enigma 2 - en to tl translation catalogue (191 entries)

en: (%d channels)?
tl: (%d channel)?

en: (%s files deleted)
tl: (%s file ang tinanggal)

en: (you have v{})
tl: (mayroon kang v{})

en: - Add missing fields to all entries
tl: - Magdagdag ng mga nawawalang field sa lahat ng entry

en: - Auto token refresh every 9 minutes
tl: - Auto token refresh bawat 9 minuto

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
tl: - Awtomatikong pagbuo ng Epg na may Reference ng Serbisyo

en: - Automatic bouquet generation
tl: - Awtomatikong pagbuo ng palumpon

en: - Category bouquets
tl: - Mga bouquet ng kategorya

en: - Clean up the cache file
tl: - Linisin ang cache file

en: - Commercial use is strictly prohibited
tl: - Mahigpit na ipinagbabawal ang komersyal na paggamit

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
tl: - Komunidad: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum

en: - Container bouquets
tl: - Mga bouquet ng lalagyan

en: - Country bouquets
tl: - Mga bouquet ng bansa

en: - Free content only
tl: - Libreng nilalaman lamang

en: - Graphics: @oktus
tl: - Mga graphic: @oktus

en: - Integrated proxy system
tl: - Pinagsamang proxy system

en: - No direct server hosting
tl: - Walang direktang pagho-host ng server

en: - Redistribution must maintain attribution
tl: - Dapat mapanatili ng muling pamamahagi ang pagpapatungkol

en: - Remove duplicate entries
tl: - Alisin ang mga duplicate na entry

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
tl: - Mga sanggunian sa serbisyo: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
tl: - Mga stream mula sa mga pampublikong mapagkukunan

en: - TS/M3U8 formats
tl: - Mga format ng TS/M3U8

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
tl: - Teknikal na suporta: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
tl: - {} inalis ang mga duplicate na entry

en: - {} entries updated
tl: - Na-update ang mga entry ng {}.

en: ? Proxy Unknown
tl: ? Hindi Kilala ang Proxy

en: All countries (%d)
tl: Lahat ng bansa (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
tl: Ang pag-export para sa ibang bansa ay isinasagawa na. Mangyaring maghintay.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
tl: May isinasagawang pag-export. Mangyaring maghintay bago ayusin ang cache.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
tl: Anonymous na startup/heartbeat ping lang (session id, bersyon, timestamp - walang personal na data). Huwag paganahin upang mag-opt out.

en: At an interval hours or fixed time
tl: Sa pagitan ng mga oras o nakapirming oras

en: Author:
tl: May-akda:

en: Auto-update EPG
tl: Awtomatikong i-update ang EPG

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
tl: Awtomatikong paganahin ang (mga) pinagmulan ng Vavoo EPG sa EPGImport pagkatapos ng bawat pag-export, kaya hindi mo na kailangang i-enable ang mga ito doon.

en: Back
tl: Bumalik

en: Bottom
tl: Ibaba

en: Bouquet Position in List
tl: Posisyon ng Bouquet sa Listahan

en: Bouquet creation error: {}
tl: Error sa paggawa ng bouquet: {}

en: Bouquet ready with {} channels
tl: Handa na ang bouquet na may mga {} channel

en: Bouquets reload scheduled.
tl: Naka-iskedyul ang pag-reload ng mga bouquet.

en: Bouquets reorganized successfully!
tl: Matagumpay na naayos muli ang mga bouquet!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
tl: CH±=Baguhin | OK=I-toggle | INFO=IMDb | STOP=Lumabas

en: Cache format fix completed:
tl: Nakumpleto ang pag-aayos ng format ng cache:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
tl: Nasa tamang format na ang cache. Walang kinakailangang pagbabago.

en: Cancel
tl: Kanselahin

en: Cancel execution?
tl: Kanselahin ang pagpapatupad?

en: Case: {}
tl: Kaso: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
tl: Changelog: ({}/{}, gamitin pataas/pababa)

en: Channels
tl: Mga channel

en: Channels: %d
tl: Mga Channel: %d

en: Checking proxy...
tl: Sinusuri ang proxy...

en: Clear All
tl: I-clear ang Lahat

en: Configuration saved successfully!
tl: Matagumpay na na-save ang configuration!

en: Configure Main Background Image.
tl: I-configure ang Pangunahing Larawan sa Background.

en: Configure at a fixed time
tl: I-configure sa isang nakapirming oras

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
tl: I-configure ang Reference ng serbisyo Iptv-Gstreamer-Exteplayer3

en: Continuing, proxy still syncing...
tl: Nagpapatuloy, nagsi-sync pa rin ang proxy...

en: Could not save the installer script.
tl: Hindi ma-save ang script ng installer.

en: Countries
tl: Mga bansa

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
tl: Mga Bansa: %(binuo)d/%(kabuuan)d

en: Country: %s
tl: Bansa: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
tl: Gumawa ng EPG source para sa EPGImport gamit ang data ng programa ng Vavoo

en: Credits:
tl: Mga kredito:

en: Debug logging
tl: Pag-log sa pag-debug

en: Default View
tl: Default na View

en: Default view when opening the plugin
tl: Default na view kapag binubuksan ang plugin

en: Do you want to export this bouquet?
tl: Gusto mo bang i-export ang bouquet na ito?

en: Do you want to fix the cache format?
tl: Gusto mo bang ayusin ang format ng cache?

en: EPG import started
tl: Nagsimula ang pag-import ng EPG

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
tl: Hindi pinagana ang EPG. Please enable it in Vavoo settings first.

en: EPG processing completed (no matches)
tl: Nakumpleto ang pagproseso ng EPG (walang tugma)

en: EPG processing completed for {} channels
tl: Nakumpleto ang pagproseso ng EPG para sa mga channel ng {}.

en: EPGImport plugin not found: {}
tl: Hindi nahanap ang EPGImport plugin: {}

en: Enable Vavoo EPG
tl: Paganahin ang Vavoo EPG

en: Enable or disable proxy.
tl: Paganahin o huwag paganahin ang proxy.

en: Enter text to search...
tl: Maglagay ng text na hahanapin...

en: Error fixing cache: {}
tl: Error sa pag-aayos ng cache: {}

en: Error parsing data
tl: Error sa pag-parse ng data

en: Error starting EPG update: {}
tl: Error sa pagsisimula ng pag-update ng EPG: {}

en: Error starting channel
tl: Error sa pagsisimula ng channel

en: Exit
tl: Lumabas

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
tl: Lumabas at muling buksan ang plugin upang makita ang bagong background.

en: Export
tl: I-export

en: Export failed: {}
tl: Nabigo ang pag-export: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
tl: Nagsimula ang pag-export. Malapit nang maging available ang bouquet.

en: Failed to refresh proxy token
tl: Nabigong i-refresh ang proxy token

en: Failed to refresh proxy:
tl: Nabigong i-refresh ang proxy:

en: Failed: %(failed)d
tl: Nabigo: %(nabigo)d

en: Fix Cache
tl: Ayusin ang Cache

en: Fixing cache format...
tl: Inaayos ang format ng cache...

en: Force proxy refresh?
tl: Pilitin ang pag-refresh ng proxy?

en: Found: {} channels
tl: Natagpuan: {} mga channel

en: Generate .m3u file for:
tl: Bumuo ng .m3u file para sa:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
tl: Bumuo ng mga .m3u file (Ok para sa Exec)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
tl: Bumuo ng mga .m3u na file at i-save sa device na %s.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
tl: Bumuo ng mga .m3u na file at i-save sa device %s?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
tl: Bumuo ng mga .m3u na file para sa LAHAT ng %d na bansa?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
tl: Gaano kadalas muling itugma ang EPG at i-refresh ang mga bouquet, na mabibilang mula ngayon.

en: Important Notes:
tl: Mahahalagang Paalala:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
tl: Dagdagan kung magtatagal ang proxy dahil sa VPN o mabagal na koneksyon.

en: Last channel update: %s
tl: Huling pag-update ng channel: %s

en: License:
tl: Lisensya:

en: Link in Main Menu
tl: Link sa Main Menu

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
tl: Lokal lamang (127.0.0.1) - ang device na ito lamang

en: Lower = less interruption but more refreshes
tl: Mas mababa = mas kaunting pagkaantala ngunit mas maraming pag-refresh

en: M3U file generated successfully!
tl: Matagumpay na nabuo ang M3U file!

en: M3U generation completed!
tl: Nakumpleto ang henerasyon ng M3U!

en: M3U generation error: %s
tl: Error sa pagbuo ng M3U: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
tl: Minimum na pagkakapareho para sa mga tumutugmang channel (mas mataas = mas mahigpit).

en: Movie Services Reference
tl: Sanggunian sa Mga Serbisyo ng Pelikula

en: Network (%s) - other devices on the LAN
tl: Network (%s) - ibang mga device sa LAN

en: No IMDb/TMDB plugin found
tl: Walang nakitang IMDb/TMDB plugin

en: No Internet connection detected. Please check your network.
tl: Walang natukoy na koneksyon sa Internet. Pakisuri ang iyong network.

en: No channels found
tl: Walang nakitang mga channel

en: No channels found for: %s
tl: Walang nakitang mga channel para sa: %s

en: No items available
tl: Walang available na item

en: No programme info available
tl: Walang available na impormasyon sa programa

en: No selection
tl: Walang pinipili

en: No valid channels for: %s
tl: Walang wastong channel para sa: %s

en: Nothing to remove for: {}
tl: Walang aalisin para sa: {}

en: Now %s
tl: Ngayon %s

en: Only one specific country
tl: Isang partikular na bansa lamang

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
tl: Pana-panahong muling itugma ang EPG at i-refresh ang mga bouquet para sa iyong mga paboritong bansa sa background.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
tl: Posisyon ng mga bouquet ng Vavoo sa pangunahing listahan

en: Proxy Disabled
tl: Naka-disable ang Proxy

en: Proxy Enabled
tl: Naka-enable ang Proxy

en: Proxy disabled
tl: Hindi pinagana ang proxy

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
tl: Naka-disable ang proxy. Paki-set muna ang Proxy. -- Menu Config --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
tl: Naka-disable ang proxy. Mangyaring paganahin ito sa pagsasaayos.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
tl: Hindi tumatakbo ang proxy. Mangyaring simulan muna ang proxy.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
tl: Hindi aktibo ang proxy. Hindi makabuo ng M3U file.

en: Proxy online - {} channels  ✓
tl: Proxy online - {} mga channel ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
tl: Timeout ng pagsisimula ng proxy (mga segundo)

en: Proxy token refreshed successfully
tl: Matagumpay na na-refresh ang proxy token

en: Really close without saving settings?
tl: Talagang malapit nang hindi nagse-save ng mga setting?

en: Recommended: 5-8 minutes
tl: Inirerekomenda: 5-8 minuto

en: Refresh stream (minutes):
tl: I-refresh ang stream (minuto):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
tl: I-refresh ang stream bawat X minuto (1-15)

en: Reload Bouqet
tl: I-reload ang Bouquet

en: Reload bouquets and service list?
tl: I-reload ang mga bouquet at listahan ng serbisyo?

en: Remove
tl: Alisin

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
tl: Alisin ang LAHAT ng mga bouquet ng Vavoo?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
tl: Alisin ang na-export na bouquet para sa bansa/kategorya na ito?

en: Removed exported bouquet: {}
tl: Inalis ang na-export na bouquet: {}

en: Restarting...
tl: Nagsisimula muli...

en: Returning to channel list.
tl: Bumabalik sa listahan ng channel.

en: SELECT YOUR CHOICE
tl: PUMILI NG IYONG PAGPILI

en: Save
tl: I-save

en: Saved in: %(path)s
tl: Na-save sa: %(path)s

en: Saved in: %s
tl: Na-save sa: %s

en: Schedule type:
tl: Uri ng iskedyul:

en: Search
tl: Maghanap

en: Search Channels:
tl: Maghanap ng Mga Channel:

en: Search...
tl: Hanapin...

en: Search:
tl: Maghanap:

en: Select Background
tl: Piliin ang Background

en: Select M3U export mode:
tl: Piliin ang M3U export mode:

en: Select country to export M3U:
tl: Pumili ng bansa upang i-export ang M3U:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
tl: Piliin ang IP address na gagamitin sa mga link ng M3U:

en: Send Anonymous Statistics
tl: Magpadala ng Anonymous Statistics

en: Server for Player Used
tl: Server para sa Player na Ginamit

en: Server for player.
tl: Server para sa manlalaro.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
tl: Ipakita ang verbose DEBUG-level na mga mensahe sa vavoo.log (UI lifecycle, bawat kahilingan na detalye). Agad na magkakabisa - umalis maliban kung mag-troubleshoot.

en: Showing all channels: {}
tl: Ipinapakita ang lahat ng channel: {}

en: Space
tl: kalawakan

en: Start EPG update now?
tl: Simulan ang pag-update ng EPG ngayon?

en: Stream ended. Too many connection issues.
tl: Natapos ang stream. Masyadong maraming isyu sa koneksyon.

en: Technical Features:
tl: Mga Teknikal na Tampok:

en: This will refresh the authentication token.
tl: Ire-refresh nito ang token ng pagpapatunay.

en: This will remove:
tl: Aalisin nito ang:

en: This will:
tl: Ito ay:

en: Top
tl: Nangunguna

en: Total channels: %(total_channels)d
tl: Kabuuang mga channel: %(total_channels)d

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
tl: Ang pinagmulan ng Vavoo EPG ay hindi pinagana sa EPGImport. Mangyaring paganahin ito sa mga setting ng EPGImport.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
tl: Hindi nakita ang pinagmulan ng Vavoo EPG. Mangyaring mag-export muna ng kahit isang bouquet.

en: Vavoo Stream Live
tl: Live na Stream ng Vavoo

en: Vavoo Stream Live - Information
tl: Vavoo Stream Live - Impormasyon

en: Vavoo Stream Live Plugin
tl: Vavoo Stream Live na Plugin

en: Vavoo bouquets removed successfully!
tl: Matagumpay na natanggal ang mga bouquet ng Vavoo!

en: Vavoo is already running.
tl: Tumatakbo na si Vavoo.

en: Version:
tl: Bersyon:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
tl: Maligayang pagdating sa Vavoo Proxy na may suporta sa EPG

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
tl: Maaari mo itong simulan mula sa menu o sa pamamagitan ng pagpindot sa pindutan ng TEXT.

en: fixed time
tl: takdang oras

en: interval
tl: pagitan

en: lowercase
tl: maliit na titik

en: ✓ Proxy OK
tl: ✓ OK ang proxy

en: ✓ Restarted
tl: ✓ Na-restart

en: ✗ Proxy Error
tl: ✗ Error sa Proxy

en: ✗ Proxy Expired
tl: ✗ Nag-expire ang Proxy

en: ✗ Restart Failed
tl: ✗ Nabigo ang pag-restart
