enigma 2 - en to mr translation catalogue (203 entries)

en: (%d channels)?
mr: (%d चॅनेल)?

en: (%s files deleted)
mr: (%s फायली हटवल्या)

en: (you have v{})
mr: (तुमच्याकडे v{} आहे)

en: - Add missing fields to all entries
mr: - सर्व नोंदींमध्ये गहाळ फील्ड जोडा

en: - Auto token refresh every 9 minutes
mr: - दर 9 मिनिटांनी ऑटो टोकन रिफ्रेश करा

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
mr: - सेवा संदर्भासह स्वयंचलित Epg निर्मिती

en: - Automatic bouquet generation
mr: - स्वयंचलित पुष्पगुच्छ निर्मिती

en: - Category bouquets
mr: - श्रेणी bouquets

en: - Clean up the cache file
mr: - कॅशे फाइल साफ करा

en: - Commercial use is strictly prohibited
mr: - व्यावसायिक वापरास सक्त मनाई आहे

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
mr: - समुदाय: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org फोरम

en: - Container bouquets
mr: - कंटेनर bouquets

en: - Country bouquets
mr: - देश पुष्पगुच्छ

en: - Free content only
mr: - केवळ विनामूल्य सामग्री

en: - Graphics: @oktus
mr: - ग्राफिक्स: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
mr: - HTTP थेट प्रवाह

en: - Integrated proxy system
mr: - एकात्मिक प्रॉक्सी प्रणाली

en: - No direct server hosting
mr: - थेट सर्व्हर होस्टिंग नाही

en: - Redistribution must maintain attribution
mr: - पुनर्वितरणाने विशेषता राखली पाहिजे

en: - Remove duplicate entries
mr: - डुप्लिकेट नोंदी काढून टाका

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
mr: - सेवा संदर्भ: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
mr: - सार्वजनिक स्त्रोतांकडून प्रवाह

en: - TS/M3U8 formats
mr: - TS/M3U8 फॉरमॅट्स

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
mr: - तांत्रिक समर्थन: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
mr: - {} डुप्लिकेट नोंदी काढल्या

en: - {} entries updated
mr: - {} नोंदी अपडेट केल्या

en: ? Proxy Unknown
mr: ? प्रॉक्सी अज्ञात

en: All countries (%d)
mr: सर्व देश (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
mr: दुसऱ्या देशासाठी निर्यात आधीच सुरू आहे. कृपया प्रतीक्षा करा.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
mr: निर्यात सुरू आहे. कृपया कॅशे निश्चित करण्यापूर्वी प्रतीक्षा करा.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
mr: निनावी स्टार्टअप/हार्टबीट पिंग फक्त (सत्र आयडी, आवृत्ती, टाइमस्टॅम्प - कोणताही वैयक्तिक डेटा नाही). निवड रद्द करणे अक्षम करा.

en: At an interval hours or fixed time
mr: अंतराने तास किंवा ठराविक वेळेत

en: Author:
mr: लेखक:

en: Auto-update EPG
mr: ईपीजी स्वयं-अपडेट करा

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
mr: प्रत्येक निर्यातीनंतर EPGImport मध्ये Vavoo EPG स्रोत आपोआप सक्षम करा, जेणेकरुन तुम्हाला ते तेथे स्वतः सक्षम करण्याची गरज नाही.

en: Back
mr: मागे

en: Backspace
mr: बॅकस्पेस

en: Bottom
mr: तळ

en: Bouquet Position in List
mr: यादीतील पुष्पगुच्छ स्थान

en: Bouquet creation error: {}
mr: पुष्पगुच्छ निर्मिती त्रुटी: {}

en: Bouquet ready with {} channels
mr: {} चॅनेलसह पुष्पगुच्छ तयार

en: Bouquets reload scheduled.
mr: पुष्पगुच्छ रीलोड अनुसूचित.

en: Bouquets reorganized successfully!
mr: गुलदस्ते यशस्वीरित्या पुनर्रचना!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
mr: CH±=बदला | ओके=टॉगल | INFO=IMDb | STOP=बाहेर पडा

en: Cache format fix completed:
mr: कॅशे स्वरूप निराकरण पूर्ण झाले:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
mr: कॅशे आधीपासूनच योग्य स्वरूपात आहे. कोणतेही बदल आवश्यक नाहीत.

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Cancel execution?
mr: अंमलबजावणी रद्द करायची?

en: Case: {}
mr: केस: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
mr: चेंजलॉग: ({}/{}, वर/खाली वापरा)

en: Channels
mr: चॅनेल

en: Channels: %d
mr: चॅनेल: %d

en: Checking proxy...
mr: प्रॉक्सी तपासत आहे...

en: Clear All
mr: सर्व साफ करा

en: Configuration saved successfully!
mr: कॉन्फिगरेशन यशस्वीरित्या जतन केले!

en: Configure Main Background Image.
mr: मुख्य पार्श्वभूमी प्रतिमा कॉन्फिगर करा.

en: Configure at a fixed time
mr: ठराविक वेळेत कॉन्फिगर करा

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
mr: सेवा संदर्भ Iptv-Gstreamer-Exteplayer3 कॉन्फिगर करा

en: Console
mr: कन्सोल

en: Continuing, proxy still syncing...
mr: सुरू ठेवत आहे, प्रॉक्सी अजूनही सिंक करत आहे...

en: Could not save the installer script.
mr: इंस्टॉलर स्क्रिप्ट जतन करू शकलो नाही.

en: Countries
mr: देश

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
mr: देश: %(व्युत्पन्न)d/%(एकूण)d

en: Country: %s
mr: देश: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
mr: Vavoo प्रोग्राम डेटासह EPGImport साठी EPG स्रोत तयार करा

en: Credits:
mr: श्रेय:

en: Debug logging
mr: डीबग लॉगिंग

en: Default View
mr: डीफॉल्ट दृश्य

en: Default view when opening the plugin
mr: प्लगइन उघडताना डीफॉल्ट दृश्य

en: Do you want to export this bouquet?
mr: तुम्हाला हा पुष्पगुच्छ निर्यात करायचा आहे का?

en: Do you want to fix the cache format?
mr: तुम्हाला कॅशे फॉरमॅटचे निराकरण करायचे आहे का?

en: EPG Similarity Threshold (%)
mr: EPG समानता थ्रेशोल्ड (%)

en: EPG import started
mr: ईपीजी आयात सुरू झाली

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
mr: EPG अक्षम आहे. कृपया ते प्रथम Vavoo सेटिंग्जमध्ये सक्षम करा.

en: EPG processing completed (no matches)
mr: ईपीजी प्रक्रिया पूर्ण झाली (कोणतीही जुळणी नाही)

en: EPG processing completed for {} channels
mr: {} चॅनेलसाठी EPG प्रक्रिया पूर्ण झाली

en: EPGImport plugin not found: {}
mr: EPGImport प्लगइन आढळले नाही: {}

en: Enable Vavoo EPG
mr: Vavoo EPG सक्षम करा

en: Enable or disable proxy.
mr: प्रॉक्सी सक्षम किंवा अक्षम करा.

en: Enter text to search...
mr: शोधण्यासाठी मजकूर प्रविष्ट करा...

en: Error
mr: त्रुटी

en: Error fixing cache: {}
mr: कॅशेचे निराकरण करताना त्रुटी: {}

en: Error parsing data
mr: डेटा पार्स करताना त्रुटी

en: Error starting EPG update: {}
mr: EPG अपडेट सुरू करताना त्रुटी: {}

en: Error starting channel
mr: चॅनेल सुरू करताना त्रुटी

en: Error: %s
mr: त्रुटी: %s

en: Exit
mr: बाहेर पडा

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
mr: बाहेर पडा आणि नवीन पार्श्वभूमी पाहण्यासाठी प्लगइन पुन्हा उघडा.

en: Export
mr: निर्यात करा

en: Export failed: {}
mr: निर्यात अयशस्वी: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
mr: निर्यात सुरू झाली. पुष्पगुच्छ लवकरच उपलब्ध होईल.

en: Failed to refresh proxy token
mr: प्रॉक्सी टोकन रिफ्रेश करण्यात अयशस्वी

en: Failed to refresh proxy:
mr: प्रॉक्सी रीफ्रेश करण्यात अयशस्वी:

en: Failed: %(failed)d
mr: अयशस्वी: %(अयशस्वी)d

en: Fix Cache
mr: कॅशे निश्चित करा

en: Fixing cache format...
mr: कॅशे फॉरमॅट फिक्स करत आहे...

en: Force proxy refresh?
mr: प्रॉक्सी रिफ्रेश करण्याची सक्ती करायची?

en: Found: {} channels
mr: सापडले: {} चॅनेल

en: Generate .m3u file for:
mr: यासाठी .m3u फाइल व्युत्पन्न करा:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
mr: .m3u फाइल्स व्युत्पन्न करा (Ok for Exec)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
mr: .m3u फाइल्स व्युत्पन्न करा आणि डिव्हाइस %s वर जतन करा.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
mr: .m3u फाइल्स व्युत्पन्न करायच्या आणि डिव्हाइस %s वर सेव्ह करायच्या?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
mr: सर्व %d देशांसाठी .m3u फाइल्स व्युत्पन्न करायच्या?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
mr: EPG किती वेळा पुन्हा जुळवायचे आणि पुष्पगुच्छ रिफ्रेश करायचे, आतापासून मोजत आहे.

en: Important Notes:
mr: महत्त्वाच्या सूचना:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
mr: VPN किंवा धीमे कनेक्शनमुळे प्रॉक्सीला जास्त वेळ लागत असल्यास वाढवा.

en: Keyboard
mr: कीबोर्ड

en: Last channel update: %s
mr: शेवटचे चॅनल अपडेट: %s

en: License:
mr: परवाना:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
mr: परवाना: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
mr: मुख्य मेनूमध्ये दुवा

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
mr: फक्त स्थानिक (127.0.0.1) - हे डिव्हाइस

en: Lower = less interruption but more refreshes
mr: कमी = कमी व्यत्यय परंतु अधिक ताजेतवाने

en: M3U file generated successfully!
mr: M3U फाइल यशस्वीरित्या व्युत्पन्न झाली!

en: M3U generation completed!
mr: M3U जनरेशन पूर्ण झाले!

en: M3U generation error: %s
mr: M3U जनरेशन एरर: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
mr: जुळणाऱ्या चॅनेलसाठी किमान समानता (उच्च = कठोर).

en: Movie Services Reference
mr: चित्रपट सेवा संदर्भ

en: Network (%s) - other devices on the LAN
mr: नेटवर्क (%s) - LAN वर इतर उपकरणे

en: No IMDb/TMDB plugin found
mr: कोणतेही IMDb/TMDB प्लगइन आढळले नाही

en: No Internet connection detected. Please check your network.
mr: कोणतेही इंटरनेट कनेक्शन आढळले नाही. कृपया तुमचे नेटवर्क तपासा.

en: No channels found
mr: कोणतेही चॅनेल आढळले नाहीत

en: No channels found for: %s
mr: यासाठी कोणतेही चॅनेल आढळले नाहीत: %s

en: No items available
mr: कोणतेही आयटम उपलब्ध नाहीत

en: No programme info available
mr: प्रोग्राम माहिती उपलब्ध नाही

en: No selection
mr: निवड नाही

en: No valid channels for: %s
mr: यासाठी कोणतेही वैध चॅनेल नाहीत: %s

en: Nothing to remove for: {}
mr: यासाठी काढण्यासाठी काहीही नाही: {}

en: Now %s
mr: आता %s

en: Only one specific country
mr: फक्त एक विशिष्ट देश

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
mr: वेळोवेळी पार्श्वभूमीत तुमच्या आवडत्या देशांसाठी EPG आणि पुष्पगुच्छ रीफ्रेश करा.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
mr: मुख्य यादीत वावू पुष्पगुच्छांचे स्थान

en: Proxy Disabled
mr: प्रॉक्सी अक्षम

en: Proxy Enabled
mr: प्रॉक्सी सक्षम

en: Proxy disabled
mr: प्रॉक्सी अक्षम

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
mr: प्रॉक्सी अक्षम आहे. कृपया प्रथम प्रॉक्सी चालू करा. -- मेनू कॉन्फिग --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
mr: प्रॉक्सी अक्षम आहे. कृपया ते कॉन्फिगरेशनमध्ये सक्षम करा.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
mr: प्रॉक्सी चालू नाही. कृपया प्रथम प्रॉक्सी सुरू करा.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
mr: प्रॉक्सी सक्रिय नाही. M3U फाइल व्युत्पन्न करण्यात अक्षम.

en: Proxy online - {} channels  ✓
mr: प्रॉक्सी ऑनलाइन - {} चॅनेल ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
mr: प्रॉक्सी स्टार्टअप कालबाह्य (सेकंद)

en: Proxy token refreshed successfully
mr: प्रॉक्सी टोकन यशस्वीरित्या रीफ्रेश केले

en: Really close without saving settings?
mr: सेटिंग्ज सेव्ह न करता खरोखर बंद करायचे?

en: Recommended: 5-8 minutes
mr: शिफारस केलेले: 5-8 मिनिटे

en: Refresh stream (minutes):
mr: प्रवाह रीफ्रेश करा (मिनिटे):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
mr: दर X मिनिटांनी प्रवाह रीफ्रेश करा (1-15)

en: Reload Bouqet
mr: पुष्पगुच्छ रीलोड करा

en: Reload bouquets and service list?
mr: पुष्पगुच्छ आणि सेवा सूची रीलोड करायची?

en: Remove
mr: काढा

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
mr: सर्व वावु पुष्पगुच्छ काढायचे?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
mr: या देश/वर्गासाठी निर्यात केलेला पुष्पगुच्छ काढायचा?

en: Removed exported bouquet: {}
mr: निर्यात केलेला पुष्पगुच्छ काढला: {}

en: Restarting...
mr: रीस्टार्ट करत आहे...

en: Returning to channel list.
mr: चॅनेल सूचीवर परत येत आहे.

en: SELECT YOUR CHOICE
mr: तुमची निवड निवडा

en: Save
mr: जतन करा

en: Saved in: %(path)s
mr: यामध्ये जतन केले: %(पथ)s

en: Saved in: %s
mr: यामध्ये जतन केले: %s

en: Schedule type:
mr: वेळापत्रक प्रकार:

en: Search
mr: शोधा

en: Search Channels:
mr: चॅनेल शोधा:

en: Search...
mr: शोधा...

en: Search:
mr: शोधा:

en: Select Background
mr: पार्श्वभूमी निवडा

en: Select M3U export mode:
mr: M3U निर्यात मोड निवडा:

en: Select country to export M3U:
mr: M3U निर्यात करण्यासाठी देश निवडा:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
mr: M3U लिंक्समध्ये वापरण्यासाठी IP पत्ता निवडा:

en: Send Anonymous Statistics
mr: अनामिक आकडेवारी पाठवा

en: Server for Player Used
mr: वापरलेल्या खेळाडूसाठी सर्व्हर

en: Server for player.
mr: प्लेअरसाठी सर्व्हर.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
mr: vavoo.log (UI लाइफसायकल, प्रति-विनंती तपशील) मध्ये वर्बोस डीबग-स्तरीय संदेश दर्शवा. ताबडतोब प्रभाव पडतो - समस्यानिवारण होईपर्यंत सोडा.

en: Showing all channels: {}
mr: सर्व चॅनेल दाखवत आहे: {}

en: Space
mr: जागा

en: Start EPG update now?
mr: आता EPG अपडेट सुरू करायचे?

en: Stream ended. Too many connection issues.
mr: प्रवाह संपला. अनेक कनेक्शन समस्या.

en: Technical Features:
mr: तांत्रिक वैशिष्ट्ये:

en: This will refresh the authentication token.
mr: हे प्रमाणीकरण टोकन रिफ्रेश करेल.

en: This will remove:
mr: हे काढून टाकेल:

en: This will:
mr: हे करेल:

en: Top
mr: वर

en: Total channels: %(total_channels)d
mr: एकूण चॅनेल: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
mr: अप्परकेस

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
mr: Vavoo EPG स्रोत EPGImport मध्ये सक्षम नाही. कृपया ते EPGImport सेटिंग्जमध्ये सक्षम करा.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
mr: वावु ईपीजी स्त्रोत आढळला नाही. कृपया प्रथम किमान एक पुष्पगुच्छ निर्यात करा.

en: Vavoo Stream Live
mr: वावू प्रवाह थेट

en: Vavoo Stream Live - Information
mr: वावु प्रवाह लाईव्ह - माहिती

en: Vavoo Stream Live Plugin
mr: वावु स्ट्रीम लाइव्ह प्लगइन

en: Vavoo bouquets removed successfully!
mr: वावू पुष्पगुच्छ यशस्वीरित्या काढले!

en: Vavoo is already running.
mr: वावु आधीच चालू आहे.

en: Version:
mr: आवृत्ती:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
mr: EPG सपोर्टसह वावू प्रॉक्सीमध्ये आपले स्वागत आहे

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
mr: तुम्ही ते मेनूमधून किंवा TEXT बटण दाबून सुरू करू शकता.

en: fixed time
mr: निश्चित वेळ

en: interval
mr: मध्यांतर

en: lowercase
mr: लोअरकेस

en: ✓ Proxy ({0}s)
mr: ✓ प्रॉक्सी ({0}से)

en: ✓ Proxy OK
mr: ✓ प्रॉक्सी ओके

en: ✓ Restarted
mr: ✓ रीस्टार्ट केले

en: ✗ Error
mr: ✗ त्रुटी

en: ✗ Proxy Error
mr: ✗ प्रॉक्सी त्रुटी

en: ✗ Proxy Expired
mr: ✗ प्रॉक्सी कालबाह्य झाली

en: ✗ Proxy Offline
mr: ✗ प्रॉक्सी ऑफलाइन

en: ✗ Restart Failed
mr: ✗ रीस्टार्ट अयशस्वी
