enigma 2 - en to te translation catalogue (203 entries)

en: (%d channels)?
te: (%d ఛానెల్‌లు)?

en: (%s files deleted)
te: (%s ఫైల్‌లు తొలగించబడ్డాయి)

en: (you have v{})
te: (మీకు v{} ఉంది)

en: - Add missing fields to all entries
te: - అన్ని ఎంట్రీలకు తప్పిపోయిన ఫీల్డ్‌లను జోడించండి

en: - Auto token refresh every 9 minutes
te: - ప్రతి 9 నిమిషాలకు ఆటో టోకెన్ రిఫ్రెష్ అవుతుంది

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
te: - సర్వీస్ రిఫరెన్స్‌తో ఆటోమేటిక్ Epg జనరేషన్

en: - Automatic bouquet generation
te: - స్వయంచాలక గుత్తి ఉత్పత్తి

en: - Category bouquets
te: - వర్గం పుష్పగుచ్ఛాలు

en: - Clean up the cache file
te: - కాష్ ఫైల్‌ను క్లీన్ అప్ చేయండి

en: - Commercial use is strictly prohibited
te: - వాణిజ్య ఉపయోగం ఖచ్చితంగా నిషేధించబడింది

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
te: - సంఘం: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org ఫోరమ్

en: - Container bouquets
te: - కంటైనర్ బొకేట్స్

en: - Country bouquets
te: - దేశం బొకేట్స్

en: - Free content only
te: - ఉచిత కంటెంట్ మాత్రమే

en: - Graphics: @oktus
te: - గ్రాఫిక్స్: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
te: - HTTP లైవ్ స్ట్రీమింగ్

en: - Integrated proxy system
te: - ఇంటిగ్రేటెడ్ ప్రాక్సీ సిస్టమ్

en: - No direct server hosting
te: - డైరెక్ట్ సర్వర్ హోస్టింగ్ లేదు

en: - Redistribution must maintain attribution
te: - పునఃపంపిణీ తప్పనిసరిగా ఆపాదింపును కొనసాగించాలి

en: - Remove duplicate entries
te: - నకిలీ ఎంట్రీలను తొలగించండి

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
te: - సేవా సూచనలు: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
te: - పబ్లిక్ మూలాల నుండి ప్రసారాలు

en: - TS/M3U8 formats
te: - TS/M3U8 ఫార్మాట్‌లు

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
te: - సాంకేతిక మద్దతు: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
te: - {} డూప్లికేట్ ఎంట్రీలు తీసివేయబడ్డాయి

en: - {} entries updated
te: - {} ఎంట్రీలు నవీకరించబడ్డాయి

en: ? Proxy Unknown
te: ? ప్రాక్సీ తెలియదు

en: All countries (%d)
te: అన్ని దేశాలు (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
te: మరొక దేశానికి ఎగుమతి ఇప్పటికే పురోగతిలో ఉంది. దయచేసి వేచి ఉండండి.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
te: ఎగుమతి జరుగుతోంది. దయచేసి కాష్‌ని పరిష్కరించే ముందు వేచి ఉండండి.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
te: అనామక స్టార్టప్/హార్ట్‌బీట్ పింగ్ మాత్రమే (సెషన్ ఐడి, వెర్షన్, టైమ్‌స్టాంప్ - వ్యక్తిగత డేటా లేదు). నిలిపివేయడానికి నిలిపివేయండి.

en: At an interval hours or fixed time
te: విరామం గంటలు లేదా నిర్ణీత సమయంలో

en: Author:
te: రచయిత:

en: Auto-update EPG
te: EPGని స్వయంచాలకంగా నవీకరించండి

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
te: ప్రతి ఎగుమతి తర్వాత EPGImportలో Vavoo EPG మూలం(లు)ని స్వయంచాలకంగా ప్రారంభించండి, కాబట్టి మీరు వాటిని మీరే ప్రారంభించాల్సిన అవసరం లేదు.

en: Back
te: వెనుకకు

en: Backspace
te: బ్యాక్‌స్పేస్

en: Bottom
te: దిగువ

en: Bouquet Position in List
te: జాబితాలో బొకే స్థానం

en: Bouquet creation error: {}
te: బొకే సృష్టి లోపం: {}

en: Bouquet ready with {} channels
te: {} ఛానెల్‌లతో బొకే సిద్ధంగా ఉంది

en: Bouquets reload scheduled.
te: బొకేలు రీలోడ్ షెడ్యూల్ చేయబడ్డాయి.

en: Bouquets reorganized successfully!
te: పుష్పగుచ్ఛాలు విజయవంతంగా పునర్వ్యవస్థీకరించబడ్డాయి!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
te: CH±=మార్పు | OK=టోగుల్ | INFO=IMDb | STOP=నిష్క్రమించు

en: Cache format fix completed:
te: కాష్ ఫార్మాట్ పరిష్కారం పూర్తయింది:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
te: కాష్ ఇప్పటికే సరైన ఫార్మాట్‌లో ఉంది. మార్పులు అవసరం లేదు.

en: Cancel
te: రద్దు చేయి

en: Cancel execution?
te: అమలును రద్దు చేయాలా?

en: Case: {}
te: కేసు: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
te: చేంజ్లాగ్: ({}/{}, అప్/డౌన్ ఉపయోగించండి)

en: Channels
te: ఛానెల్‌లు

en: Channels: %d
te: ఛానెల్‌లు: %d

en: Checking proxy...
te: ప్రాక్సీని తనిఖీ చేస్తోంది...

en: Clear All
te: అన్నీ క్లియర్ చేయండి

en: Configuration saved successfully!
te: కాన్ఫిగరేషన్ విజయవంతంగా సేవ్ చేయబడింది!

en: Configure Main Background Image.
te: ప్రధాన నేపథ్య చిత్రాన్ని కాన్ఫిగర్ చేయండి.

en: Configure at a fixed time
te: నిర్ణీత సమయంలో కాన్ఫిగర్ చేయండి

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
te: సర్వీస్ రిఫరెన్స్ Iptv-Gstreamer-Exteplayer3ని కాన్ఫిగర్ చేయండి

en: Console
te: కన్సోల్

en: Continuing, proxy still syncing...
te: కొనసాగుతోంది, ప్రాక్సీ ఇప్పటికీ సమకాలీకరించబడుతోంది...

en: Could not save the installer script.
te: ఇన్‌స్టాలర్ స్క్రిప్ట్‌ను సేవ్ చేయడం సాధ్యపడలేదు.

en: Countries
te: దేశాలు

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
te: దేశాలు: %(ఉత్పత్తి)d/%(మొత్తం)d

en: Country: %s
te: దేశం: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
te: Vavoo ప్రోగ్రామ్ డేటాతో EPGImport కోసం EPG మూలాన్ని సృష్టించండి

en: Credits:
te: క్రెడిట్స్:

en: Debug logging
te: డీబగ్ లాగింగ్

en: Default View
te: డిఫాల్ట్ వీక్షణ

en: Default view when opening the plugin
te: ప్లగిన్‌ని తెరిచేటప్పుడు డిఫాల్ట్ వీక్షణ

en: Do you want to export this bouquet?
te: మీరు ఈ పుష్పగుచ్ఛాన్ని ఎగుమతి చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to fix the cache format?
te: మీరు కాష్ ఆకృతిని పరిష్కరించాలనుకుంటున్నారా?

en: EPG Similarity Threshold (%)
te: EPG సారూప్యత థ్రెషోల్డ్ (%)

en: EPG import started
te: EPG దిగుమతి ప్రారంభమైంది

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
te: EPG నిలిపివేయబడింది. దయచేసి దీన్ని ముందుగా Vavoo సెట్టింగ్‌లలో ప్రారంభించండి.

en: EPG processing completed (no matches)
te: EPG ప్రాసెసింగ్ పూర్తయింది (పోలికలు లేవు)

en: EPG processing completed for {} channels
te: {} ఛానెల్‌ల కోసం EPG ప్రాసెసింగ్ పూర్తయింది

en: EPGImport plugin not found: {}
te: EPGImport ప్లగిన్ కనుగొనబడలేదు: {}

en: Enable Vavoo EPG
te: Vavoo EPGని ప్రారంభించండి

en: Enable or disable proxy.
te: ప్రాక్సీని ప్రారంభించండి లేదా నిలిపివేయండి.

en: Enter text to search...
te: శోధించడానికి వచనాన్ని నమోదు చేయండి...

en: Error
te: లోపం

en: Error fixing cache: {}
te: కాష్‌ని పరిష్కరించడంలో లోపం: {}

en: Error parsing data
te: డేటాను అన్వయించడంలో లోపం

en: Error starting EPG update: {}
te: EPG అప్‌డేట్‌ను ప్రారంభించడంలో లోపం: {}

en: Error starting channel
te: ఛానెల్‌ని ప్రారంభించడంలో లోపం ఏర్పడింది

en: Error: %s
te: లోపం: %s

en: Exit
te: నిష్క్రమించు

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
te: కొత్త నేపథ్యాన్ని చూడటానికి ప్లగిన్ నుండి నిష్క్రమించి, మళ్లీ తెరవండి.

en: Export
te: ఎగుమతి చేయండి

en: Export failed: {}
te: ఎగుమతి విఫలమైంది: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
te: ఎగుమతి ప్రారంభమైంది. బొకే త్వరలో అందుబాటులోకి వస్తుంది.

en: Failed to refresh proxy token
te: ప్రాక్సీ టోకెన్‌ను రిఫ్రెష్ చేయడంలో విఫలమైంది

en: Failed to refresh proxy:
te: ప్రాక్సీని రిఫ్రెష్ చేయడంలో విఫలమైంది:

en: Failed: %(failed)d
te: విఫలమైంది: %(విఫలమైంది)d

en: Fix Cache
te: కాష్‌ని పరిష్కరించండి

en: Fixing cache format...
te: కాష్ ఆకృతిని పరిష్కరిస్తోంది...

en: Force proxy refresh?
te: బలవంతంగా ప్రాక్సీ రిఫ్రెష్ చేయాలా?

en: Found: {} channels
te: కనుగొనబడింది: {} ఛానెల్‌లు

en: Generate .m3u file for:
te: దీని కోసం .m3u ఫైల్‌ని రూపొందించండి:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
te: .m3u ఫైల్‌లను రూపొందించండి (Exec కోసం సరే)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
te: .m3u ఫైల్‌లను రూపొందించండి మరియు పరికరం %sకి సేవ్ చేయండి.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
te: .m3u ఫైల్‌లను రూపొందించి, పరికరం %sకి సేవ్ చేయాలా?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
te: అన్ని %d దేశాల కోసం .m3u ఫైల్‌లను రూపొందించాలా?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
te: ఎంత తరచుగా EPGని మళ్లీ సరిపోల్చాలి మరియు పుష్పగుచ్ఛాలను రిఫ్రెష్ చేయాలి, ఇప్పటి నుండి లెక్కించబడుతుంది.

en: Important Notes:
te: ముఖ్యమైన గమనికలు:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
te: VPN లేదా స్లో కనెక్షన్ కారణంగా ప్రాక్సీ ఎక్కువ సమయం తీసుకుంటే పెంచండి.

en: Keyboard
te: కీబోర్డ్

en: Last channel update: %s
te: చివరి ఛానెల్ నవీకరణ: %s

en: License:
te: లైసెన్స్:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
te: లైసెన్స్: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
te: ప్రధాన మెనూలో లింక్

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
te: స్థానికంగా మాత్రమే (127.0.0.1) - ఈ పరికరం మాత్రమే

en: Lower = less interruption but more refreshes
te: తక్కువ = తక్కువ అంతరాయం కానీ మరింత రిఫ్రెష్

en: M3U file generated successfully!
te: M3U ఫైల్ విజయవంతంగా రూపొందించబడింది!

en: M3U generation completed!
te: M3U ఉత్పత్తి పూర్తయింది!

en: M3U generation error: %s
te: M3U ఉత్పత్తి లోపం: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
te: సరిపోలే ఛానెల్‌లకు కనీస సారూప్యత (అధిక = కఠినమైనది).

en: Movie Services Reference
te: సినిమా సేవల సూచన

en: Network (%s) - other devices on the LAN
te: నెట్‌వర్క్ (%s) - LANలోని ఇతర పరికరాలు

en: No IMDb/TMDB plugin found
te: IMDb/TMDB ప్లగిన్ కనుగొనబడలేదు

en: No Internet connection detected. Please check your network.
te: ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్ కనుగొనబడలేదు. దయచేసి మీ నెట్‌వర్క్‌ని తనిఖీ చేయండి.

en: No channels found
te: ఛానెల్‌లు ఏవీ కనుగొనబడలేదు

en: No channels found for: %s
te: దీని కోసం ఛానెల్‌లు ఏవీ కనుగొనబడలేదు: %s

en: No items available
te: ఏ వస్తువులు అందుబాటులో లేవు

en: No programme info available
te: ప్రోగ్రామ్ సమాచారం అందుబాటులో లేదు

en: No selection
te: ఎంపిక లేదు

en: No valid channels for: %s
te: దీని కోసం చెల్లుబాటు అయ్యే ఛానెల్‌లు లేవు: %s

en: Nothing to remove for: {}
te: దీని కోసం తీసివేయడానికి ఏమీ లేదు: {}

en: Now %s
te: ఇప్పుడు %s

en: Only one specific country
te: ఒకే ఒక నిర్దిష్ట దేశం

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
te: క్రమానుగతంగా EPGని మళ్లీ సరిపోల్చండి మరియు నేపథ్యంలో మీకు ఇష్టమైన దేశాల కోసం పుష్పగుచ్ఛాలను రిఫ్రెష్ చేయండి.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
te: ప్రధాన జాబితాలో Vavoo బొకేట్స్ స్థానం

en: Proxy Disabled
te: ప్రాక్సీ నిలిపివేయబడింది

en: Proxy Enabled
te: ప్రాక్సీ ప్రారంభించబడింది

en: Proxy disabled
te: ప్రాక్సీ నిలిపివేయబడింది

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
te: ప్రాక్సీ నిలిపివేయబడింది. దయచేసి ముందుగా ప్రాక్సీని ఆన్ చేయండి. -- మెనూ కాన్ఫిగరేషన్ --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
te: ప్రాక్సీ నిలిపివేయబడింది. దయచేసి దీన్ని కాన్ఫిగరేషన్‌లో ప్రారంభించండి.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
te: ప్రాక్సీ అమలులో లేదు. దయచేసి ముందుగా ప్రాక్సీని ప్రారంభించండి.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
te: ప్రాక్సీ సక్రియంగా లేదు. M3U ఫైల్‌ను రూపొందించడం సాధ్యం కాలేదు.

en: Proxy online - {} channels  ✓
te: ఆన్‌లైన్ ప్రాక్సీ - {} ఛానెల్‌లు ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
te: ప్రాక్సీ ప్రారంభ సమయం ముగిసింది (సెకన్లు)

en: Proxy token refreshed successfully
te: ప్రాక్సీ టోకెన్ విజయవంతంగా రిఫ్రెష్ చేయబడింది

en: Really close without saving settings?
te: సెట్టింగ్‌లను సేవ్ చేయకుండానే మూసివేయాలా?

en: Recommended: 5-8 minutes
te: సిఫార్సు చేయబడింది: 5-8 నిమిషాలు

en: Refresh stream (minutes):
te: రిఫ్రెష్ స్ట్రీమ్ (నిమిషాలు):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
te: ప్రతి X నిమిషాలకు ప్రసారాన్ని రిఫ్రెష్ చేయండి (1-15)

en: Reload Bouqet
te: గుత్తిని రీలోడ్ చేయండి

en: Reload bouquets and service list?
te: బొకేలు మరియు సేవా జాబితాను మళ్లీ లోడ్ చేయాలా?

en: Remove
te: తొలగించు

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
te: అన్ని Vavoo బొకేలను తీసివేయాలా?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
te: ఈ దేశం/కేటగిరీ కోసం ఎగుమతి చేసిన బొకేని తీసివేయాలా?

en: Removed exported bouquet: {}
te: ఎగుమతి చేసిన గుత్తి తీసివేయబడింది: {}

en: Restarting...
te: పునఃప్రారంభిస్తోంది...

en: Returning to channel list.
te: ఛానెల్ జాబితాకు తిరిగి వస్తోంది.

en: SELECT YOUR CHOICE
te: మీ ఎంపికను ఎంచుకోండి

en: Save
te: సేవ్ చేయండి

en: Saved in: %(path)s
te: ఇందులో సేవ్ చేయబడింది: %(మార్గం)s

en: Saved in: %s
te: దీనిలో సేవ్ చేయబడింది: %s

en: Schedule type:
te: షెడ్యూల్ రకం:

en: Search
te: శోధించండి

en: Search Channels:
te: శోధన ఛానెల్‌లు:

en: Search...
te: శోధన...

en: Search:
te: శోధన:

en: Select Background
te: నేపథ్యాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select M3U export mode:
te: M3U ఎగుమతి మోడ్‌ని ఎంచుకోండి:

en: Select country to export M3U:
te: M3Uని ఎగుమతి చేయడానికి దేశాన్ని ఎంచుకోండి:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
te: M3U లింక్‌లలో ఉపయోగించడానికి IP చిరునామాను ఎంచుకోండి:

en: Send Anonymous Statistics
te: అనామక గణాంకాలను పంపండి

en: Server for Player Used
te: ప్లేయర్ కోసం సర్వర్ ఉపయోగించబడింది

en: Server for player.
te: ప్లేయర్ కోసం సర్వర్.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
te: vavoo.logలో వెర్బోస్ డీబగ్-స్థాయి సందేశాలను చూపండి (UI జీవితచక్రం, ప్రతి అభ్యర్థన వివరాలు). తక్షణమే అమలులోకి వస్తుంది - ట్రబుల్షూటింగ్ లేకపోతే వదిలివేయండి.

en: Showing all channels: {}
te: అన్ని ఛానెల్‌లను చూపుతోంది: {}

en: Space
te: స్పేస్

en: Start EPG update now?
te: ఇప్పుడు EPG అప్‌డేట్‌ను ప్రారంభించాలా?

en: Stream ended. Too many connection issues.
te: స్ట్రీమ్ ముగిసింది. చాలా కనెక్షన్ సమస్యలు.

en: Technical Features:
te: సాంకేతిక లక్షణాలు:

en: This will refresh the authentication token.
te: ఇది ప్రామాణీకరణ టోకెన్‌ను రిఫ్రెష్ చేస్తుంది.

en: This will remove:
te: ఇది తీసివేస్తుంది:

en: This will:
te: ఇది చేస్తుంది:

en: Top
te: టాప్

en: Total channels: %(total_channels)d
te: మొత్తం ఛానెల్‌లు: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
te: పెద్ద అక్షరం

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
te: EPGImportలో Vavoo EPG మూలం ప్రారంభించబడలేదు. దయచేసి EPGImport సెట్టింగ్‌లలో దీన్ని ప్రారంభించండి.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
te: Vavoo EPG మూలం కనుగొనబడలేదు. దయచేసి ముందుగా కనీసం ఒక గుత్తిని ఎగుమతి చేయండి.

en: Vavoo Stream Live
te: వావూ స్ట్రీమ్ లైవ్

en: Vavoo Stream Live - Information
te: వావూ స్ట్రీమ్ లైవ్ - సమాచారం

en: Vavoo Stream Live Plugin
te: వావూ స్ట్రీమ్ లైవ్ ప్లగిన్

en: Vavoo bouquets removed successfully!
te: Vavoo బొకేలు విజయవంతంగా తీసివేయబడ్డాయి!

en: Vavoo is already running.
te: Vavoo ఇప్పటికే నడుస్తోంది.

en: Version:
te: వెర్షన్:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
te: EPG మద్దతుతో Vavoo ప్రాక్సీకి స్వాగతం

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
te: మీరు దీన్ని మెను నుండి లేదా TEXT బటన్‌ను నొక్కడం ద్వారా ప్రారంభించవచ్చు.

en: fixed time
te: నిర్ణీత సమయం

en: interval
te: విరామం

en: lowercase
te: చిన్న అక్షరం

en: ✓ Proxy ({0}s)
te: ✓ ప్రాక్సీ ({0}లు)

en: ✓ Proxy OK
te: ✓ ప్రాక్సీ సరే

en: ✓ Restarted
te: ✓ పునఃప్రారంభించబడింది

en: ✗ Error
te: ✗ లోపం

en: ✗ Proxy Error
te: ✗ ప్రాక్సీ లోపం

en: ✗ Proxy Expired
te: ✗ ప్రాక్సీ గడువు ముగిసింది

en: ✗ Proxy Offline
te: ✗ ప్రాక్సీ ఆఫ్‌లైన్

en: ✗ Restart Failed
te: ✗ పునఃప్రారంభం విఫలమైంది
