enigma 2 - en to ta translation catalogue (203 entries)

en: (%d channels)?
ta: (%d சேனல்கள்)?

en: (%s files deleted)
ta: (%s கோப்புகள் நீக்கப்பட்டன)

en: (you have v{})
ta: (உங்களிடம் வி{})

en: - Add missing fields to all entries
ta: - அனைத்து உள்ளீடுகளிலும் விடுபட்ட புலங்களைச் சேர்க்கவும்

en: - Auto token refresh every 9 minutes
ta: - ஒவ்வொரு 9 நிமிடங்களுக்கும் ஆட்டோ டோக்கன் புதுப்பிக்கப்படும்

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
ta: - சேவை குறிப்புடன் தானாக Epg உருவாக்கம்

en: - Automatic bouquet generation
ta: - தானியங்கி பூச்செண்டு உருவாக்கம்

en: - Category bouquets
ta: - வகை பூங்கொத்துகள்

en: - Clean up the cache file
ta: - கேச் கோப்பை சுத்தம் செய்யவும்

en: - Commercial use is strictly prohibited
ta: - வணிக பயன்பாடு கண்டிப்பாக தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
ta: - சமூகம்: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org மன்றம்

en: - Container bouquets
ta: - கொள்கலன் பூங்கொத்துகள்

en: - Country bouquets
ta: - நாட்டின் பூங்கொத்துகள்

en: - Free content only
ta: - இலவச உள்ளடக்கம் மட்டுமே

en: - Graphics: @oktus
ta: - கிராபிக்ஸ்: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
ta: - HTTP லைவ் ஸ்ட்ரீமிங்

en: - Integrated proxy system
ta: - ஒருங்கிணைந்த ப்ராக்ஸி அமைப்பு

en: - No direct server hosting
ta: - நேரடி சர்வர் ஹோஸ்டிங் இல்லை

en: - Redistribution must maintain attribution
ta: - மறுபகிர்வு பண்புக்கூறை பராமரிக்க வேண்டும்

en: - Remove duplicate entries
ta: - நகல் உள்ளீடுகளை அகற்று

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
ta: - சேவை குறிப்புகள்: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
ta: - பொது ஆதாரங்களில் இருந்து ஸ்ட்ரீம்கள்

en: - TS/M3U8 formats
ta: - TS/M3U8 வடிவங்கள்

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
ta: - தொழில்நுட்ப ஆதரவு: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
ta: - {} நகல் உள்ளீடுகள் அகற்றப்பட்டன

en: - {} entries updated
ta: - {} உள்ளீடுகள் புதுப்பிக்கப்பட்டன

en: ? Proxy Unknown
ta: ? ப்ராக்ஸி தெரியவில்லை

en: All countries (%d)
ta: அனைத்து நாடுகளும் (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
ta: மற்றொரு நாட்டிற்கான ஏற்றுமதி ஏற்கனவே நடந்து கொண்டிருக்கிறது. தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
ta: ஏற்றுமதி நடந்து கொண்டிருக்கிறது. தற்காலிக சேமிப்பை சரிசெய்வதற்கு முன் காத்திருக்கவும்.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
ta: அநாமதேய தொடக்க/இதய துடிப்பு பிங் மட்டும் (அமர்வு ஐடி, பதிப்பு, நேர முத்திரை - தனிப்பட்ட தரவு இல்லை). விலகுவதை முடக்கு.

en: At an interval hours or fixed time
ta: ஒரு இடைவெளி மணிநேரம் அல்லது நிலையான நேரத்தில்

en: Author:
ta: ஆசிரியர்:

en: Auto-update EPG
ta: EPG ஐ தானாக புதுப்பிக்கவும்

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
ta: ஒவ்வொரு ஏற்றுமதிக்குப் பிறகும் EPGImport இல் Vavoo EPG மூல(களை) தானாக இயக்கவும், எனவே அவற்றை நீங்களே இயக்க வேண்டியதில்லை.

en: Back
ta: மீண்டும்

en: Backspace
ta: பேக்ஸ்பேஸ்

en: Bottom
ta: கீழே

en: Bouquet Position in List
ta: பட்டியலில் பூங்கொத்து நிலை

en: Bouquet creation error: {}
ta: பூங்கொத்து உருவாக்குவதில் பிழை: {}

en: Bouquet ready with {} channels
ta: {} சேனல்களுடன் பூங்கொத்து தயார்

en: Bouquets reload scheduled.
ta: பூங்கொத்துகள் மீண்டும் ஏற்ற திட்டமிடப்பட்டது.

en: Bouquets reorganized successfully!
ta: பூங்கொத்துகள் வெற்றிகரமாக மறுசீரமைக்கப்பட்டன!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
ta: CH±=மாற்றம் | சரி=மாற்று | INFO=IMDb | STOP=வெளியேறு

en: Cache format fix completed:
ta: கேச் வடிவமைப்பு திருத்தம் முடிந்தது:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
ta: தற்காலிக சேமிப்பு ஏற்கனவே சரியான வடிவத்தில் உள்ளது. மாற்றங்கள் தேவையில்லை.

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Cancel execution?
ta: செயல்படுத்துவதை ரத்து செய்யவா?

en: Case: {}
ta: வழக்கு: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
ta: சேஞ்ச்லாக்: ({}/{}, மேல்/கீழே பயன்படுத்தவும்)

en: Channels
ta: சேனல்கள்

en: Channels: %d
ta: சேனல்கள்: %d

en: Checking proxy...
ta: ப்ராக்ஸியைச் சரிபார்க்கிறது...

en: Clear All
ta: அனைத்தையும் அழி

en: Configuration saved successfully!
ta: உள்ளமைவு வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது!

en: Configure Main Background Image.
ta: பிரதான பின்னணி படத்தை உள்ளமைக்கவும்.

en: Configure at a fixed time
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட நேரத்தில் கட்டமைக்கவும்

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
ta: சேவை குறிப்பு Iptv-Gstreamer-Exteplayer3 ஐ உள்ளமைக்கவும்

en: Console
ta: பணியகம்

en: Continuing, proxy still syncing...
ta: தொடர்கிறது, ப்ராக்ஸி இன்னும் ஒத்திசைக்கிறது...

en: Could not save the installer script.
ta: நிறுவி ஸ்கிரிப்டைச் சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Countries
ta: நாடுகள்

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
ta: நாடுகள்: %(உருவாக்கப்பட்டது)d/%(மொத்தம்)d

en: Country: %s
ta: நாடு: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
ta: Vavoo நிரல் தரவுகளுடன் EPGImport க்கான EPG மூலத்தை உருவாக்கவும்

en: Credits:
ta: கடன்:

en: Debug logging
ta: பிழைத்திருத்த பதிவு

en: Default View
ta: இயல்புநிலை பார்வை

en: Default view when opening the plugin
ta: செருகுநிரலைத் திறக்கும்போது இயல்புநிலைக் காட்சி

en: Do you want to export this bouquet?
ta: இந்தப் பூச்செண்டை ஏற்றுமதி செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you want to fix the cache format?
ta: கேச் வடிவமைப்பை சரிசெய்ய வேண்டுமா?

en: EPG Similarity Threshold (%)
ta: EPG ஒற்றுமை வரம்பு (%)

en: EPG import started
ta: EPG இறக்குமதி தொடங்கியது

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
ta: EPG முடக்கப்பட்டுள்ளது. முதலில் Vavoo அமைப்புகளில் அதை இயக்கவும்.

en: EPG processing completed (no matches)
ta: EPG செயலாக்கம் முடிந்தது (பொருந்தவில்லை)

en: EPG processing completed for {} channels
ta: {} சேனல்களுக்கான EPG செயலாக்கம் முடிந்தது

en: EPGImport plugin not found: {}
ta: EPGImport செருகுநிரல் கிடைக்கவில்லை: {}

en: Enable Vavoo EPG
ta: Vavoo EPG ஐ இயக்கவும்

en: Enable or disable proxy.
ta: ப்ராக்ஸியை இயக்கவும் அல்லது முடக்கவும்.

en: Enter text to search...
ta: தேட உரையை உள்ளிடவும்...

en: Error
ta: பிழை

en: Error fixing cache: {}
ta: தற்காலிக சேமிப்பை சரிசெய்வதில் பிழை: {}

en: Error parsing data
ta: தரவைப் பாகுபடுத்துவதில் பிழை

en: Error starting EPG update: {}
ta: EPG புதுப்பிப்பைத் தொடங்குவதில் பிழை: {}

en: Error starting channel
ta: சேனலைத் தொடங்குவதில் பிழை

en: Error: %s
ta: பிழை: %s

en: Exit
ta: வெளியேறு

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
ta: புதிய பின்புலத்தைப் பார்க்க, சொருகியிலிருந்து வெளியேறி மீண்டும் திறக்கவும்.

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Export failed: {}
ta: ஏற்றுமதி தோல்வி: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
ta: ஏற்றுமதி தொடங்கியது. பூங்கொத்து விரைவில் கிடைக்கும்.

en: Failed to refresh proxy token
ta: ப்ராக்ஸி டோக்கனைப் புதுப்பிக்க முடியவில்லை

en: Failed to refresh proxy:
ta: ப்ராக்ஸியைப் புதுப்பிக்க முடியவில்லை:

en: Failed: %(failed)d
ta: தோல்வி: %(தோல்வி)d

en: Fix Cache
ta: தற்காலிக சேமிப்பை சரிசெய்யவும்

en: Fixing cache format...
ta: கேச் வடிவமைப்பை சரிசெய்கிறது...

en: Force proxy refresh?
ta: ப்ராக்ஸி புதுப்பிப்பை கட்டாயப்படுத்தவா?

en: Found: {} channels
ta: கண்டறியப்பட்டது: {} சேனல்கள்

en: Generate .m3u file for:
ta: இதற்காக .m3u கோப்பை உருவாக்கவும்:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
ta: .m3u கோப்புகளை உருவாக்கு (Exec க்கு சரி)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
ta: .m3u கோப்புகளை உருவாக்கி %s சாதனத்தில் சேமிக்கவும்.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
ta: .m3u கோப்புகளை உருவாக்கி %s சாதனத்தில் சேமிக்கவா?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
ta: அனைத்து %d நாடுகளுக்கும் .m3u கோப்புகளை உருவாக்கவா?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
ta: எவ்வளவு அடிக்கடி EPGஐ மீண்டும் பொருத்துவது மற்றும் பூங்கொத்துகளைப் புதுப்பிப்பது, இப்போதிருந்து எண்ணப்படும்.

en: Important Notes:
ta: முக்கிய குறிப்புகள்:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
ta: VPN அல்லது மெதுவான இணைப்பு காரணமாக ப்ராக்ஸி அதிக நேரம் எடுத்தால் அதிகரிக்கவும்.

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Last channel update: %s
ta: கடைசி சேனல் புதுப்பிப்பு: %s

en: License:
ta: உரிமம்:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
ta: உரிமம்: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
ta: முதன்மை மெனுவில் இணைப்பு

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
ta: உள்ளூர் மட்டும் (127.0.0.1) - இந்த சாதனம் மட்டும்

en: Lower = less interruption but more refreshes
ta: குறைந்த = குறைவான குறுக்கீடு ஆனால் அதிக புத்துணர்ச்சி

en: M3U file generated successfully!
ta: M3U கோப்பு வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது!

en: M3U generation completed!
ta: M3U உருவாக்கம் முடிந்தது!

en: M3U generation error: %s
ta: M3U உருவாக்கப் பிழை: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
ta: பொருந்தும் சேனல்களுக்கான குறைந்தபட்ச ஒற்றுமை (அதிகமானது = கண்டிப்பானது).

en: Movie Services Reference
ta: திரைப்பட சேவைகள் குறிப்பு

en: Network (%s) - other devices on the LAN
ta: நெட்வொர்க் (%s) - LAN இல் உள்ள பிற சாதனங்கள்

en: No IMDb/TMDB plugin found
ta: IMDb/TMDB செருகுநிரல் எதுவும் இல்லை

en: No Internet connection detected. Please check your network.
ta: இணைய இணைப்பு எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை. உங்கள் நெட்வொர்க்கைச் சரிபார்க்கவும்.

en: No channels found
ta: சேனல்கள் எதுவும் இல்லை

en: No channels found for: %s
ta: இதற்கான சேனல்கள் எதுவும் இல்லை: %s

en: No items available
ta: பொருட்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No programme info available
ta: நிரல் தகவல் இல்லை

en: No selection
ta: தேர்வு இல்லை

en: No valid channels for: %s
ta: இதற்கு சரியான சேனல்கள் இல்லை: %s

en: Nothing to remove for: {}
ta: அகற்றுவதற்கு எதுவும் இல்லை: {}

en: Now %s
ta: இப்போது %s

en: Only one specific country
ta: ஒரே ஒரு குறிப்பிட்ட நாடு

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
ta: EPGஐ அவ்வப்போது மீண்டும் பொருத்தி, பின்னணியில் உங்களுக்குப் பிடித்த நாடுகளுக்குப் பூங்கொத்துகளைப் புதுப்பிக்கவும்.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
ta: முக்கிய பட்டியலில் Vavoo பூங்கொத்துகளின் நிலை

en: Proxy Disabled
ta: ப்ராக்ஸி முடக்கப்பட்டது

en: Proxy Enabled
ta: ப்ராக்ஸி இயக்கப்பட்டது

en: Proxy disabled
ta: ப்ராக்ஸி முடக்கப்பட்டது

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
ta: ப்ராக்ஸி முடக்கப்பட்டுள்ளது. முதலில் ப்ராக்ஸியை அமைக்கவும். -- மெனு கட்டமைப்பு --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
ta: ப்ராக்ஸி முடக்கப்பட்டுள்ளது. அதை உள்ளமைவில் இயக்கவும்.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
ta: ப்ராக்ஸி இயங்கவில்லை. முதலில் ப்ராக்ஸியைத் தொடங்கவும்.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
ta: ப்ராக்ஸி செயலில் இல்லை. M3U கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Proxy online - {} channels  ✓
ta: ப்ராக்ஸி ஆன்லைனில் - {} சேனல்கள் ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
ta: ப்ராக்ஸி தொடக்க நேரம் முடிந்தது (வினாடிகள்)

en: Proxy token refreshed successfully
ta: ப்ராக்ஸி டோக்கன் வெற்றிகரமாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Really close without saving settings?
ta: அமைப்புகளைச் சேமிக்காமல் உண்மையில் மூடவா?

en: Recommended: 5-8 minutes
ta: பரிந்துரைக்கப்படுகிறது: 5-8 நிமிடங்கள்

en: Refresh stream (minutes):
ta: புதுப்பிப்பு ஸ்ட்ரீம் (நிமிடங்கள்):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
ta: ஒவ்வொரு X நிமிடங்களுக்கும் ஸ்ட்ரீமைப் புதுப்பிக்கவும் (1-15)

en: Reload Bouqet
ta: பூச்செட்டை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Reload bouquets and service list?
ta: பூங்கொத்துகள் மற்றும் சேவை பட்டியலை மீண்டும் ஏற்றவா?

en: Remove
ta: அகற்று

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
ta: அனைத்து Vavoo பூங்கொத்துகளையும் அகற்றவா?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
ta: இந்த நாடு/வகைக்காக ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட பூங்கொத்தை அகற்றவா?

en: Removed exported bouquet: {}
ta: ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட பூங்கொத்து அகற்றப்பட்டது: {}

en: Restarting...
ta: மீண்டும் தொடங்குகிறது...

en: Returning to channel list.
ta: சேனல் பட்டியலுக்குத் திரும்புகிறது.

en: SELECT YOUR CHOICE
ta: உங்கள் விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Save
ta: சேமிக்கவும்

en: Saved in: %(path)s
ta: இதில் சேமிக்கப்பட்டது: %(பாதை)s

en: Saved in: %s
ta: இதில் சேமிக்கப்பட்டது: %s

en: Schedule type:
ta: அட்டவணை வகை:

en: Search
ta: தேடு

en: Search Channels:
ta: தேடல் சேனல்கள்:

en: Search...
ta: தேடு...

en: Search:
ta: தேடல்:

en: Select Background
ta: பின்னணியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select M3U export mode:
ta: M3U ஏற்றுமதி பயன்முறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select country to export M3U:
ta: M3U ஏற்றுமதி செய்ய நாட்டைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
ta: M3U இணைப்புகளில் பயன்படுத்த ஐபி முகவரியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Send Anonymous Statistics
ta: அநாமதேய புள்ளிவிவரங்களை அனுப்பவும்

en: Server for Player Used
ta: பயன்படுத்திய வீரர்களுக்கான சேவையகம்

en: Server for player.
ta: வீரர்களுக்கான சேவையகம்.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
ta: vavoo.log (UI லைஃப்சைக்கிள், ஒரு கோரிக்கை விவரம்) இல் உள்ள டீபக்-நிலை செய்திகளைக் காட்டு. உடனடியாக அமலுக்கு வரும் - பிழையறிந்து தீர்க்காதவரை விட்டுவிடுங்கள்.

en: Showing all channels: {}
ta: எல்லா சேனல்களையும் காட்டுகிறது: {}

en: Space
ta: விண்வெளி

en: Start EPG update now?
ta: EPG புதுப்பிப்பை இப்போதே தொடங்கவா?

en: Stream ended. Too many connection issues.
ta: ஸ்ட்ரீம் முடிந்தது. இணைப்புச் சிக்கல்கள் அதிகம்.

en: Technical Features:
ta: தொழில்நுட்ப அம்சங்கள்:

en: This will refresh the authentication token.
ta: இது அங்கீகார டோக்கனைப் புதுப்பிக்கும்.

en: This will remove:
ta: இது அகற்றும்:

en: This will:
ta: இது:

en: Top
ta: மேல்

en: Total channels: %(total_channels)d
ta: மொத்த சேனல்கள்: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
ta: பெரிய எழுத்து

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
ta: EPGImport இல் Vavoo EPG ஆதாரம் இயக்கப்படவில்லை. EPGImport அமைப்புகளில் அதை இயக்கவும்.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
ta: Vavoo EPG ஆதாரம் கிடைக்கவில்லை. முதலில் ஒரு பூச்செண்டையாவது ஏற்றுமதி செய்யவும்.

en: Vavoo Stream Live
ta: Vavoo ஸ்ட்ரீம் நேரலை

en: Vavoo Stream Live - Information
ta: Vavoo ஸ்ட்ரீம் நேரலை - தகவல்

en: Vavoo Stream Live Plugin
ta: Vavoo ஸ்ட்ரீம் நேரடி செருகுநிரல்

en: Vavoo bouquets removed successfully!
ta: Vavoo பூங்கொத்துகள் வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டன!

en: Vavoo is already running.
ta: Vavoo ஏற்கனவே இயங்குகிறது.

en: Version:
ta: பதிப்பு:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
ta: EPG ஆதரவுடன் Vavoo Proxyக்கு வரவேற்கிறோம்

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
ta: மெனுவிலிருந்து அல்லது TEXT பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலம் அதைத் தொடங்கலாம்.

en: fixed time
ta: நிலையான நேரம்

en: interval
ta: இடைவெளி

en: lowercase
ta: சிறிய எழுத்து

en: ✓ Proxy ({0}s)
ta: ✓ ப்ராக்ஸி ({0}கள்)

en: ✓ Proxy OK
ta: ✓ ப்ராக்ஸி சரி

en: ✓ Restarted
ta: ✓ மீண்டும் தொடங்கப்பட்டது

en: ✗ Error
ta: ✗ பிழை

en: ✗ Proxy Error
ta: ✗ ப்ராக்ஸி பிழை

en: ✗ Proxy Expired
ta: ✗ ப்ராக்ஸி காலாவதியானது

en: ✗ Proxy Offline
ta: ✗ ப்ராக்ஸி ஆஃப்லைன்

en: ✗ Restart Failed
ta: ✗ மறுதொடக்கம் தோல்வியடைந்தது
