enigma 2 - en to th translation catalogue (204 entries)

en: (%d channels)?
th: (%d ช่อง)?

en: (%s files deleted)
th: (ลบ %s ไฟล์แล้ว)

en: (you have v{})
th: (คุณมี วี{})

en: - Add missing fields to all entries
th: - เพิ่มช่องที่ขาดหายไปในทุกรายการ

en: - Auto token refresh every 9 minutes
th: - รีเฟรชโทเค็นอัตโนมัติทุกๆ 9 นาที

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
th: - การสร้าง Epg อัตโนมัติพร้อมการอ้างอิงบริการ

en: - Automatic bouquet generation
th: - การสร้างช่อดอกไม้อัตโนมัติ

en: - Category bouquets
th: - หมวดหมู่ช่อดอกไม้

en: - Clean up the cache file
th: - ทำความสะอาดไฟล์แคช

en: - Commercial use is strictly prohibited
th: - ห้ามใช้ในเชิงพาณิชย์โดยเด็ดขาด

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
th: - ชุมชน: Linuxsat-support.com, ฟอรัม Corvoboys.org

en: - Container bouquets
th: - ภาชนะใส่ช่อดอกไม้

en: - Country bouquets
th: - ช่อดอกไม้ประเทศ

en: - Free content only
th: - เนื้อหาฟรีเท่านั้น

en: - Graphics: @oktus
th: - กราฟิก: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
th: - HTTP สตรีมมิ่งสด

en: - Integrated proxy system
th: - ระบบพร็อกซีแบบรวม

en: - No direct server hosting
th: - ไม่มีการโฮสต์เซิร์ฟเวอร์โดยตรง

en: - Redistribution must maintain attribution
th: - การแจกจ่ายซ้ำต้องคงไว้ซึ่งการระบุแหล่งที่มา

en: - Remove duplicate entries
th: - ลบรายการที่ซ้ำกัน

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
th: - การอ้างอิงบริการ: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
th: - สตรีมจากแหล่งสาธารณะ

en: - TS/M3U8 formats
th: - รูปแบบ TS/M3U8

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
th: - การสนับสนุนทางเทคนิค: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
th: - ลบรายการที่ซ้ำกัน {} รายการแล้ว

en: - {} entries updated
th: - อัปเดตรายการแล้ว {} รายการ

en: ? Proxy Unknown
th: ? ไม่ทราบพร็อกซี

en: All countries (%d)
th: ทุกประเทศ (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
th: กำลังดำเนินการส่งออกไปยังประเทศอื่นอยู่แล้ว โปรดรอ.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
th: กำลังดำเนินการส่งออก โปรดรอก่อนที่จะแก้ไขแคช

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
th: การเริ่มต้นโดยไม่เปิดเผยตัวตน/heartbeat ping เท่านั้น (รหัสเซสชัน เวอร์ชัน การประทับเวลา - ไม่มีข้อมูลส่วนบุคคล) ปิดใช้งานเพื่อเลือกไม่รับ

en: At an interval hours or fixed time
th: ตามช่วงเวลาหรือเวลาที่กำหนด

en: Author:
th: ผู้เขียน:

en: Auto-update EPG
th: อัปเดต EPG อัตโนมัติ

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
th: เปิดใช้งานแหล่งที่มา Vavoo EPG ใน EPGImport โดยอัตโนมัติหลังจากการส่งออกแต่ละครั้ง ดังนั้นคุณไม่จำเป็นต้องเปิดใช้งานแหล่งที่มาเหล่านั้นด้วยตนเอง

en: Back
th: กลับ

en: Backspace
th: แบ็คสเปซ

en: Bottom
th: ด้านล่าง

en: Bouquet Position in List
th: ตำแหน่งช่อดอกไม้ในรายการ

en: Bouquet creation error: {}
th: ข้อผิดพลาดในการสร้างช่อดอกไม้: {}

en: Bouquet ready with {} channels
th: ช่อดอกไม้พร้อม {} ช่อง

en: Bouquets reload scheduled.
th: กำหนดการโหลดช่อดอกไม้แล้ว

en: Bouquets reorganized successfully!
th: จัดระเบียบช่อดอกไม้ใหม่ได้สำเร็จ!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
th: CH±=เปลี่ยน | ตกลง=สลับ | INFO=IMDb | หยุด=ออก

en: Cache format fix completed:
th: การแก้ไขรูปแบบแคชเสร็จสมบูรณ์:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
th: แคชอยู่ในรูปแบบที่ถูกต้องแล้ว ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนแปลง

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Cancel execution?
th: ยกเลิกการดำเนินการใช่ไหม

en: Case: {}
th: กรณี: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
th: บันทึกการเปลี่ยนแปลง: ({}/{} ใช้ขึ้น/ลง)

en: Channels
th: ช่อง

en: Channels: %d
th: ช่อง: %d

en: Checking proxy...
th: กำลังตรวจสอบพร็อกซี...

en: Clear All
th: ล้างทั้งหมด

en: Configuration saved successfully!
th: บันทึกการกำหนดค่าสำเร็จแล้ว!

en: Configure Main Background Image.
th: กำหนดค่าภาพพื้นหลังหลัก

en: Configure at a fixed time
th: กำหนดค่าในเวลาที่กำหนด

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
th: กำหนดค่าบริการอ้างอิง Iptv-Gstreamer-Exteplayer3

en: Console
th: คอนโซล

en: Continuing, proxy still syncing...
th: กำลังดำเนินการต่อ พร็อกซียังคงซิงค์...

en: Could not save the installer script.
th: ไม่สามารถบันทึกสคริปต์การติดตั้งได้

en: Countries
th: ประเทศ

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
th: ประเทศ: %(สร้าง)d/%(รวม)d

en: Country: %s
th: ประเทศ: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
th: สร้างแหล่ง EPG สำหรับ EPGImport ด้วยข้อมูลโปรแกรม Vavoo

en: Credits:
th: เครดิต:

en: Debug logging
th: การบันทึกการแก้ไขข้อบกพร่อง

en: Default View
th: มุมมองเริ่มต้น

en: Default view when opening the plugin
th: มุมมองเริ่มต้นเมื่อเปิดปลั๊กอิน

en: Do you want to export this bouquet?
th: คุณต้องการส่งออกช่อดอกไม้นี้หรือไม่?

en: Do you want to fix the cache format?
th: คุณต้องการแก้ไขรูปแบบแคชหรือไม่

en: EPG Similarity Threshold (%)
th: เกณฑ์ความคล้ายคลึงกันของ EPG (%)

en: EPG import started
th: เริ่มนำเข้า EPG แล้ว

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
th: EPG ถูกปิดใช้งาน โปรดเปิดใช้งานในการตั้งค่า Vavoo ก่อน

en: EPG processing completed (no matches)
th: การประมวลผล EPG เสร็จสมบูรณ์ (ไม่มีการจับคู่)

en: EPG processing completed for {} channels
th: การประมวลผล EPG เสร็จสมบูรณ์สำหรับ {} ช่อง

en: EPGImport plugin not found: {}
th: ไม่พบปลั๊กอิน EPGImport: {}

en: Enable Vavoo EPG
th: เปิดใช้งาน Vavoo EPG

en: Enable or disable proxy.
th: เปิดหรือปิดใช้งานพร็อกซี

en: Enter text to search...
th: ป้อนข้อความเพื่อค้นหา...

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: Error fixing cache: {}
th: เกิดข้อผิดพลาดในการแก้ไขแคช: {}

en: Error parsing data
th: เกิดข้อผิดพลาดในการแยกวิเคราะห์ข้อมูล

en: Error starting EPG update: {}
th: เกิดข้อผิดพลาดในการเริ่มอัปเดต EPG: {}

en: Error starting channel
th: เกิดข้อผิดพลาดในการเริ่มช่อง

en: Error: %s
th: ข้อผิดพลาด: %s

en: Exit
th: ออก

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
th: ออกและเปิดปลั๊กอินอีกครั้งเพื่อดูพื้นหลังใหม่

en: Export
th: ส่งออก

en: Export failed: {}
th: การส่งออกล้มเหลว: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
th: การส่งออกเริ่มต้นขึ้น ช่อดอกไม้จะมีจำหน่ายเร็วๆ นี้

en: Failed to refresh proxy token
th: รีเฟรชโทเค็นพร็อกซีไม่สำเร็จ

en: Failed to refresh proxy:
th: ไม่สามารถรีเฟรชพร็อกซีได้:

en: Failed: %(failed)d
th: ล้มเหลว: %(ล้มเหลว)d

en: Fix Cache
th: แก้ไขแคช

en: Fixing cache format...
th: กำลังแก้ไขรูปแบบแคช...

en: Force proxy refresh?
th: บังคับให้รีเฟรชพร็อกซีใช่ไหม

en: Found: {} channels
th: พบ: {} ช่อง

en: Generate .m3u file for:
th: สร้างไฟล์ .m3u สำหรับ:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
th: สร้างไฟล์ .m3u (Ok for Exec)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
th: สร้างไฟล์ .m3u และบันทึกลงในอุปกรณ์ %s

en: Generate .m3u files and save to device %s?
th: สร้างไฟล์ .m3u และบันทึกลงในอุปกรณ์ %s?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
th: สร้างไฟล์ .m3u สำหรับ %d ประเทศทั้งหมดหรือไม่

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
th: บ่อยแค่ไหนที่จะจับคู่ EPG และรีเฟรชช่อดอกไม้นับแต่นี้เป็นต้นไป

en: Important Notes:
th: หมายเหตุสำคัญ:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
th: เพิ่มขึ้นหากพร็อกซีใช้เวลานานเนื่องจาก VPN หรือการเชื่อมต่อช้า

en: Keyboard
th: คีย์บอร์ด

en: Last channel update: %s
th: อัปเดตช่องล่าสุด: %s

en: License:
th: ใบอนุญาต:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
th: ใบอนุญาต: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
th: ลิงค์ในเมนูหลัก

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
th: ท้องถิ่นเท่านั้น (127.0.0.1) - อุปกรณ์นี้เท่านั้น

en: Lower = less interruption but more refreshes
th: ต่ำ = การหยุดชะงักน้อยลง แต่รีเฟรชมากขึ้น

en: M3U file generated successfully!
th: สร้างไฟล์ M3U สำเร็จแล้ว!

en: M3U generation completed!
th: การสร้าง M3U เสร็จสมบูรณ์!

en: M3U generation error: %s
th: ข้อผิดพลาดในการสร้าง M3U: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
th: ความคล้ายคลึงกันขั้นต่ำสำหรับช่องที่ตรงกัน (สูง = เข้มงวด)

en: Movie Services Reference
th: การอ้างอิงบริการภาพยนตร์

en: Network (%s) - other devices on the LAN
th: เครือข่าย (%s) - อุปกรณ์อื่นๆ บน LAN

en: No IMDb/TMDB plugin found
th: ไม่พบปลั๊กอิน IMDb/TMDB

en: No Internet connection detected. Please check your network.
th: ไม่พบการเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต โปรดตรวจสอบเครือข่ายของคุณ

en: No channels found
th: ไม่พบช่อง

en: No channels found for: %s
th: ไม่พบช่องสำหรับ: %s

en: No items available
th: ไม่มีรายการที่มีอยู่

en: No programme info available
th: ไม่มีข้อมูลโปรแกรม

en: No selection
th: ไม่มีการเลือก

en: No valid channels for: %s
th: ไม่มีช่องที่ถูกต้องสำหรับ: %s

en: Nothing to remove for: {}
th: ไม่มีสิ่งใดที่จะลบสำหรับ: {}

en: Now %s
th: ตอนนี้ %s

en: Only one specific country
th: เฉพาะประเทศเดียวเท่านั้น

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
th: จับคู่ EPG อีกครั้งและรีเฟรชช่อดอกไม้สำหรับประเทศที่คุณชื่นชอบในเบื้องหลัง

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
th: ตำแหน่งของช่อดอกไม้วาวูในรายการหลัก

en: Proxy Disabled
th: พร็อกซีถูกปิดใช้งาน

en: Proxy Enabled
th: เปิดใช้งานพร็อกซีแล้ว

en: Proxy disabled
th: พร็อกซีถูกปิดใช้งาน

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
th: พร็อกซีถูกปิดใช้งาน กรุณาตั้งค่า Proxy On ก่อน -- การกำหนดค่าเมนู --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
th: พร็อกซีถูกปิดใช้งาน โปรดเปิดใช้งานในการกำหนดค่า

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
th: พร็อกซีไม่ทำงาน โปรดเริ่มพรอกซีก่อน

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
th: พร็อกซีไม่ทำงาน ไม่สามารถสร้างไฟล์ M3U

en: Proxy online - {} channels  ✓
th: พร็อกซีออนไลน์ - {} ช่อง ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
th: หมดเวลาเริ่มต้นพร็อกซี (วินาที)

en: Proxy token refreshed successfully
th: รีเฟรชโทเค็นพร็อกซีสำเร็จแล้ว

en: Really close without saving settings?
th: ปิดโดยไม่บันทึกการตั้งค่าจริงหรือ

en: Recommended: 5-8 minutes
th: แนะนำ: 5-8 นาที

en: Refresh stream (minutes):
th: รีเฟรชสตรีม (นาที):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
th: รีเฟรชสตรีมทุกๆ X นาที (1-15)

en: Reload Bouqet
th: โหลดช่อดอกไม้อีกครั้ง

en: Reload bouquets and service list?
th: โหลดช่อดอกไม้และรายการบริการซ้ำไหม

en: Remove
th: ลบ

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
th: ลบช่อดอกไม้ Vavoo ทั้งหมดหรือไม่

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
th: ลบช่อดอกไม้ที่ส่งออกสำหรับประเทศ/หมวดหมู่นี้ใช่ไหม

en: Removed exported bouquet: {}
th: ลบช่อดอกไม้ที่ส่งออกแล้ว: {}

en: Restarting...
th: กำลังรีสตาร์ท...

en: Returning to channel list.
th: กลับสู่รายการช่อง

en: SELECT YOUR CHOICE
th: เลือกตัวเลือกของคุณ

en: Save
th: บันทึก

en: Saved in: %(path)s
th: บันทึกใน: %(path)s

en: Saved in: %s
th: บันทึกใน: %s

en: Schedule type:
th: ประเภทกำหนดการ:

en: Search
th: ค้นหา

en: Search Channels:
th: ช่องค้นหา:

en: Search...
th: ค้นหา...

en: Search:
th: ค้นหา:

en: Select Background
th: เลือกพื้นหลัง

en: Select M3U export mode:
th: เลือกโหมดการส่งออก M3U:

en: Select country to export M3U:
th: เลือกประเทศที่จะส่งออก M3U:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
th: เลือกที่อยู่ IP ที่จะใช้ในลิงก์ M3U:

en: Send Anonymous Statistics
th: ส่งสถิติที่ไม่ระบุชื่อ

en: Server for Player Used
th: เซิร์ฟเวอร์สำหรับผู้เล่นที่ใช้

en: Server for player.
th: เซิร์ฟเวอร์สำหรับผู้เล่น

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
th: แสดงข้อความระดับ DEBUG แบบละเอียดใน vavoo.log (วงจรการใช้งาน UI รายละเอียดตามคำขอ) มีผลทันที - งดเว้นเว้นแต่จะแก้ไขปัญหาได้

en: Showing all channels: {}
th: แสดงทุกช่อง: {}

en: Space
th: ช่องว่าง

en: Start EPG update now?
th: เริ่มอัพเดต EPG ตอนนี้เลย?

en: Stream ended. Too many connection issues.
th: สตรีมสิ้นสุดแล้ว ปัญหาการเชื่อมต่อมากเกินไป

en: Technical Features:
th: คุณสมบัติทางเทคนิค:

en: This will refresh the authentication token.
th: การดำเนินการนี้จะรีเฟรชโทเค็นการตรวจสอบสิทธิ์

en: This will remove:
th: สิ่งนี้จะลบ:

en: This will:
th: สิ่งนี้จะ:

en: Top
th: สูงสุด

en: Total channels: %(total_channels)d
th: ช่องทั้งหมด: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
th: ตัวพิมพ์ใหญ่

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
th: แหล่งที่มา Vavoo EPG ไม่ได้เปิดใช้งานใน EPGImport โปรดเปิดใช้งานในการตั้งค่า EPGImport

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
th: ไม่พบแหล่งที่มาของ Vavoo EPG โปรดส่งออกช่อดอกไม้อย่างน้อยหนึ่งช่อก่อน

en: Vavoo Stream Live
th: Vavoo สตรีมสด

en: Vavoo Stream Live - Information
th: Vavoo สตรีมสด - ข้อมูล

en: Vavoo Stream Live Plugin
th: ปลั๊กอิน Vavoo Stream Live

en: Vavoo bouquets removed successfully!
th: ลบช่อดอกไม้ Vavoo สำเร็จแล้ว!

en: Vavoo is already running.
th: Vavoo กำลังทำงานอยู่แล้ว

en: Version:
th: เวอร์ชัน:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
th: ยินดีต้อนรับสู่ Vavoo Proxy พร้อมการสนับสนุน EPG

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
th: คุณสามารถเริ่มจากเมนูหรือโดยการกดปุ่ม TEXT

en: fixed time
th: เวลาคงที่

en: interval
th: ช่วงเวลา

en: lowercase
th: ตัวพิมพ์เล็ก

en: v{} -> v{}
th: วี{} -> วี{}

en: ✓ Proxy ({0}s)
th: ✓ พร็อกซี ({0} วินาที)

en: ✓ Proxy OK
th: ✓ พร็อกซีตกลง

en: ✓ Restarted
th: ✓ เริ่มต้นใหม่

en: ✗ Error
th: ✗ เกิดข้อผิดพลาด

en: ✗ Proxy Error
th: ✗ ข้อผิดพลาดเกี่ยวกับพร็อกซี

en: ✗ Proxy Expired
th: ✗ พร็อกซีหมดอายุแล้ว

en: ✗ Proxy Offline
th: ✗ พร็อกซีออฟไลน์

en: ✗ Restart Failed
th: ✗ การรีสตาร์ทล้มเหลว
