enigma 2 - en to vi translation catalogue (203 entries)

en: (%d channels)?
vi: (%d kênh)?

en: (%s files deleted)
vi: (%s tập tin đã bị xóa)

en: (you have v{})
vi: (bạn có v{})

en: - Add missing fields to all entries
vi: - Thêm các trường còn thiếu vào tất cả các mục

en: - Auto token refresh every 9 minutes
vi: - Tự động làm mới mã thông báo cứ sau 9 phút

en: - Automatic Epg generation with Service Reference
vi: - Tạo Epg tự động với Tham chiếu dịch vụ

en: - Automatic bouquet generation
vi: - Tạo bó hoa tự động

en: - Category bouquets
vi: - Hạng mục bó hoa

en: - Clean up the cache file
vi: - Dọn dẹp tập tin bộ nhớ đệm

en: - Commercial use is strictly prohibited
vi: - Nghiêm cấm sử dụng thương mại

en: - Community: Linuxsat-support.com, Corvoboys.org Forum
vi: - Cộng đồng: Linuxsat-support.com, Diễn đàn Corvoboys.org

en: - Container bouquets
vi: - Bó hoa đựng

en: - Country bouquets
vi: - Bó hoa đồng quê

en: - Free content only
vi: - Chỉ nội dung miễn phí

en: - Graphics: @oktus
vi: - Đồ họa: @oktus

en: - HTTP Live Streaming
vi: - Phát trực tiếp HTTP

en: - Integrated proxy system
vi: - Hệ thống proxy tích hợp

en: - No direct server hosting
vi: - Không có máy chủ lưu trữ trực tiếp

en: - Redistribution must maintain attribution
vi: - Việc phân phối lại phải duy trì sự ghi nhận

en: - Remove duplicate entries
vi: - Loại bỏ các mục trùng lặp

en: - Service references: 4097, 5001, 5002
vi: - Số liên lạc dịch vụ: 4097, 5001, 5002

en: - Streams from public sources
vi: - Luồng từ các nguồn công cộng

en: - TS/M3U8 formats
vi: - Định dạng TS/M3U8

en: - Technical support: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak
vi: - Hỗ trợ kỹ thuật: Qu4k3, @KiddaC, @giorbak

en: - {} duplicate entries removed
vi: - Đã xóa {} mục trùng lặp

en: - {} entries updated
vi: - Đã cập nhật {} mục

en: ? Proxy Unknown
vi: ? Proxy không xác định

en: All countries (%d)
vi: Tất cả các quốc gia (%d)

en: An export for another country is already in progress. Please wait.
vi: Quá trình xuất khẩu sang một quốc gia khác đang được tiến hành. Vui lòng chờ.

en: An export is in progress. Please wait before fixing the cache.
vi: Quá trình xuất khẩu đang được tiến hành. Vui lòng đợi trước khi sửa bộ đệm.

en: Anonymous startup/heartbeat ping only (session id, version, timestamp - no personal data). Disable to opt out.
vi: Chỉ ping khởi động/nhịp tim ẩn danh (id phiên, phiên bản, dấu thời gian - không có dữ liệu cá nhân). Tắt để chọn không tham gia.

en: At an interval hours or fixed time
vi: Vào một khoảng thời gian hoặc thời gian cố định

en: Author:
vi: Tác giả:

en: Auto-update EPG
vi: Tự động cập nhật EPG

en: Automatically enable the Vavoo EPG source(s) in EPGImport after each export, so you don't have to enable them there yourself.
vi: Tự động kích hoạt (các) nguồn Vavoo EPG trong EPGImport sau mỗi lần xuất, do đó bạn không cần phải tự mình kích hoạt chúng ở đó.

en: Back
vi: Mặt sau

en: Backspace
vi: Phím lùi

en: Bottom
vi: Đáy

en: Bouquet Position in List
vi: Vị trí bó hoa trong danh sách

en: Bouquet creation error: {}
vi: Lỗi tạo bó hoa: {}

en: Bouquet ready with {} channels
vi: Bó hoa đã sẵn sàng với {} kênh

en: Bouquets reload scheduled.
vi: Bó hoa tải lại theo lịch trình.

en: Bouquets reorganized successfully!
vi: Bó hoa được tổ chức lại thành công!

en: CH±=Change | OK=Toggle | INFO=IMDb | STOP=Exit
vi: CH±=Thay đổi | OK=Chuyển đổi | THÔNG TIN=IMDb | DỪNG=Thoát

en: Cache format fix completed:
vi: Đã hoàn tất sửa lỗi định dạng bộ đệm:

en: Cache is already in correct format. No changes needed.
vi: Bộ nhớ đệm đã có định dạng đúng. Không cần thay đổi.

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Cancel execution?
vi: Hủy thực thi?

en: Case: {}
vi: Trường hợp: {}

en: Changelog: ({}/{}, use up/down)
vi: Nhật ký thay đổi: ({}/{}, sử dụng lên/xuống)

en: Channels
vi: Kênh

en: Channels: %d
vi: Kênh: %d

en: Checking proxy...
vi: Đang kiểm tra proxy...

en: Clear All
vi: Xóa tất cả

en: Configuration saved successfully!
vi: Đã lưu cấu hình thành công!

en: Configure Main Background Image.
vi: Định cấu hình hình nền chính.

en: Configure at a fixed time
vi: Định cấu hình vào một thời điểm cố định

en: Configure service Reference Iptv-Gstreamer-Exteplayer3
vi: Cấu hình dịch vụ Tham khảo Iptv-Gstreamer-Exteplayer3

en: Console
vi: Bảng điều khiển

en: Continuing, proxy still syncing...
vi: Tiếp tục, proxy vẫn đang đồng bộ hóa...

en: Could not save the installer script.
vi: Không thể lưu tập lệnh cài đặt.

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Countries: %(generated)d/%(total)d
vi: Quốc gia: %(được tạo)d/%(tổng cộng)d

en: Country: %s
vi: Quốc gia: %s

en: Create EPG source for EPGImport with Vavoo program data
vi: Tạo nguồn EPG cho EPGImport bằng dữ liệu chương trình Vavoo

en: Credits:
vi: Tín dụng:

en: Debug logging
vi: Ghi nhật ký gỡ lỗi

en: Default View
vi: Chế độ xem mặc định

en: Default view when opening the plugin
vi: Chế độ xem mặc định khi mở plugin

en: Do you want to export this bouquet?
vi: Bạn có muốn xuất bó hoa này không?

en: Do you want to fix the cache format?
vi: Bạn có muốn sửa định dạng bộ đệm không?

en: EPG Similarity Threshold (%)
vi: Ngưỡng tương tự EPG (%)

en: EPG import started
vi: Đã bắt đầu nhập EPG

en: EPG is disabled. Please enable it in Vavoo settings first.
vi: EPG bị vô hiệu hóa. Vui lòng kích hoạt nó trong cài đặt Vavoo trước.

en: EPG processing completed (no matches)
vi: Quá trình xử lý EPG đã hoàn tất (không có kết quả trùng khớp)

en: EPG processing completed for {} channels
vi: Quá trình xử lý EPG đã hoàn tất cho {} kênh

en: EPGImport plugin not found: {}
vi: Không tìm thấy plugin EPGImport: {}

en: Enable Vavoo EPG
vi: Kích hoạt Vavoo EPG

en: Enable or disable proxy.
vi: Kích hoạt hoặc vô hiệu hóa proxy.

en: Enter text to search...
vi: Nhập văn bản để tìm kiếm...

en: Error
vi: Lỗi

en: Error fixing cache: {}
vi: Lỗi sửa bộ đệm: {}

en: Error parsing data
vi: Lỗi phân tích dữ liệu

en: Error starting EPG update: {}
vi: Lỗi khi bắt đầu cập nhật EPG: {}

en: Error starting channel
vi: Lỗi bắt đầu kênh

en: Error: %s
vi: Lỗi: %s

en: Exit
vi: Ra

en: Exit and reopen the plugin to see the new background.
vi: Thoát và mở lại plugin để xem nền mới.

en: Export
vi: Xuất khẩu

en: Export failed: {}
vi: Xuất không thành công: {}

en: Export started. Bouquet will be available shortly.
vi: Xuất khẩu bắt đầu. Bó hoa sẽ sớm có mặt.

en: Failed to refresh proxy token
vi: Không làm mới được mã thông báo proxy

en: Failed to refresh proxy:
vi: Không thể làm mới proxy:

en: Failed: %(failed)d
vi: Thất bại: %(thất bại)d

en: Fix Cache
vi: Sửa bộ đệm

en: Fixing cache format...
vi: Đang sửa định dạng bộ đệm...

en: Force proxy refresh?
vi: Buộc làm mới proxy?

en: Found: {} channels
vi: Đã tìm thấy: {} kênh

en: Generate .m3u file for:
vi: Tạo tệp .m3u cho:

en: Generate .m3u files (Ok for Exec)
vi: Tạo tệp .m3u (Ok cho Exec)

en: Generate .m3u files and save to device %s.
vi: Tạo tệp .m3u và lưu vào thiết bị %s.

en: Generate .m3u files and save to device %s?
vi: Tạo tệp .m3u và lưu vào thiết bị %s?

en: Generate .m3u files for ALL %d countries?
vi: Tạo tệp .m3u cho TẤT CẢ các quốc gia %d?

en: How often to re-match EPG and refresh bouquets, counting from now.
vi: Tần suất kết hợp lại EPG và làm mới bó hoa, tính từ bây giờ.

en: Important Notes:
vi: Lưu ý quan trọng:

en: Increase if proxy takes long due to VPN or slow connection.
vi: Tăng nếu proxy mất nhiều thời gian do VPN hoặc kết nối chậm.

en: Keyboard
vi: Bàn phím

en: Last channel update: %s
vi: Cập nhật kênh cuối cùng: %s

en: License:
vi: Giấy phép:

en: License: CC BY-NC-SA 4.0
vi: Giấy phép: CC BY-NC-SA 4.0

en: Link in Main Menu
vi: Liên kết trong Menu chính

en: Local only (127.0.0.1) - this device only
vi: Chỉ cục bộ (127.0.0.1) - chỉ thiết bị này

en: Lower = less interruption but more refreshes
vi: Thấp hơn = ít bị gián đoạn hơn nhưng được làm mới nhiều hơn

en: M3U file generated successfully!
vi: Tệp M3U được tạo thành công!

en: M3U generation completed!
vi: Thế hệ M3U đã hoàn thành!

en: M3U generation error: %s
vi: Lỗi tạo M3U: %s

en: Minimum similarity for matching channels (higher = stricter).
vi: Độ tương tự tối thiểu đối với các kênh phù hợp (cao hơn = chặt chẽ hơn).

en: Movie Services Reference
vi: Tham khảo dịch vụ phim

en: Network (%s) - other devices on the LAN
vi: Mạng (%s) - các thiết bị khác trong mạng LAN

en: No IMDb/TMDB plugin found
vi: Không tìm thấy plugin IMDb/TMDB

en: No Internet connection detected. Please check your network.
vi: Không có kết nối Internet được phát hiện. Vui lòng kiểm tra mạng của bạn.

en: No channels found
vi: Không tìm thấy kênh nào

en: No channels found for: %s
vi: Không tìm thấy kênh nào cho: %s

en: No items available
vi: Không có mặt hàng nào

en: No programme info available
vi: Không có thông tin chương trình

en: No selection
vi: Không có lựa chọn

en: No valid channels for: %s
vi: Không có kênh hợp lệ cho: %s

en: Nothing to remove for: {}
vi: Không có gì cần xóa đối với: {}

en: Now %s
vi: Bây giờ %s

en: Only one specific country
vi: Chỉ có một quốc gia cụ thể

en: Periodically re-match EPG and refresh bouquets for your favorited countries in the background.
vi: Định kỳ kết hợp lại EPG và làm mới các bó hoa cho các quốc gia bạn yêu thích ở chế độ nền.

en: Position of Vavoo bouquets in the main list
vi: Vị trí của bó hoa Vavoo trong danh sách chính

en: Proxy Disabled
vi: Proxy bị vô hiệu hóa

en: Proxy Enabled
vi: Đã bật proxy

en: Proxy disabled
vi: Đã tắt proxy

en: Proxy is disabled. Please Set Proxy On first. -- Menu Config --
vi: Proxy bị vô hiệu hóa. Vui lòng bật proxy trước. -- Cấu hình menu --

en: Proxy is disabled. Please enable it in the configuration.
vi: Proxy bị vô hiệu hóa. Vui lòng kích hoạt nó trong cấu hình.

en: Proxy is not running. Please start the proxy first.
vi: Proxy không chạy. Vui lòng khởi động proxy trước.

en: Proxy not active. Unable to generate M3U file.
vi: Proxy không hoạt động. Không thể tạo tệp M3U.

en: Proxy online - {} channels  ✓
vi: Proxy trực tuyến - {} kênh ✓

en: Proxy startup timeout (seconds)
vi: Thời gian chờ khởi động proxy (giây)

en: Proxy token refreshed successfully
vi: Mã thông báo proxy được làm mới thành công

en: Really close without saving settings?
vi: Thực sự đóng mà không lưu cài đặt?

en: Recommended: 5-8 minutes
vi: Khuyến nghị: 5-8 phút

en: Refresh stream (minutes):
vi: Làm mới luồng (phút):

en: Refresh stream every X minutes (1-15)
vi: Làm mới luồng X phút một lần (1-15)

en: Reload Bouqet
vi: Tải lại bó hoa

en: Reload bouquets and service list?
vi: Tải lại bó hoa và danh sách dịch vụ?

en: Remove
vi: Di dời

en: Remove ALL Vavoo bouquets?
vi: Xóa TẤT CẢ bó hoa Vavoo?

en: Remove the exported bouquet for this country/category?
vi: Xóa bó hoa đã xuất cho quốc gia/danh mục này?

en: Removed exported bouquet: {}
vi: Đã xóa bó hoa đã xuất: {}

en: Restarting...
vi: Đang khởi động lại...

en: Returning to channel list.
vi: Quay lại danh sách kênh.

en: SELECT YOUR CHOICE
vi: CHỌN LỰA CHỌN CỦA BẠN

en: Save
vi: Cứu

en: Saved in: %(path)s
vi: Đã lưu trong: %(path)s

en: Saved in: %s
vi: Đã lưu trong: %s

en: Schedule type:
vi: Loại lịch trình:

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search Channels:
vi: Tìm kiếm kênh:

en: Search...
vi: Tìm kiếm...

en: Search:
vi: Tìm kiếm:

en: Select Background
vi: Chọn nền

en: Select M3U export mode:
vi: Chọn chế độ xuất M3U:

en: Select country to export M3U:
vi: Chọn quốc gia xuất M3U:

en: Select the IP address to use in the M3U links:
vi: Chọn địa chỉ IP sử dụng trong link M3U:

en: Send Anonymous Statistics
vi: Gửi số liệu thống kê ẩn danh

en: Server for Player Used
vi: Máy chủ dành cho người chơi được sử dụng

en: Server for player.
vi: Máy chủ cho người chơi.

en: Show verbose DEBUG-level messages in vavoo.log (UI lifecycle, per-request detail). Takes effect immediately - leave off unless troubleshooting.
vi: Hiển thị các thông báo chi tiết ở cấp độ DEBUG trong vavoo.log (vòng đời giao diện người dùng, chi tiết theo yêu cầu). Có hiệu lực ngay lập tức - tắt đi trừ khi khắc phục sự cố.

en: Showing all channels: {}
vi: Hiển thị tất cả các kênh: {}

en: Space
vi: Không gian

en: Start EPG update now?
vi: Bắt đầu cập nhật EPG ngay bây giờ?

en: Stream ended. Too many connection issues.
vi: Luồng đã kết thúc. Quá nhiều vấn đề kết nối.

en: Technical Features:
vi: Tính năng kỹ thuật:

en: This will refresh the authentication token.
vi: Điều này sẽ làm mới mã thông báo xác thực.

en: This will remove:
vi: Điều này sẽ loại bỏ:

en: This will:
vi: Điều này sẽ:

en: Top
vi: Đứng đầu

en: Total channels: %(total_channels)d
vi: Tổng số kênh: %(total_channels)d

en: UPPERCASE
vi: CHỮ HOA

en: Vavoo EPG source is not enabled in EPGImport. Please enable it in EPGImport settings.
vi: Nguồn Vavoo EPG không được bật trong EPGImport. Vui lòng kích hoạt nó trong cài đặt EPGImport.

en: Vavoo EPG source not found. Please export at least one bouquet first.
vi: Không tìm thấy nguồn Vavoo EPG. Vui lòng xuất ít nhất một bó hoa trước.

en: Vavoo Stream Live
vi: Vavoo Stream trực tiếp

en: Vavoo Stream Live - Information
vi: Vavoo Stream Live - Thông tin

en: Vavoo Stream Live Plugin
vi: Plugin trực tiếp Vavoo Stream

en: Vavoo bouquets removed successfully!
vi: Bó hoa Vavoo đã được gỡ bỏ thành công!

en: Vavoo is already running.
vi: Vavoo đã chạy.

en: Version:
vi: Phiên bản:

en: Welcome to Vavoo Proxy with EPG support
vi: Chào mừng bạn đến với Vavoo Proxy với sự hỗ trợ EPG

en: You can start it from the menu or by pressing the TEXT button.
vi: Bạn có thể bắt đầu nó từ menu hoặc bằng cách nhấn nút TEXT.

en: fixed time
vi: thời gian cố định

en: interval
vi: khoảng thời gian

en: lowercase
vi: chữ thường

en: ✓ Proxy ({0}s)
vi: ✓ Proxy ({0})

en: ✓ Proxy OK
vi: ✓ Proxy được rồi

en: ✓ Restarted
vi: ✓ Đã khởi động lại

en: ✗ Error
vi: ✗ Lỗi

en: ✗ Proxy Error
vi: ✗ Lỗi proxy

en: ✗ Proxy Expired
vi: ✗ Proxy đã hết hạn

en: ✗ Proxy Offline
vi: ✗ Proxy ngoại tuyến

en: ✗ Restart Failed
vi: ✗ Khởi động lại không thành công
