enigma 2 - en to sw translation catalogue (201 entries)

en: (%d channels)?
sw: (vituo %d)?

en: (%s files deleted)
sw: (faili %s zimefutwa)

en: (you have v{})
sw: (una v{})

en: - Add missing fields to all entries
sw: - Ongeza sehemu zinazokosekana kwa maingizo yote

en: - Auto token refresh every 9 minutes
sw: - Sasisha ishara otomatiki kila dakika 9

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
sw: - Uzalishaji wa Epg otomatiki na Rejeleo la Huduma

en: - Automatic bouquet generation
sw: - Kizazi cha bouque kiotomatiki

en: - Category bouquets
sw: - Jamii bouquets

en: - Clean up the cache file
sw: - Safisha faili ya kache

en: - Commercial use is strictly prohibited
sw: - Matumizi ya kibiashara ni marufuku kabisa

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
sw: - Jumuiya: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum

en: - Container bouquets
sw: - Bouquets ya chombo

en: - Country bouquets
sw: - Bouquets ya nchi

en: - Free content only
sw: - Maudhui ya bure pekee

en: - Graphics: @oktus
sw: - Michoro: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
sw: - Utiririshaji wa moja kwa moja wa HTTP

en: - Integrated proxy system
sw: - Mfumo wa wakala uliojumuishwa

en: - No direct server hosting
sw: - Hakuna mwenyeji wa seva moja kwa moja

en: - Redistribution must maintain attribution
sw: - Ugawaji upya lazima udumishe sifa

en: - Remove duplicate entries
sw: - Ondoa nakala rudufu

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
sw: - Marejeleo ya huduma: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
sw: - Mito kutoka kwa vyanzo vya umma

en: - TS/M3U8 formats
sw: - miundo ya TS/M3U8

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
sw: - Usaidizi wa kiufundi: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
sw: - {} nakala rudufu zimeondolewa

en: - {} entries updated
sw: - {} maingizo yalisasishwa

en: ? Proxy Unknown
sw: ? Wakala Haijulikani

en: All countries (%d)
sw: Nchi zote (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
sw: Uhamishaji wa nchi nyingine tayari unaendelea. Tafadhali subiri.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
sw: Uhamishaji unaendelea. Tafadhali subiri kabla ya kurekebisha akiba.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
sw: Ping ya kuanza/mapigo ya moyo pekee (kitambulisho cha kipindi, toleo, muhuri wa muda - hakuna data ya kibinafsi). Zima ili kuchagua kutoka.

en: At an interval hours or fixed time
sw: Kwa saa za muda au wakati uliowekwa

en: Author:
sw: Mwandishi:

en: Auto-update EPG
sw: Sasisha EPG kiotomatiki

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
sw: Washa kiotomatiki chanzo/vyanzo vya Vavoo EPG katika EPGI Import baada ya kila uhamishaji, ili si lazima uwashe wewe mwenyewe hapo.

en: Back
sw: Nyuma

en: Bottom
sw: Chini

en: Bouquet Position in List
sw: Nafasi ya Bouquet katika Orodha

en: Bouquet creation error: {}
sw: Hitilafu ya kuunda shada: {}

en: Bouquet ready with {} channels
sw: Bouquet tayari kwa njia {}

en: Bouquets reload scheduled.
sw: Upakiaji upya wa bouquets umepangwa.

en: Bouquets reorganized successfully!
sw: Maua yamepangwa upya kwa mafanikio!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
sw: CH±=Badilisha | SAWA=Geuza | MAELEZO=IMDB | SIMAMA=Toka

en: Cache format fix completed:
sw: Urekebishaji wa umbizo la akiba umekamilika:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
sw: Akiba tayari iko katika umbizo sahihi. Hakuna mabadiliko yanayohitajika.

en: Cancel
sw: Ghairi

en: Cancel execution?
sw: Ungependa kughairi utekelezaji?

en: Case: {}
sw: Kesi: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
sw: Ratiba ya mabadiliko: ({}/{}, tumia juu/chini)

en: Channels
sw: Vituo

en: Channels: %d
sw: Vituo: %d

en: Checking proxy...
sw: Inakagua proksi...

en: Clear All
sw: Futa Zote

en: Configuration saved successfully!
sw: Mipangilio imehifadhiwa!

en: Configure Main Background Image.
sw: Sanidi Picha Kuu ya Mandharinyuma.

en: Configure at a fixed time
sw: Sanidi kwa wakati uliowekwa

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
sw: Sanidi Marejeleo ya huduma Iptv-Gstreamer-Exteplayer3

en: Continuing, proxy still syncing...
sw: Inaendelea, proksi bado inasawazisha...

en: Could not save the installer script.
sw: Haikuweza kuhifadhi hati ya kisakinishi.

en: Countries
sw: Nchi

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
sw: Nchi: %(zinazozalishwa)d/%(jumla)d

en: Country: %s
sw: Nchi: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
sw: Unda chanzo cha EPG cha EPGIMport ukitumia data ya mpango wa Vavoo

en: Credits:
sw: Mikopo:

en: Debug logging
sw: Tatua ukataji

en: Default View
sw: Mwonekano Chaguomsingi

en: Default view when opening the plugin
sw: Mwonekano chaguo-msingi wakati wa kufungua programu-jalizi

en: Do you want to export this bouquet?
sw: Je, ungependa kusafirisha shada hili?

en: Do you want to fix the cache format?
sw: Je, ungependa kurekebisha umbizo la akiba?

en: EPG Similarity Threshold (%)
sw: Kiwango cha Kufanana cha EPG (%)

en: EPG import started
sw: Uingizaji wa EPG umeanza

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
sw: EPG imezimwa. Tafadhali iwashe katika mipangilio ya Vavoo kwanza.

en: EPG processing completed (no matches)
sw: Uchakataji wa EPG umekamilika (hakuna mechi)

en: EPG processing completed for {} channels
sw: Uchakataji wa EPG umekamilika kwa vituo {}

en: EPGImport plugin not found: {}
sw: Programu-jalizi ya EPGI ya kuagiza haijapatikana: {}

en: Enable Vavoo EPG
sw: Washa Vavoo EPG

en: Enable or disable proxy.
sw: Washa au zima proksi.

en: Enter text to search...
sw: Weka maandishi ili kutafuta...

en: Error
sw: Hitilafu

en: Error fixing cache: {}
sw: Hitilafu ya kurekebisha akiba: {}

en: Error parsing data
sw: Hitilafu katika kuchanganua data

en: Error starting EPG update: {}
sw: Hitilafu katika kuanzisha sasisho la EPG: {}

en: Error starting channel
sw: Hitilafu ya kuanzisha kituo

en: Error: %s
sw: Hitilafu: %s

en: Exit
sw: Utgång

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
sw: Ondoka na ufungue tena programu-jalizi ili kuona usuli mpya.

en: Export
sw: Hamisha

en: Export failed: {}
sw: Imeshindwa kutuma: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
sw: Uhamishaji umeanza. Bouquet itapatikana hivi karibuni.

en: Failed to refresh proxy token
sw: Imeshindwa kuonyesha upya tokeni ya seva mbadala

en: Failed to refresh proxy:
sw: Imeshindwa kuonyesha upya seva mbadala:

en: Failed: %(failed)d
sw: Imeshindwa: %(imeshindwa)d

en: Fix Cache
sw: Rekebisha Cache

en: Fixing cache format...
sw: Inarekebisha umbizo la akiba...

en: Force proxy refresh?
sw: Unataka kulazimisha kuonyesha upya seva mbadala?

en: Found: {} channels
sw: Imepatikana: vituo {}

en: Generate .m3u file for:
sw: Tengeneza faili ya .m3u ya:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
sw: Tengeneza faili za .m3u (Sawa kwa Utekelezaji)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
sw: Tengeneza faili za .m3u na uhifadhi kwenye kifaa %s.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
sw: Je, ungependa kuzalisha faili za .m3u na uhifadhi kwenye kifaa %s?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
sw: Je, ungependa kuzalisha faili za .m3u kwa nchi %d ZOTE?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
sw: Ni mara ngapi kulinganisha tena EPG na kuonyesha upya shada, ukihesabu kuanzia sasa.

en: Important Notes:
sw: Vidokezo Muhimu:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
sw: Ongeza ikiwa proksi inachukua muda mrefu kwa sababu ya VPN au muunganisho wa polepole.

en: Keyboard
sw: Kibodi

en: Last channel update: %s
sw: Sasisho la mwisho la kituo: %s

en: License:
sw: Leseni:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
sw: Leseni: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
sw: Unganisha kwenye Menyu kuu

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
sw: Ndani pekee (127.0.0.1) - kifaa hiki pekee

en: Lower = less interruption but more refreshes
sw: Chini = usumbufu kidogo lakini viburudisho zaidi

en: M3U file generated successfully!
sw: Faili ya M3U imezalishwa kwa ufanisi!

en: M3U generation completed!
sw: Kizazi cha M3U kimekamilika!

en: M3U generation error: %s
sw: Hitilafu ya kutengeneza M3U: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
sw: Kiwango cha chini cha kufanana kwa chaneli zinazolingana (juu = kali).

en: Movie Services Reference
sw: Rejea ya Huduma za Filamu

en: Network (%s) - other devices on the LAN
sw: Mtandao (%s) - vifaa vingine kwenye LAN

en: No IMDb/TMDB plugin found
sw: Hakuna programu-jalizi ya IMDb/TMDB iliyopatikana

en: No Internet connection detected. Please check your network.
sw: Hakuna muunganisho wa Mtandao uliogunduliwa. Tafadhali angalia mtandao wako.

en: No channels found
sw: Hakuna vituo vilivyopatikana

en: No channels found for: %s
sw: Hakuna vituo vilivyopatikana vya: %s

en: No items available
sw: Hakuna vipengee vinavyopatikana

en: No programme info available
sw: Hakuna maelezo ya programu yanayopatikana

en: No selection
sw: Hakuna uteuzi

en: No valid channels for: %s
sw: Hakuna chaneli halali za: %s

en: Nothing to remove for: {}
sw: Hakuna cha kuondoa kwa: {}

en: Now %s
sw: Sasa %s

en: Only one specific country
sw: Nchi moja tu maalum

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
sw: Mara kwa mara linganisha EPG na uonyeshe upya mashada ya nchi unazopenda chinichini.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
sw: Nafasi ya bouquets ya Vavoo katika orodha kuu

en: Proxy Disabled
sw: Wakala Amezimwa

en: Proxy Enabled
sw: Proksi Imewashwa

en: Proxy disabled
sw: Seva mbadala imezimwa

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
sw: Seva mbadala imezimwa. Tafadhali Washa Wakala kwanza. -- Usanidi wa Menyu --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
sw: Seva mbadala imezimwa. Tafadhali iwashe katika usanidi.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
sw: Seva mbadala haifanyi kazi. Tafadhali anza seva mbadala kwanza.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
sw: Seva mbadala haitumiki. Haiwezi kutengeneza faili ya M3U.

en: Proxy online - {} channels  ✓
sw: Wakala mtandaoni - {} njia ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
sw: Muda wa kuanza kwa seva mbadala (sekunde)

en: Proxy token refreshed successfully
sw: Tokeni ya seva mbadala imeonyeshwa upya

en: Really close without saving settings?
sw: Je, ungependa kufunga bila kuhifadhi mipangilio?

en: Recommended: 5-8 minutes
sw: Inapendekezwa: dakika 5-8

en: Refresh stream (minutes):
sw: Onyesha upya mtiririko (dakika):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
sw: Onyesha upya mtiririko kila dakika X (1-15)

en: Reload Bouqet
sw: Pakia upya Bouqet

en: Reload bouquets and service list?
sw: Pakia upya bouquets na orodha ya huduma?

en: Remove
sw: Ondoa

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
sw: Ungependa kuondoa shada ZOTE za Vavoo?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
sw: Je, ungependa kuondoa shada lililohamishwa la nchi/aina hii?

en: Removed exported bouquet: {}
sw: Umeondoa shada lililohamishwa: {}

en: Restarting...
sw: Inaanza upya...

en: Returning to channel list.
sw: Inarudi kwenye orodha ya vituo.

en: SELECT YOUR CHOICE
sw: CHAGUA UCHAGUZI WAKO

en: Save
sw: Hifadhi

en: Saved in: %(path)s
sw: Imehifadhiwa katika: %(path)s

en: Saved in: %s
sw: Imehifadhiwa katika: %s

en: Schedule type:
sw: Aina ya ratiba:

en: Search
sw: Tafuta

en: Search Channels:
sw: Tafuta Vituo:

en: Search...
sw: Tafuta...

en: Search:
sw: Tafuta:

en: Select Background
sw: Chagua Mandharinyuma

en: Select M3U export mode:
sw: Chagua hali ya uhamishaji ya M3U:

en: Select country to export M3U:
sw: Chagua nchi ya kuhamisha M3U:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
sw: Chagua anwani ya IP ya kutumia katika viungo vya M3U:

en: Send Anonymous Statistics
sw: Tuma Takwimu Isiyojulikana

en: Server for Player Used
sw: Seva ya Mchezaji Inayotumika

en: Server for player.
sw: Seva kwa mchezaji.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
sw: Onyesha ujumbe wa kiwango cha verbose DEBUG katika vavoo.log (Mzunguko wa maisha wa UI, maelezo ya kila ombi). Huanza kutumika mara moja - acha isipokuwa utatuzi wa matatizo.

en: Showing all channels: {}
sw: Inaonyesha vituo vyote: {}

en: Space
sw: Nafasi

en: Start EPG update now?
sw: Ungependa kuanza kusasisha EPG sasa?

en: Stream ended. Too many connection issues.
sw: Mtiririko umeisha. Matatizo mengi sana ya muunganisho.

en: Technical Features:
sw: Vipengele vya Kiufundi:

en: This will refresh the authentication token.
sw: Hii itaonyesha upya tokeni ya uthibitishaji.

en: This will remove:
sw: Hii itaondoa:

en: This will:
sw: Hii itakuwa:

en: Top
sw: Juu

en: Total channels: %(total_channels)d
sw: Jumla ya vituo: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
sw: KUBWA

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
sw: Chanzo cha Vavoo EPG hakijawezeshwa katika EPGIMport. Tafadhali iwashe katika mipangilio ya EPGIMport.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
sw: Chanzo cha Vavoo EPG hakijapatikana. Tafadhali hamisha angalau shada moja kwanza.

en: Vavoo Stream Live
sw: Vavoo Tiririsha Moja kwa Moja

en: Vavoo Stream Live - Information
sw: Vavoo Tiririsha Moja kwa Moja - Taarifa

en: Vavoo Stream Live Plugin
sw: Programu-jalizi ya Vavoo Tiririsha Moja kwa Moja

en: Vavoo bouquets removed successfully!
sw: Bouquets za Vavoo zimeondolewa kwa mafanikio!

en: Vavoo is already running.
sw: Vavoo tayari inaendeshwa.

en: Version:
sw: Toleo:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
sw: Karibu kwa Wakala wa Vavoo kwa usaidizi wa EPG

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
sw: Unaweza kuianzisha kutoka kwa menyu au kwa kubonyeza kitufe cha TEXT.

en: fixed time
sw: muda uliowekwa

en: interval
sw: muda

en: lowercase
sw: herufi ndogo

en: ✓ Proxy ({0}s)
sw: ✓ Wakala ({0}s)

en: ✓ Proxy OK
sw: ✓ Wakala sawa

en: ✓ Restarted
sw: ✓ Imeanzishwa upya

en: ✗ Error
sw: ✗ Hitilafu

en: ✗ Proxy Error
sw: ✗ Hitilafu ya Wakala

en: ✗ Proxy Expired
sw: ✗ Wakala Umeisha Muda

en: ✗ Proxy Offline
sw: ✗ Wakala Nje ya Mtandao

en: ✗ Restart Failed
sw: ✗ Imeshindwa Kuanzisha upya
