enigma 2 - en to pa translation catalogue (203 entries)

en: (%d channels)?
pa: (%d ਚੈਨਲ)?

en: (%s files deleted)
pa: (%s ਫਾਈਲਾਂ ਮਿਟਾਈਆਂ ਗਈਆਂ)

en: (you have v{})
pa: (ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ v{})

en: - Add missing fields to all entries
pa: - ਸਾਰੀਆਂ ਐਂਟਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਗੁੰਮ ਹੋਏ ਖੇਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: - Auto token refresh every 9 minutes
pa: - ਹਰ 9 ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਆਟੋ ਟੋਕਨ ਰਿਫ੍ਰੈਸ਼ ਕਰੋ

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
pa: - ਸੇਵਾ ਸੰਦਰਭ ਦੇ ਨਾਲ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਈਪੀਜੀ ਪੀੜ੍ਹੀ

en: - Automatic bouquet generation
pa: - ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਗੁਲਦਸਤਾ ਪੀੜ੍ਹੀ

en: - Category bouquets
pa: - ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਗੁਲਦਸਤੇ

en: - Clean up the cache file
pa: - ਕੈਸ਼ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: - Commercial use is strictly prohibited
pa: - ਵਪਾਰਕ ਵਰਤੋਂ ਦੀ ਸਖ਼ਤ ਮਨਾਹੀ ਹੈ

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
pa: - ਕਮਿਊਨਿਟੀ: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org ਫੋਰਮ

en: - Container bouquets
pa: - ਕੰਟੇਨਰ ਗੁਲਦਸਤੇ

en: - Country bouquets
pa: - ਦੇਸ਼ ਦੇ ਗੁਲਦਸਤੇ

en: - Free content only
pa: - ਸਿਰਫ ਮੁਫਤ ਸਮੱਗਰੀ

en: - Graphics: @oktus
pa: - ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
pa: - HTTP ਲਾਈਵ ਸਟ੍ਰੀਮਿੰਗ

en: - Integrated proxy system
pa: - ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਸਿਸਟਮ

en: - No direct server hosting
pa: - ਕੋਈ ਸਿੱਧੀ ਸਰਵਰ ਹੋਸਟਿੰਗ ਨਹੀਂ

en: - Redistribution must maintain attribution
pa: - ਮੁੜ ਵੰਡ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਕਾਇਮ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: - Remove duplicate entries
pa: - ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਐਂਟਰੀਆਂ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
pa: - ਸੇਵਾ ਹਵਾਲੇ: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
pa: - ਜਨਤਕ ਸਰੋਤਾਂ ਤੋਂ ਸਟ੍ਰੀਮਾਂ

en: - TS/M3U8 formats
pa: - TS/M3U8 ਫਾਰਮੈਟ

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
pa: - ਤਕਨੀਕੀ ਸਹਾਇਤਾ: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
pa: - {} ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਐਂਟਰੀਆਂ ਹਟਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ

en: - {} entries updated
pa: - {} ਐਂਟਰੀਆਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ

en: ? Proxy Unknown
pa: ? ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਅਗਿਆਤ

en: All countries (%d)
pa: ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
pa: ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੇਸ਼ ਲਈ ਨਿਰਯਾਤ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਕ੍ਰਿਪਾ ਕਰਕੇ ਉਡੀਕ ਕਰੋ.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
pa: ਇੱਕ ਨਿਰਯਾਤ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੈਸ਼ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਡੀਕ ਕਰੋ।

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
pa: ਸਿਰਫ਼ ਅਗਿਆਤ ਸ਼ੁਰੂਆਤ/ਦਿਲ ਦੀ ਧੜਕਣ ਪਿੰਗ (ਸੈਸ਼ਨ ਆਈ.ਡੀ., ਸੰਸਕਰਣ, ਟਾਈਮਸਟੈਂਪ - ਕੋਈ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ ਨਹੀਂ)। ਔਪਟ-ਆਊਟ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਕਰੋ।

en: At an interval hours or fixed time
pa: ਅੰਤਰਾਲ ਦੇ ਘੰਟੇ ਜਾਂ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਸਮੇਂ 'ਤੇ

en: Author:
pa: ਲੇਖਕ:

en: Auto-update EPG
pa: ਆਟੋ-ਅੱਪਡੇਟ EPG

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
pa: ਹਰੇਕ ਨਿਰਯਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ EPGImport ਵਿੱਚ Vavoo EPG ਸਰੋਤ(s) ਨੂੰ ਸਵੈਚਲਿਤ ਤੌਰ 'ਤੇ ਯੋਗ ਬਣਾਓ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਖੁਦ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Back
pa: ਵਾਪਸ

en: Backspace
pa: ਬੈਕਸਪੇਸ

en: Bottom
pa: ਹੇਠਾਂ

en: Bouquet Position in List
pa: ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਗੁਲਦਸਤੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Bouquet creation error: {}
pa: ਗੁਲਦਸਤਾ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਗਲਤੀ: {}

en: Bouquet ready with {} channels
pa: {} ਚੈਨਲਾਂ ਨਾਲ ਗੁਲਦਸਤਾ ਤਿਆਰ ਹੈ

en: Bouquets reload scheduled.
pa: ਗੁਲਦਸਤੇ ਰੀਲੋਡ ਨਿਯਤ ਕੀਤੇ ਗਏ।

en: Bouquets reorganized successfully!
pa: ਗੁਲਦਸਤੇ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਪੁਨਰਗਠਿਤ ਕੀਤੇ ਗਏ!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
pa: CH±=ਬਦਲ | OK=ਟੌਗਲ | INFO=IMDb | STOP = ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ

en: Cache format fix completed:
pa: ਕੈਸ਼ ਫਾਰਮੈਟ ਫਿਕਸ ਪੂਰਾ ਹੋਇਆ:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
pa: ਕੈਸ਼ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਹੀ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਕੋਈ ਬਦਲਾਅ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ।

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Cancel execution?
pa: ਅਮਲ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Case: {}
pa: ਕੇਸ: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
pa: ਚੇਂਜਲੌਗ: ({}/{}, ਉੱਪਰ/ਹੇਠਾਂ ਵਰਤੋਂ)

en: Channels
pa: ਚੈਨਲ

en: Channels: %d
pa: ਚੈਨਲ: %d

en: Checking proxy...
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ...

en: Clear All
pa: ਸਭ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Configuration saved successfully!
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੀਤੀ ਗਈ!

en: Configure Main Background Image.
pa: ਮੁੱਖ ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure at a fixed time
pa: ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਸਮੇਂ 'ਤੇ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
pa: ਸੇਵਾ ਸੰਦਰਭ Iptv-Gstreamer-Exteplayer3 ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ

en: Console
pa: ਕੰਸੋਲ

en: Continuing, proxy still syncing...
pa: ਜਾਰੀ ਹੈ, ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਅਜੇ ਵੀ ਸਿੰਕ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Could not save the installer script.
pa: ਇੰਸਟਾਲਰ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Countries
pa: ਦੇਸ਼

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
pa: ਦੇਸ਼: %(ਜਨਰੇਟ)d/%(ਕੁੱਲ)d

en: Country: %s
pa: ਦੇਸ਼: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
pa: Vavoo ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਡੇਟਾ ਦੇ ਨਾਲ EPGImport ਲਈ EPG ਸਰੋਤ ਬਣਾਓ

en: Credits:
pa: ਕ੍ਰੈਡਿਟ:

en: Debug logging
pa: ਡੀਬੱਗ ਲੌਗਿੰਗ

en: Default View
pa: ਪੂਰਵ-ਨਿਰਧਾਰਤ ਦ੍ਰਿਸ਼

en: Default view when opening the plugin
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵੇਲੇ ਡਿਫੌਲਟ ਦ੍ਰਿਸ਼

en: Do you want to export this bouquet?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਗੁਲਦਸਤੇ ਨੂੰ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to fix the cache format?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕੈਸ਼ ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: EPG Similarity Threshold (%)
pa: EPG ਸਮਾਨਤਾ ਥ੍ਰੈਸ਼ਹੋਲਡ (%)

en: EPG import started
pa: ਈਪੀਜੀ ਆਯਾਤ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
pa: EPG ਅਯੋਗ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ Vavoo ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਚਾਲੂ ਕਰੋ।

en: EPG processing completed (no matches)
pa: EPG ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਪੂਰੀ ਹੋਈ (ਕੋਈ ਮੇਲ ਨਹੀਂ)

en: EPG processing completed for {} channels
pa: {} ਚੈਨਲਾਂ ਲਈ EPG ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਪੂਰੀ ਹੋਈ

en: EPGImport plugin not found: {}
pa: EPGImport ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ: {}

en: Enable Vavoo EPG
pa: Vavoo EPG ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable or disable proxy.
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਜਾਂ ਅਯੋਗ ਕਰੋ।

en: Enter text to search...
pa: ਖੋਜ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਕਸਟ ਦਰਜ ਕਰੋ...

en: Error
pa: ਗਲਤੀ

en: Error fixing cache: {}
pa: ਕੈਸ਼ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: {}

en: Error parsing data
pa: ਡਾਟਾ ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤਰੁੱਟੀ

en: Error starting EPG update: {}
pa: EPG ਅੱਪਡੇਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤਰੁੱਟੀ: {}

en: Error starting channel
pa: ਚੈਨਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤਰੁੱਟੀ

en: Error: %s
pa: ਤਰੁੱਟੀ: %s

en: Exit
pa: ਨਿਕਾਸ

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
pa: ਨਵਾਂ ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਦੇਖਣ ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਖੋਲ੍ਹੋ।

en: Export
pa: ਨਿਰਯਾਤ

en: Export failed: {}
pa: ਨਿਰਯਾਤ ਅਸਫਲ: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
pa: ਨਿਰਯਾਤ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ। ਗੁਲਦਸਤਾ ਜਲਦੀ ਹੀ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗਾ।

en: Failed to refresh proxy token
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਟੋਕਨ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to refresh proxy:
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ:

en: Failed: %(failed)d
pa: ਅਸਫਲ: % (ਅਸਫ਼ਲ) d

en: Fix Cache
pa: ਕੈਸ਼ ਠੀਕ ਕਰੋ

en: Fixing cache format...
pa: ਕੈਸ਼ ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Force proxy refresh?
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਰਿਫ੍ਰੈਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਕਰੀਏ?

en: Found: {} channels
pa: ਮਿਲਿਆ: {} ਚੈਨਲ

en: Generate .m3u file for:
pa: ਇਸ ਲਈ .m3u ਫਾਈਲ ਤਿਆਰ ਕਰੋ:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
pa: .m3u ਫਾਈਲਾਂ ਤਿਆਰ ਕਰੋ (ਐਗਜ਼ੀਕ ਲਈ ਠੀਕ ਹੈ)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
pa: .m3u ਫਾਈਲਾਂ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਡਿਵਾਈਸ %s ਵਿੱਚ ਸੇਵ ਕਰੋ।

en: Generate .m3u files and save to device %s?
pa: .m3u ਫਾਈਲਾਂ ਬਣਾਉ ਅਤੇ ਡਿਵਾਈਸ %s ਵਿੱਚ ਸੇਵ ਕਰੀਏ?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
pa: ਕੀ ਸਾਰੇ %d ਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ .m3u ਫਾਈਲਾਂ ਬਣਾਉਣੀਆਂ ਹਨ?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
pa: EPG ਨੂੰ ਕਿੰਨੀ ਵਾਰ ਮੁੜ-ਮੇਲ ਕਰਨਾ ਹੈ ਅਤੇ ਗੁਲਦਸਤੇ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਹੁਣ ਤੋਂ ਗਿਣਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Important Notes:
pa: ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਨੋਟ:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
pa: ਵਧਾਓ ਜੇਕਰ ਪ੍ਰੌਕਸੀ VPN ਜਾਂ ਹੌਲੀ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਲੈਂਦੀ ਹੈ।

en: Keyboard
pa: ਕੀਬੋਰਡ

en: Last channel update: %s
pa: ਆਖਰੀ ਚੈਨਲ ਅੱਪਡੇਟ: %s

en: License:
pa: ਲਾਇਸੰਸ:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
pa: ਲਾਇਸੰਸ: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
pa: ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਲਿੰਕ

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
pa: ਸਿਰਫ਼ ਸਥਾਨਕ (127.0.0.1) - ਸਿਰਫ਼ ਇਹ ਡੀਵਾਈਸ

en: Lower = less interruption but more refreshes
pa: ਨੀਚ = ਘੱਟ ਰੁਕਾਵਟ ਪਰ ਹੋਰ ਤਾਜ਼ਗੀ

en: M3U file generated successfully!
pa: M3U ਫਾਈਲ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ!

en: M3U generation completed!
pa: M3U ਪੀੜ੍ਹੀ ਪੂਰੀ ਹੋਈ!

en: M3U generation error: %s
pa: M3U ਪੀੜ੍ਹੀ ਗਲਤੀ: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
pa: ਮੇਲ ਖਾਂਦੇ ਚੈਨਲਾਂ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸਮਾਨਤਾ (ਉੱਚ = ਸਖ਼ਤ)।

en: Movie Services Reference
pa: ਮੂਵੀ ਸੇਵਾਵਾਂ ਦਾ ਹਵਾਲਾ

en: Network (%s) - other devices on the LAN
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ (%s) - LAN 'ਤੇ ਹੋਰ ਡਿਵਾਈਸਾਂ

en: No IMDb/TMDB plugin found
pa: ਕੋਈ IMDb/TMDB ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ

en: No Internet connection detected. Please check your network.
pa: ਕੋਈ ਇੰਟਰਨੈਟ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।

en: No channels found
pa: ਕੋਈ ਚੈਨਲ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇ

en: No channels found for: %s
pa: ਇਸ ਲਈ ਕੋਈ ਚੈਨਲ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇ: %s

en: No items available
pa: ਕੋਈ ਆਈਟਮਾਂ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: No programme info available
pa: ਕੋਈ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਪਲਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: No selection
pa: ਕੋਈ ਚੋਣ ਨਹੀਂ

en: No valid channels for: %s
pa: ਇਸ ਲਈ ਕੋਈ ਵੈਧ ਚੈਨਲ ਨਹੀਂ: %s

en: Nothing to remove for: {}
pa: ਇਸ ਲਈ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ: {}

en: Now %s
pa: ਹੁਣ %s

en: Only one specific country
pa: ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਖਾਸ ਦੇਸ਼

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
pa: ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ 'ਤੇ ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਮਨਪਸੰਦ ਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ EPG ਅਤੇ ਗੁਲਦਸਤੇ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ।

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
pa: ਮੁੱਖ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਵਾਵੂ ਗੁਲਦਸਤੇ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Proxy Disabled
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਅਯੋਗ ਹੈ

en: Proxy Enabled
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਸਮਰਥਿਤ

en: Proxy disabled
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਅਯੋਗ ਹੈ

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਅਯੋਗ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਚਾਲੂ ਕਰੋ। -- ਮੇਨੂ ਕੌਂਫਿਗ --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਅਯੋਗ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚ ਯੋਗ ਕਰੋ।

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। M3U ਫਾਈਲ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ।

en: Proxy online - {} channels  ✓
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਔਨਲਾਈਨ - {} ਚੈਨਲ ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸਮਾਂ ਸਮਾਪਤ (ਸਕਿੰਟ)

en: Proxy token refreshed successfully
pa: ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਟੋਕਨ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਤਾਜ਼ਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Really close without saving settings?
pa: ਕੀ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੀਤੇ ਬਿਨਾਂ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Recommended: 5-8 minutes
pa: ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ: 5-8 ਮਿੰਟ

en: Refresh stream (minutes):
pa: ਸਟ੍ਰੀਮ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ (ਮਿੰਟ):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
pa: ਹਰ X ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਸਟ੍ਰੀਮ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ (1-15)

en: Reload Bouqet
pa: ਗੁਲਦਸਤਾ ਰੀਲੋਡ ਕਰੋ

en: Reload bouquets and service list?
pa: ਕੀ ਗੁਲਦਸਤੇ ਅਤੇ ਸੇਵਾ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਰੀਲੋਡ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
pa: ਕੀ ਸਾਰੇ ਵਾਵੂ ਗੁਲਦਸਤੇ ਹਟਾਉਣੇ ਹਨ?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
pa: ਕੀ ਇਸ ਦੇਸ਼/ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਲਈ ਨਿਰਯਾਤ ਕੀਤੇ ਗੁਲਦਸਤੇ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

en: Removed exported bouquet: {}
pa: ਨਿਰਯਾਤ ਕੀਤਾ ਗੁਲਦਸਤਾ ਹਟਾਇਆ ਗਿਆ: {}

en: Restarting...
pa: ਰੀਸਟਾਰਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Returning to channel list.
pa: ਚੈਨਲ ਸੂਚੀ 'ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: SELECT YOUR CHOICE
pa: ਆਪਣੀ ਚੋਣ ਚੁਣੋ

en: Save
pa: ਸੇਵ ਕਰੋ

en: Saved in: %(path)s
pa: ਇਸ ਵਿੱਚ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: %(path)s

en: Saved in: %s
pa: ਇਸ ਵਿੱਚ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ: %s

en: Schedule type:
pa: ਸਮਾਂ-ਸੂਚੀ ਦੀ ਕਿਸਮ:

en: Search
pa: ਖੋਜ

en: Search Channels:
pa: ਚੈਨਲ ਖੋਜੋ:

en: Search...
pa: ਖੋਜ...

en: Search:
pa: ਖੋਜ:

en: Select Background
pa: ਬੈਕਗ੍ਰਾਊਂਡ ਚੁਣੋ

en: Select M3U export mode:
pa: M3U ਨਿਰਯਾਤ ਮੋਡ ਚੁਣੋ:

en: Select country to export M3U:
pa: M3U ਨਿਰਯਾਤ ਕਰਨ ਲਈ ਦੇਸ਼ ਚੁਣੋ:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
pa: M3U ਲਿੰਕਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਤਣ ਲਈ IP ਪਤਾ ਚੁਣੋ:

en: Send Anonymous Statistics
pa: ਅਗਿਆਤ ਅੰਕੜੇ ਭੇਜੋ

en: Server for Player Used
pa: ਵਰਤੇ ਗਏ ਪਲੇਅਰ ਲਈ ਸਰਵਰ

en: Server for player.
pa: ਪਲੇਅਰ ਲਈ ਸਰਵਰ।

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
pa: vavoo.log ਵਿੱਚ ਵਰਬੋਜ਼ ਡੀਬੱਗ-ਪੱਧਰ ਦੇ ਸੁਨੇਹੇ ਦਿਖਾਓ (UI ਜੀਵਨ ਚੱਕਰ, ਪ੍ਰਤੀ-ਬੇਨਤੀ ਵੇਰਵੇ)। ਤੁਰੰਤ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ - ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਨਿਪਟਾਰਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ, ਛੱਡ ਦਿਓ।

en: Showing all channels: {}
pa: ਸਾਰੇ ਚੈਨਲ ਦਿਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ: {}

en: Space
pa: ਸਪੇਸ

en: Start EPG update now?
pa: ਕੀ ਹੁਣ EPG ਅੱਪਡੇਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Stream ended. Too many connection issues.
pa: ਸਟ੍ਰੀਮ ਸਮਾਪਤ ਹੋਈ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ।

en: Technical Features:
pa: ਤਕਨੀਕੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ:

en: This will refresh the authentication token.
pa: ਇਹ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕਤਾ ਟੋਕਨ ਨੂੰ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੇਗਾ।

en: This will remove:
pa: ਇਹ ਹਟਾ ਦੇਵੇਗਾ:

en: This will:
pa: ਇਹ ਕਰੇਗਾ:

en: Top
pa: ਸਿਖਰ

en: Total channels: %(total_channels)d
pa: ਕੁੱਲ ਚੈਨਲ: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
pa: ਅੱਪਰਕੇਸ

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
pa: Vavoo EPG ਸਰੋਤ EPGImport ਵਿੱਚ ਸਮਰਥਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਇਸਨੂੰ EPGImport ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਯੋਗ ਕਰੋ।

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
pa: Vavoo EPG ਸਰੋਤ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਗੁਲਦਸਤਾ ਨਿਰਯਾਤ ਕਰੋ।

en: Vavoo Stream Live
pa: ਵਾਵੂ ਸਟ੍ਰੀਮ ਲਾਈਵ

en: Vavoo Stream Live - Information
pa: ਵਾਵੂ ਸਟ੍ਰੀਮ ਲਾਈਵ - ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Vavoo Stream Live Plugin
pa: ਵਾਵੂ ਸਟ੍ਰੀਮ ਲਾਈਵ ਪਲੱਗਇਨ

en: Vavoo bouquets removed successfully!
pa: ਵਾਵੂ ਗੁਲਦਸਤੇ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਹਟਾਏ ਗਏ!

en: Vavoo is already running.
pa: ਵਾਵੂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Version:
pa: ਸੰਸਕਰਣ:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
pa: EPG ਸਹਾਇਤਾ ਨਾਲ Vavoo Proxy ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਮੀਨੂ ਤੋਂ ਜਾਂ ਟੈਕਸਟ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: fixed time
pa: ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਸਮਾਂ

en: interval
pa: ਅੰਤਰਾਲ

en: lowercase
pa: ਛੋਟੇ ਅੱਖਰ

en: ✓ Proxy ({0}s)
pa: ✓ ਪ੍ਰੌਕਸੀ ({0}s)

en: ✓ Proxy OK
pa: ✓ ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਠੀਕ ਹੈ

en: ✓ Restarted
pa: ✓ ਮੁੜ-ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: ✗ Error
pa: ✗ ਗਲਤੀ

en: ✗ Proxy Error
pa: ✗ ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਗਲਤੀ

en: ✗ Proxy Expired
pa: ✗ ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ

en: ✗ Proxy Offline
pa: ✗ ਪ੍ਰੌਕਸੀ ਔਫਲਾਈਨ

en: ✗ Restart Failed
pa: ✗ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ
