തേക്കുള്ള കയറ്റുമതി ഇതിനകം പുരോഗമിക്കുകയാണ്. കാത്തിരിക്കൂ.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
ml: ഒരു കയറ്റുമതി പുരോഗമിക്കുകയാണ്. കാഷെ പരിഹരിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ദയവായി കാത്തിരിക്കുക.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
ml: അജ്ഞാത സ്റ്റാർട്ടപ്പ്/ഹൃദയമിടിപ്പ് പിംഗ് മാത്രം (സെഷൻ ഐഡി, പതിപ്പ്, ടൈംസ്റ്റാമ്പ് - വ്യക്തിഗത ഡാറ്റ ഇല്ല). ഒഴിവാക്കുന്നതിന് പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക.

en: At an interval hours or fixed time
ml: ഒരു ഇടവേള സമയത്തിൽ അല്ലെങ്കിൽ നിശ്ചിത സമയത്തിൽ

en: Author:
ml: രചയിതാവ്:

en: Auto-update EPG
ml: EPG സ്വയമേവ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
ml: ഓരോ എക്‌സ്‌പോർട്ടിനും ശേഷം EPGImport-ൽ Vavoo EPG ഉറവിടം(കൾ) സ്വയമേവ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക, അതിനാൽ നിങ്ങൾ അവ അവിടെ തന്നെ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കേണ്ടതില്ല.

en: Back
ml: തിരികെ

en: Backspace
ml: ബാക്ക്സ്പേസ്

en: Bottom
ml: താഴെ

en: Bouquet Position in List
ml: പട്ടികയിൽ പൂച്ചെണ്ട് സ്ഥാനം

en: Bouquet creation error: {}
ml: പൂച്ചെണ്ട് സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൽ പിശക്: {}

en: Bouquet ready with {} channels
ml: {} ചാനലുകൾക്കൊപ്പം പൂച്ചെണ്ട് തയ്യാറാണ്

en: Bouquets reload scheduled.
ml: പൂച്ചെണ്ടുകൾ റീലോഡ് ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തു.

en: Bouquets reorganized successfully!
ml: പൂച്ചെണ്ടുകൾ വിജയകരമായി പുനഃസംഘടിപ്പിച്ചു!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
ml: CH±=മാറ്റുക | ശരി=ടോഗിൾ | INFO=IMDb | STOP=പുറത്തുകടക്കുക

en: Cache format fix completed:
ml: കാഷെ ഫോർമാറ്റ് പരിഹരിക്കൽ പൂർത്തിയായി:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
ml: കാഷെ ഇതിനകം ശരിയായ ഫോർമാറ്റിലാണ്. മാറ്റങ്ങളൊന്നും ആവശ്യമില്ല.

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Cancel execution?
ml: നിർവ്വഹണം റദ്ദാക്കണോ?

en: Case: {}
ml: കേസ്: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
ml: ചേഞ്ച്ലോഗ്: ({}/{}, മുകളിൽ/താഴോട്ട് ഉപയോഗിക്കുക)

en: Channels
ml: ചാനലുകൾ

en: Channels: %d
ml: ചാനലുകൾ: %d

en: Checking proxy...
ml: പ്രോക്സി പരിശോധിക്കുന്നു...

en: Clear All
ml: എല്ലാം മായ്‌ക്കുക

en: Configuration saved successfully!
ml: കോൺഫിഗറേഷൻ വിജയകരമായി സംരക്ഷിച്ചു!

en: Configure Main Background Image.
ml: പ്രധാന പശ്ചാത്തല ചിത്രം കോൺഫിഗർ ചെയ്യുക.

en: Configure at a fixed time
ml: ഒരു നിശ്ചിത സമയത്ത് കോൺഫിഗർ ചെയ്യുക

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
ml: സേവന റഫറൻസ് Iptv-Gstreamer-Exteplayer3 കോൺഫിഗർ ചെയ്യുക

en: Console
ml: കൺസോൾ

en: Continuing, proxy still syncing...
ml: തുടരുന്നു, പ്രോക്സി ഇപ്പോഴും സമന്വയിപ്പിക്കുന്നു...

en: Could not save the installer script.
ml: ഇൻസ്റ്റാളർ സ്ക്രിപ്റ്റ് സംരക്ഷിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Countries
ml: രാജ്യങ്ങൾ

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
ml: രാജ്യങ്ങൾ: %(ജനറേറ്റ് ചെയ്തത്)d/%(ആകെ)d

en: Country: %s
ml: രാജ്യം: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
ml: Vavoo പ്രോഗ്രാം ഡാറ്റ ഉപയോഗിച്ച് EPGImport-നായി EPG ഉറവിടം സൃഷ്ടിക്കുക

en: Credits:
ml: കടപ്പാട്:

en: Debug logging
ml: ഡീബഗ് ലോഗിംഗ്

en: Default View
ml: ഡിഫോൾട്ട് കാഴ്ച

en: Default view when opening the plugin
ml: പ്ലഗിൻ തുറക്കുമ്പോൾ ഡിഫോൾട്ട് കാഴ്ച

en: Do you want to export this bouquet?
ml: നിങ്ങൾക്ക് ഈ പൂച്ചെണ്ട് കയറ്റുമതി ചെയ്യണോ?

en: Do you want to fix the cache format?
ml: കാഷെ ഫോർമാറ്റ് ശരിയാക്കണോ?

en: EPG Similarity Threshold (%)
ml: EPG സാമ്യത ത്രെഷോൾഡ് (%)

en: EPG import started
ml: ഇപിജി ഇറക്കുമതി ആരംഭിച്ചു

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
ml: EPG പ്രവർത്തനരഹിതമാണ്. ദയവായി ഇത് ആദ്യം Vavoo ക്രമീകരണങ്ങളിൽ പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക.

en: EPG processing completed (no matches)
ml: EPG പ്രോസസ്സിംഗ് പൂർത്തിയായി (പൊരുത്തങ്ങളൊന്നുമില്ല)

en: EPG processing completed for {} channels
ml: {} ചാനലുകൾക്കുള്ള EPG പ്രോസസ്സിംഗ് പൂർത്തിയായി

en: EPGImport plugin not found: {}
ml: EPGImport പ്ലഗിൻ കണ്ടെത്തിയില്ല: {}

en: Enable Vavoo EPG
ml: Vavoo EPG പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Enable or disable proxy.
ml: പ്രോക്സി പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക അല്ലെങ്കിൽ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക.

en: Enter text to search...
ml: തിരയാൻ വാചകം നൽകുക...

en: Error
ml: പിശക്

en: Error fixing cache: {}
ml: കാഷെ പരിഹരിക്കുന്നതിൽ പിശക്: {}

en: Error parsing data
ml: ഡാറ്റ പാഴ്‌സ് ചെയ്യുന്നതിൽ പിശക്

en: Error starting EPG update: {}
ml: EPG അപ്‌ഡേറ്റ് ആരംഭിക്കുന്നതിൽ പിശക്: {}

en: Error starting channel
ml: ചാനൽ ആരംഭിക്കുന്നതിൽ പിശക്

en: Error: %s
ml: പിശക്: %s

en: Exit
ml: പുറത്ത്

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
ml: പുതിയ പശ്ചാത്തലം കാണുന്നതിന് പുറത്തുകടന്ന് പ്ലഗിൻ വീണ്ടും തുറക്കുക.

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Export failed: {}
ml: കയറ്റുമതി പരാജയപ്പെട്ടു: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
ml: കയറ്റുമതി ആരംഭിച്ചു. പൂച്ചെണ്ട് ഉടൻ ലഭ്യമാകും.

en: Failed to refresh proxy token
ml: പ്രോക്സി ടോക്കൺ പുതുക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failed to refresh proxy:
ml: പ്രോക്സി പുതുക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു:

en: Failed: %(failed)d
ml: പരാജയപ്പെട്ടു: %(പരാജയപ്പെട്ടു)d

en: Fix Cache
ml: കാഷെ പരിഹരിക്കുക

en: Fixing cache format...
ml: കാഷെ ഫോർമാറ്റ് പരിഹരിക്കുന്നു...

en: Force proxy refresh?
ml: നിർബന്ധിത പ്രോക്സി പുതുക്കണോ?

en: Found: {} channels
ml: കണ്ടെത്തി: {} ചാനലുകൾ

en: Generate .m3u file for:
ml: ഇതിനായി .m3u ഫയൽ സൃഷ്ടിക്കുക:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
ml: .m3u ഫയലുകൾ സൃഷ്ടിക്കുക (Exec-ന് ശരി)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
ml: .m3u ഫയലുകൾ സൃഷ്ടിച്ച് %s ഉപകരണത്തിൽ സംരക്ഷിക്കുക.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
ml: .m3u ഫയലുകൾ സൃഷ്ടിച്ച് %s ഉപകരണത്തിൽ സംരക്ഷിക്കണോ?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
ml: എല്ലാ %d രാജ്യങ്ങൾക്കുമായി .m3u ഫയലുകൾ സൃഷ്ടിക്കണോ?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
ml: ഇപിജിയുമായി എത്ര തവണ വീണ്ടും പൊരുത്തപ്പെടുത്താനും പൂച്ചെണ്ടുകൾ പുതുക്കാനും ഇപ്പോൾ മുതൽ കണക്കാക്കുന്നു.

en: Important Notes:
ml: പ്രധാന കുറിപ്പുകൾ:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
ml: VPN അല്ലെങ്കിൽ വേഗത കുറഞ്ഞ കണക്ഷൻ കാരണം പ്രോക്സിക്ക് കൂടുതൽ സമയമെടുക്കുകയാണെങ്കിൽ വർദ്ധിപ്പിക്കുക.

en: Keyboard
ml: കീബോർഡ്

en: Last channel update: %s
ml: അവസാന ചാനൽ അപ്ഡേറ്റ്: %s

en: License:
ml: ലൈസൻസ്:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
ml: ലൈസൻസ്: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
ml: പ്രധാന മെനുവിലെ ലിങ്ക്

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
ml: പ്രാദേശികം മാത്രം (127.0.0.1) - ഈ ഉപകരണം മാത്രം

en: Lower = less interruption but more refreshes
ml: താഴ്ന്നത് = കുറവ് തടസ്സം എന്നാൽ കൂടുതൽ പുതുക്കുന്നു

en: M3U file generated successfully!
ml: M3U ഫയൽ സൃഷ്ടിച്ചു!

en: M3U generation completed!
ml: M3U ജനറേഷൻ പൂർത്തിയായി!

en: M3U generation error: %s
ml: M3U ജനറേഷൻ പിശക്: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ചാനലുകൾക്കുള്ള ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ സാമ്യം (ഉയർന്ന = കർശനമായത്).

en: Movie Services Reference
ml: സിനിമാ സേവനങ്ങളുടെ റഫറൻസ്

en: Network (%s) - other devices on the LAN
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക് (%s) - LAN-ലെ മറ്റ് ഉപകരണങ്ങൾ

en: No IMDb/TMDB plugin found
ml: IMDb/TMDB പ്ലഗിൻ ഒന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: No Internet connection detected. Please check your network.
ml: ഇൻ്റർനെറ്റ് കണക്ഷൻ കണ്ടെത്തിയില്ല. നിങ്ങളുടെ നെറ്റ്‌വർക്ക് പരിശോധിക്കുക.

en: No channels found
ml: ചാനലുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: No channels found for: %s
ml: ഇതിനായി ചാനലുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല: %s

en: No items available
ml: ഇനങ്ങളൊന്നും ലഭ്യമല്ല

en: No programme info available
ml: പ്രോഗ്രാം വിവരങ്ങളൊന്നും ലഭ്യമല്ല

en: No selection
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കലൊന്നുമില്ല

en: No valid channels for: %s
ml: ഇതിനായി സാധുവായ ചാനലുകളൊന്നുമില്ല: %s

en: Nothing to remove for: {}
ml: ഇതിനായി നീക്കം ചെയ്യാൻ ഒന്നുമില്ല: {}

en: Now %s
ml: ഇപ്പോൾ %s

en: Only one specific country
ml: ഒരു പ്രത്യേക രാജ്യം മാത്രം

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
ml: കാലാകാലങ്ങളിൽ EPG-യുമായി പൊരുത്തപ്പെടുത്തുകയും പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട രാജ്യങ്ങൾക്കായി പൂച്ചെണ്ടുകൾ പുതുക്കുകയും ചെയ്യുക.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
ml: പ്രധാന പട്ടികയിൽ വാവോ പൂച്ചെണ്ടുകളുടെ സ്ഥാനം

en: Proxy Disabled
ml: പ്രോക്സി പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി

en: Proxy Enabled
ml: പ്രോക്സി പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: Proxy disabled
ml: പ്രോക്സി പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
ml: പ്രോക്സി പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി. ദയവായി ആദ്യം പ്രോക്സി ഓണ് ചെയ്യുക. -- മെനു കോൺഫിഗറേഷൻ --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
ml: പ്രോക്സി പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി. കോൺഫിഗറേഷനിൽ ഇത് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
ml: പ്രോക്സി പ്രവർത്തിക്കുന്നില്ല. ദയവായി ആദ്യം പ്രോക്സി ആരംഭിക്കുക.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
ml: പ്രോക്സി സജീവമല്ല. M3U ഫയൽ സൃഷ്‌ടിക്കാനായില്ല.

en: Proxy online - {} channels  ✓
ml: പ്രോക്സി ഓൺലൈനിൽ - {} ചാനലുകൾ ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
ml: പ്രോക്സി സ്റ്റാർട്ടപ്പ് ടൈംഔട്ട് (സെക്കൻഡ്)

en: Proxy token refreshed successfully
ml: പ്രോക്സി ടോക്കൺ വിജയകരമായി പുതുക്കി

en: Really close without saving settings?
ml: ക്രമീകരണങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കാതെ ശരിക്കും അടയ്ക്കണോ?

en: Recommended: 5-8 minutes
ml: ശുപാർശ ചെയ്യുന്നത്: 5-8 മിനിറ്റ്

en: Refresh stream (minutes):
ml: സ്ട്രീം പുതുക്കുക (മിനിറ്റുകൾ):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
ml: ഓരോ X മിനിറ്റിലും സ്ട്രീം പുതുക്കുക (1-15)

en: Reload Bouqet
ml: പൂച്ചെണ്ട് റീലോഡ് ചെയ്യുക

en: Reload bouquets and service list?
ml: പൂച്ചെണ്ടുകളും സേവന പട്ടികയും വീണ്ടും ലോഡുചെയ്യണോ?

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
ml: എല്ലാ വാവോ പൂച്ചെണ്ടുകളും നീക്കം ചെയ്യണോ?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
ml: ഈ രാജ്യത്തിന്/വിഭാഗത്തിനായി കയറ്റുമതി ചെയ്ത പൂച്ചെണ്ട് നീക്കം ചെയ്യണോ?

en: Removed exported bouquet: {}
ml: കയറ്റുമതി ചെയ്ത പൂച്ചെണ്ട് നീക്കം ചെയ്തു: {}

en: Restarting...
ml: പുനരാരംഭിക്കുന്നു...

en: Returning to channel list.
ml: ചാനൽ ലിസ്റ്റിലേക്ക് മടങ്ങുന്നു.

en: SELECT YOUR CHOICE
ml: നിങ്ങളുടെ ചോയ്സ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: Saved in: %(path)s
ml: ഇതിൽ സംരക്ഷിച്ചു: %(പാത്ത്)s

en: Saved in: %s
ml: ഇതിൽ സംരക്ഷിച്ചു: %s

en: Schedule type:
ml: ഷെഡ്യൂൾ തരം:

en: Search
ml: തിരയുക

en: Search Channels:
ml: ചാനലുകൾ തിരയുക:

en: Search...
ml: തിരയുക...

en: Search:
ml: തിരയുക:

en: Select Background
ml: പശ്ചാത്തലം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select M3U export mode:
ml: M3U കയറ്റുമതി മോഡ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select country to export M3U:
ml: M3U കയറ്റുമതി ചെയ്യാൻ രാജ്യം തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
ml: M3U ലിങ്കുകളിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് IP വിലാസം തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Send Anonymous Statistics
ml: അജ്ഞാത സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ അയയ്ക്കുക

en: Server for Player Used
ml: ഉപയോഗിച്ച കളിക്കാരനുള്ള സെർവർ

en: Server for player.
ml: കളിക്കാരനുള്ള സെർവർ.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
ml: vavoo.log-ൽ വെർബോസ് ഡീബഗ്-ലെവൽ സന്ദേശങ്ങൾ കാണിക്കുക (UI ലൈഫ് സൈക്കിൾ, ഓരോ അഭ്യർത്ഥനയുടെ വിശദാംശങ്ങൾ). ഉടനടി പ്രാബല്യത്തിൽ വരും - ട്രബിൾഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നില്ലെങ്കിൽ ഉപേക്ഷിക്കുക.

en: Showing all channels: {}
ml: എല്ലാ ചാനലുകളും കാണിക്കുന്നു: {}

en: Space
ml: സ്ഥലം

en: Start EPG update now?
ml: ഇപിജി അപ്‌ഡേറ്റ് ഇപ്പോൾ ആരംഭിക്കണോ?

en: Stream ended. Too many connection issues.
ml: സ്ട്രീം അവസാനിച്ചു. വളരെയധികം കണക്ഷൻ പ്രശ്നങ്ങൾ.

en: Technical Features:
ml: സാങ്കേതിക സവിശേഷതകൾ:

en: This will refresh the authentication token.
ml: ഇത് പ്രാമാണീകരണ ടോക്കൺ പുതുക്കും.

en: This will remove:
ml: ഇത് നീക്കം ചെയ്യും:

en: This will:
ml: ഇത് ചെയ്യും:

en: Top
ml: മുകളിൽ

en: Total channels: %(total_channels)d
ml: ആകെ ചാനലുകൾ: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
ml: അപ്പർകേസ്

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
ml: EPGImport-ൽ Vavoo EPG ഉറവിടം പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയിട്ടില്ല. EPGImport ക്രമീകരണങ്ങളിൽ ഇത് പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
ml: Vavoo EPG ഉറവിടം കണ്ടെത്തിയില്ല. ആദ്യം ഒരു പൂച്ചെണ്ടെങ്കിലും കയറ്റുമതി ചെയ്യുക.

en: Vavoo Stream Live
ml: വാവൂ സ്ട്രീം ലൈവ്

en: Vavoo Stream Live - Information
ml: വാവൂ സ്ട്രീം ലൈവ് - വിവരങ്ങൾ

en: Vavoo Stream Live Plugin
ml: വാവൂ സ്ട്രീം ലൈവ് പ്ലഗിൻ

en: Vavoo bouquets removed successfully!
ml: വാവോ പൂച്ചെണ്ടുകൾ നീക്കം ചെയ്തു!

en: Vavoo is already running.
ml: വാവു ഇതിനകം പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

en: Version:
ml: പതിപ്പ്:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
ml: EPG പിന്തുണയുള്ള Vavoo പ്രോക്സിയിലേക്ക് സ്വാഗതം

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
ml: മെനുവിൽ നിന്നോ TEXT ബട്ടൺ അമർത്തിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ആരംഭിക്കാം.

en: fixed time
ml: നിശ്ചിത സമയം

en: interval
ml: ഇടവേള

en: lowercase
ml: ചെറിയക്ഷരം

en: ✓ Proxy ({0}s)
ml: ✓ പ്രോക്സി ({0})

en: ✓ Proxy OK
ml: ✓ പ്രോക്സി ശരി

en: ✓ Restarted
ml: ✓ പുനരാരംഭിച്ചു

en: ✗ Error
ml: ✗ പിശക്

en: ✗ Proxy Error
ml: ✗ പ്രോക്സി പിശക്

en: ✗ Proxy Expired
ml: ✗ പ്രോക്സി കാലഹരണപ്പെട്ടു

en: ✗ Proxy Offline
ml: ✗ പ്രോക്സി ഓഫ്‌ലൈൻ

en: ✗ Restart Failed
ml: ✗ പുനരാരംഭിക്കൽ പരാജയപ്പെട്ടു
